Sách điện tử

• Thread starter pnphuong
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bchau

Guest
Xin hỏi?? Châu đã click vào nhưng không được?? Mọi người có vào được không??

B

Buithuy78

Guest
Chẳng đọc được quyển nào cả. Web này chỉ quảng cáo đầu sách thôi hả?
Sao mình chọn sách mà không thấy có quyển nào về vậy hả các bạn ơiiiiii!!!!!

M

minhduc

Guest
Chào các bạn. Có bạn nào biết địa chỉ có thể download e-books về quản trị Tài chính (Financial Management) miễn phí ko xin chỉ giúp. Mình đang tìm cuốn "Foundations of Financial Management". Trước đây có bạn cho link download một số sách nhưng khi mìmh bập vô thì expire mất tiêu rồi !
Xin cám ơn trước

T

thuat

Guest
30/9/04
8
0
0
42
HoChiMinh city
trang này nói chung củng hay lắm nhung mình thấy sách cập nhật ít quá

O

oanh

Guest
tim sach quan tri tai chinh

chao minhduc cau da download duoc quyen nao ve quan tri tai chinh khong? goi cho oanh voi theo dia chi Hoangoanhbird@yahoo.com. cam on truoc nha

P

phuquoc

Guest
25/10/04
1
0
0
41
go vap
chào các bác. em đang tìm luật kế toán bác nào có chỉ giùm em ạ. em cảm ơn các bác trước nhe.

T

tuankq

Cao cấp
27/4/05
245
2
0
Hanoi, Vietnam
phuquoc nói:
chào các bác. em đang tìm luật kế toán bác nào có chỉ giùm em ạ. em cảm ơn các bác trước nhe.

Bạn vào trang này www.mof.gov.vn, mục tra cứu VBPL gõ "Luật Kế toán" vào tìm là ra ngay
:eek:know:

K

KTKT3

Guest
Các bạn ơi trang này chỉ cho load những sách về kinh tế chứ chẳng có cuốn nào liên quan đến kế toán cả.Mình là SV năm cuối các bạn có biết trang nào có sách về kế toán chỉ mình đi

M

minhbqm

Guest
10/11/04
0
0
0
51
HCM
Mình muốn mua ebook fundamental accounting principles - McGraw Hill
Có ai biết chỗ nào chỉ dùm. minhbqm@yahoo.com

V

vungoclam

Guest
22/9/06
2
0
0
Hải Phòng
THÔNG BÁO

NGỪNG HOẠT ĐỘNG TRANG VDC EBOOKS

VDC Ebooks xin gửi tới Quý độc giả lời chào và lời cảm ơn trân trọng tới Quý độc giả, những người đã luôn theo dõi và ủng hộ dịch vụ VDC Ebooks trong thời gian qua.

Để có thể tiếp tục phục vụ nhu cầu đọc sách trên mạng và đảm bảo tuân thủ quy định pháp luật về bản quyền theo Công ước Berne, VDC Ebooks chính thức thông báo tạm ngừng hoạt động từ tháng 07/2005 để làm việc về vấn đề bản quyền với đại diện hợp pháp của các tác phẩm.

Chúng tôi hy vọng có thể phục vụ Quý độc giả trong thời gian sớm nhất

VDC Ebooks

Công ty Điện toán và Truyền số liệu

292 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
hollytree

hollytree

Guest
6/4/06
48
0
0
38
tp HCM
tuankq nói:
Bạn vào trang này www.mof.gov.vn, mục tra cứu VBPL gõ "Luật Kế toán" vào tìm là ra ngay
:eek:know:
mình đã thử vào mục tra cứu và làm như bạn nói nhưng lại báo là ko tìm thấy văn bản nào. ko biết có cần phải đánh thêm gì ko nhỉ?

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Việc vào web của Mof tìm là hoàn toàn...mất thời gian, vì ko chỉ cần tên vb mà còn ngày, cơ quan phát hành..., mà cho dù là có đầy đủ đi chăng nữa thì cũng...khuya mới ra. Đơn giản hơn 1 tý, vào Google search 1 cái là ra hết, đường link lại rất chi tiết nữa.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hii! Cũng chưa chắc chỉ khi biết chính xác thì mới tìm nhanh được còn không thì vào google.com.vn cũng tìm khá vất vả đó.

hollytree

hollytree

Guest
6/4/06
48
0
0
38
tp HCM
Hoangvn79 nói:
hii! Cũng chưa chắc chỉ khi biết chính xác thì mới tìm nhanh được còn không thì vào google.com.vn cũng tìm khá vất vả đó.
uh mình cũng nghĩ như bạn. ko biết có trang web nào có đầy đủ những tài liệu liên quan đến kế toán ko nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA