Cuộc thi ảnh "Bé ngộ nghĩnh"!

• Thread starter longgianghnvn
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào cả nhà:
Tớ là: Nguyễn Hoàng Phú con mẹ huong.nt
Sinh: 05/01/2008 ( 27/11/2007 Con lợn vàng)
Đây là ảnh lúc tớ được 5 ngày tuổi:

[/IMG]
Tớ biết lẫy đúng vào dịp kỷ niệm ngày cưới của bố mẹ tớ:
[/IMG]
5 tháng tuổi mẹ cho tớ đi chơi xa:
[/IMG]
7 tháng tuổi tớ biết đua ô tô rùi nè
[/IMG]
và chơi với các bạn mèo, Micky, gấu trắng.......
[/IMG]
[/IMG]
Hãy bỏ phiếu cho tớ nhé
* Note: Quả đầu của tớ có giống Tam mao hok ( bật mí nhé, từ lúc sinh ra tớ chưa cắt tóc lần nào đâu)

đã có 1 phiếu.hì

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
BC 18 gửi 8167 vote cho cháu Lê Minh
Sinh ngày 27/12/2007

Cháu nó mới có tên nên em post lại cho mọi người dễ bình chọn.

Đúng là “trăm hoa đua sắc” kiểu “Bách gia chư tử” vậy. Các bé thật “ngộ” và cũng không kém phần “nghĩnh” đâu.
Thật khó cho các voter vì không biết chọn ai nhỉ?hì

N

NAMLAN

Sơ cấp
12/6/07
20
0
1
Ha Noi
Chào cả nhà:
Cháu tên là: Nguyễn phương Hoàng Linh
Cháu sinh ngày:28/07/2008
Đây là ảnh của tớ khi tớ được 3 tháng 10 ngày

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hiện nay, mã số bình chọn 7 (do Tigon post) , 18 ( do Dungphan post ) , 19 ( do Visao post ) chưa có tên cũng như thông tin về bé , mọi người cập nhật ngay nhé.

BTC đính chính giùm cái ạ. Mã số 06 - em bé nhà HUNGHIENGIANG mới chưa có tên ạ. Còn Mã số 06 có đầy đủ thông tin rùi mà.

Thks

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...

- Bình chọn: Từ 05h00p ngày 23/11/2008 đến 24h00p ngày 20/12/2008

Bỏ mịa cháu rồi, hôm qua ngồi gom nguyên bộ: thân bằng quyến thuộc bạn bè gần xa, bà con lối phố lại để mượn máy nhắn tin hì hục nhắn thấy nhận đc quảng cáo lại tưởng ngon giờ đọc kỹ hóa ra bị hớ, bác không oánh đậm cái chữ này cho dân nhờ, thế có khổ cái thân nhà cháu không

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Bỏ mịa cháu rồi, hôm qua ngồi gom nguyên bộ: thân bằng quyến thuộc bạn bè gần xa, bà con lối phố lại để mượn máy nhắn tin hì hục nhắn thấy nhận đc quảng cáo lại tưởng ngon giờ đọc kỹ hóa ra bị hớ, bác không oánh đậm cái chữ này cho dân nhờ, thế có khổ cái thân nhà cháu không

Bệnh tật gì

Thấy hay hay nên post lại ảnh của Camxucmanhliet, có chỉnh sửa đôi chút vì cũng có ½ bản quyền mà. Mong Camxucmanhliet xá tội.hì

Sửa lần cuối:
L

levy

Guest
cuộc thi ảnh bé ngộ nghinhWKT208

Cháu tên là Lê Đỗ Trọng Khoa
nhà : lê văn sỹ Tân bình
Cô cháu là : levy
tên ở nhà : Cô cháu thường gọi cháu là Kin
sau đây là môt số sơ ri ảnh của cháu khi cháu đi du lịch Bình Quới nè

Còn đay là hình con chụp với em Bi nhà con đó

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi

Hehe, mình xem trong hệ thống đã có tin nào vote cho mã số 12 đâu nhỉ, hiện tại chỉ có cháu số 25 là có nhiều vote nhất thôi. Đang trong thời gian thử nghiệm, các bác nhắn 1 tin để thử cho vui thôi. Còn tin nhắn trong thời gian bình chọn mới có giá trị.

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
BTC có thể lập 1 topic bình chọn trên wkt không?

Bình chọn trên Web thì ngay từ đầu mọi ngừoi rất muốn tuy nhiên do không thống nhất từ đầu nên không có các vòng loại, vì vậy nếu như số người tham gia quá lớn thì phần poll sẽ quá dài và dàn trải. Tuy nhiên mình nghĩ nếu đến ngày chốt mà các cháu tham gia dưới 50 người thì có thể vẫn làm phần vote trên web cho rôm rả.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bình chọn trên Web thì ngay từ đầu mọi ngừoi rất muốn tuy nhiên do không thống nhất từ đầu nên không có các vòng loại, vì vậy nếu như số người tham gia quá lớn thì phần poll sẽ quá dài và dàn trải. Tuy nhiên mình nghĩ nếu đến ngày chốt mà các cháu tham gia dưới 50 người thì có thể vẫn làm phần vote trên web cho rôm rả.

Em nghĩ như thế sẽ hợp lý hơn. Nên có phần bình chọn trên wkt

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Hehe, mấy hôm bận quá hôm nay mới show hàng với các bác, các cô, các chú được cùng các bạn.
:biggrindaCháu tên là: Phạm Đức Thành
:1364:Tuổi: 11 hôm nữa là được tròn 9 tháng 10 ngày
Tên cúng cơm là Michael (Mai - cơn ạ) :rotfl::rotfl::rotfl:

Chúm chím môi hồng!

Ú òa!!! Mẹ yêu không nào

Che mau không lộ hết...^^

VOTE cho cháu nhá:smile3: :wave-smil
Tặng các bác :biggrinda:littleang

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Dạ, dạ, cho Bống bon chen với ạ

Xin tự giới thiệu. Cháu tên là Nguyễn Băng Anh, ba mẹ cháu gọi ở nhà là Bống. Đây là mấy bức hình ba cháu mới chụp, các cô, các chú coi rùi bình chọn cho cháu nhé.

Bắt đầu show hàng

Úi, nhột quá ta

Ba, gấu của bống nghen

Ha ha, chiến lợi phẩm

Bài này được post giùm bác Vũ

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Theo phần lớn ý kiến của mọi người vẫn cần có phần dự đoán số người tham dự để có giải thưởng cho người vote cho vui vẻ, tuy nhiên phần này khó có thể thực hiện cho những phiếu vote ở trên web (nếu có thêm phần này). Vì vậy, theo tôi chúng ta vẫn sử dụng kịch bản BC X Y (BC: mã chương trình, X mã bé, Y là dự đoán số người bình chọn giống bạn) trong đó số người bình chọn sẽ là số tổng hợp bao gồm cả trên web và qua hệ thống sms.

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Vinalaptop có nhờ mình đăng ảnh dự thi

" AAA, cho cháu tham gia với. Thích quá
Tự giới thiệu, cháu tên là: Lê Phạm Như Ý
Cháu là con gái của mẹ Hương (có nick là Vinalaptop) và ba Dũng.
Sinh nhật ngày 12/09/2008 (13/08/2008 âm lịch) Hôm nay cháu tròn 2 tháng 2 ngày đấy các bác, các cô chú ạ.
Tên ở nhà của cháu là Ana, nhưng bà Nội cứ gọi cháu là con Chuột, còn Ba cháu thì luôn kêu Ana, Ana là Mouse của Ba. hihihihihi, cháu nhiều tên cô chú nhỉ.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Dạ, dạ, cho Bống bon chen với ạ

Xin tự giới thiệu. Cháu tên là Nguyễn Băng Anh, ba mẹ cháu gọi ở nhà là Bống. Đây là mấy bức hình ba cháu mới chụp, các cô, các chú coi rùi bình chọn cho cháu nhé.

Bắt đầu show hàng

Úi, nhột quá ta

Ba, gấu của bống nghen

Ha ha, chiến lợi phẩm

Há há,
Đúng là chả trộn lẫn vào đâu được.
Lão Vũ Già xấu tính không tự post lên mà nhờ em Gôn nhá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA