Mỗi tuần một chuyên đề

Mức lương hiện tại của nghề kế toán

• Thread starter hieuhieu
  • Ngày gửi
H

hieuhieu

Sơ cấp
6/8/08
11
0
0
HÀ nội
Em muốn nhờ các anh chị trong nghề cho ý kiến với . Mức lương hiện nay hợp lý với 1 kế toán kinh nghiệm 5 năm Làm thuế tốt là bao nhiêu
Nghề của mình lương như thế nào là phù hợp với công sức bỏ ra
Nếu mới ra trường năng lực còn non kém thì lương thế nào là phù hợp
Mong các anh chị chia sẻ kinh nghiệm
Em mới tham gia diễn đàn Nếu gửi bài sai chỗ Mod nhắc nhở em nhé:cheesebur

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
cũng còn tuỳ vào hoạt động kinh doanh của mỗi đơn vị nữa mà.

Hơn nữa còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố khách quan bên ngoài.

Có nhiều người có kinh nghiêm có lẽ còn hơn chục năm, mà còn thông thạo thuế họ cũng có mức lương nếu nói thực tại là trung bình.

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
chẹp chẹp..em hỏi câu này khó trả lời nhể, còn tùy vào em làm cho đơn vị nào, khả năng của em đến đâu, có thể từ 1,5tr trở lên:064:

H

hieuhieu

Sơ cấp
6/8/08
11
0
0
HÀ nội
Hi hi em đang làm trong cty thương mại Tháng viết hết 1 quyển hoá đơn Chịu trách nhiệm hết về thuế Nhưng cảm thấy mức lương trong thời điểm này bèo dạt quá Muốn nhảy việc nhưng không biết thế giới xung quanh thế nào Em làm ở đây cũng mấy năm rồi đòi tăng lương mà không được Cũng ngại

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Từ từ đã em...có năng lực thì mọi việc sẽ ổn thôi:003:

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Hi hi em đang làm trong cty thương mại Tháng viết hết 1 quyển hoá đơn Chịu trách nhiệm hết về thuế Nhưng cảm thấy mức lương trong thời điểm này bèo dạt quá Muốn nhảy việc nhưng không biết thế giới xung quanh thế nào Em làm ở đây cũng mấy năm rồi đòi tăng lương mà không được Cũng ngại

Theo như bạn nói thì chỗ bạn làm hđ cũng nhiều đó . Nhưng mức lương mà bạn bảo là bèo dạt cụ thể là bao nhiu ? Biết đâu với bạn là bèo dạt nhưng với người khác thì ..........:two:

H

hieuhieu

Sơ cấp
6/8/08
11
0
0
HÀ nội
Tổng cộng các khoản khoảng 3triệu thôi Mà đi chợ chưa hết tháng đã hết tiền Em thấy mọi người mang báo cáo về làm thêm tháng mấy ngày cũng được triệu rưỡi - hai triệu rồi

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
bạn xài sang thật đấy . 3tr mà không đủ tiêu . mà ở đâu chỉ làm báo cáo thuế thui mà lương hẳn 2tr vậy cho mình đi làm với
Chít thật chỗ mình thì có 600k thui à

H

hieuhieu

Sơ cấp
6/8/08
11
0
0
HÀ nội
hic hic 600k thì sống làm sao được Lương mình để đi chơi , đóng học 2 đứa con, tiền điện nước là hết sạch Chồng thì tích tiền mua đồ , trả tiền thuê nhà Chẳng biết bao giờ mới mua được cái nhà chui ra chui vào

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
hic hic 600k thì sống làm sao được Lương mình để đi chơi , đóng học 2 đứa con, tiền điện nước là hết sạch Chồng thì tích tiền mua đồ , trả tiền thuê nhà Chẳng biết bao giờ mới mua được cái nhà chui ra chui vào

Vậy mà vẫn phải đủ sống đó bạn . ở ngoài đó như vậy là cao rùi

D

dtu

Guest
22/9/08
8
0
0
34
Đà Nẵng
đúng là như vậy thật, nếu chị cảm thấy công sức mình bỏ ra không được bù đắp xứng đáng thì chị có thể tìm một địa chỉ khác.

Trinhtaythi

Trinhtaythi

Badico.info
29/9/08
185
0
16
Ha Noi
badico.info
Lương là một chuyện, chế độ và môi trường làm việc cũng phải xem xét chứ. Không thể lấy hai con số để mà so sánh với nhau được.

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Lương là một chuyện, chế độ và môi trường làm việc cũng phải xem xét chứ. Không thể lấy hai con số để mà so sánh với nhau được.
"Vật chất quyết định ý thức" Bụng đói thì làm gì có sức để phục vụ công việc :007:

quynhtrangone

quynhtrangone

Cao cấp
17/9/08
337
2
16
TP Ha Long
"Vật chất quyết định ý thức" Bụng đói thì làm gì có sức để phục vụ công việc :007:

Nghề kế toán mà phục vụ công việc không ngon thì sổ sách méo mặt đấy nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA