Gửi tặng file quản lý công nợ trên excel

• Thread starter hoangdanh282vn
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cuungan

Guest
11/7/14
2
1
3
Hà Nội
Bạn vào Review -> Unprotect sheet, sau đó bạn gõ password. Password là danh. Em cám ơn a Hoangdanh282.

Anh ơi cho em hỏi làm thế nào để có thể sử dụng file này ạ!
Khi em click từng sheet và muốn thay đổi tên NCC hay KH đều không được
Kiến thức yếu kém mong anh cùng các a/c/e/ bạn trong 4rum hướng dẫn giúp :(
E cám ơn nhiều[/QUOTE]

• Like
Reactions: beheohopham
K

khanhhoang34

Trung cấp
14/12/11
94
0
6
35
tphcm
Cho em hỏi Pass là gì vậy ạ?

N

nhungdtt123

Guest
30/9/15
68
5
8
36
Có ai có file excel nào để quản lý công nợ của khách hàng không? cho em xin với. Giúp em gấp,Em đang bị bù đầu vào mấy cái công nợ rồi.

N

nhungdtt123

Guest
30/9/15
68
5
8
36
B đã làm công nợ ntn ?
Mình mới vào làm, nên đang theo dỗi trên file excel bình thường thôi bạn. mà nếu công việc nhiều, chắc mình không làm nổi quá. Nên cần file excel có sẫn công thức. Bạn có cho mình xin nhé

X

Xuân Hương Nguyễn

Guest
15/9/16
1
0
1
40
sao mình không tải được file, giúp mình với

N

Ngọc Thảo2502

Guest
20/9/16
7
2
3
40
Em mới làm kế toán và excel cũng ngu muội mong được giúp đỡ ạ.
Nhà em chuyên phân phối phân bón cho các ĐL huyện tỉnh,nên em muốn có một file theo dõi khách hàng để dễ quản lý và theo dõi khách lấy hàng, công nợ. cho em xin một file tương tự với ạ. em cảm ơn

Chitoqt

Chitoqt

Cao cấp
15/10/15
243
19
18
Em mới làm kế toán và excel cũng ngu muội mong được giúp đỡ ạ.
Nhà em chuyên phân phối phân bón cho các ĐL huyện tỉnh,nên em muốn có một file theo dõi khách hàng để dễ quản lý và theo dõi khách lấy hàng, công nợ. cho em xin một file tương tự với ạ. em cảm ơn
Có cái file đơn giản để quản lý khách hàng vậy thôi mà bạn không làm được thì làm sao bạn đu theo nghề kế toán đây?

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Có cái file đơn giản để quản lý khách hàng vậy thôi mà bạn không làm được thì làm sao bạn đu theo nghề kế toán đây?
Có thể bạn ấy theo xu hướng hiện này là xin cái có sẳn về dùng cho lẹ. Bạn ấy mới vào nghề mà bạn nói thế chắc bạn ấy bỏ nghề quá :)

N

Ngọc Thảo2502

Guest
20/9/16
7
2
3
40
Có thể bạn ấy theo xu hướng hiện này là xin cái có sẳn về dùng cho lẹ. Bạn ấy mới vào nghề mà bạn nói thế chắc bạn ấy bỏ nghề quá :)
Mình cũng đã làm file theo cách của mình, nhưng mình nghĩ các bạn đã làm lâun năm có cách làm tốt hơn thì mình muốn xin để học hỏi! nếu mọi người không giúp đc thì nói bt, đâu cần nói mình muốn bỏ nghề!

• Like
Reactions: phamthanmen
N

Ngọc Thảo2502

Guest
20/9/16
7
2
3
40
Mình nghĩ nhờ mọi người đi trước để có file hoàn chỉnh tốt hơn nên mong ai có thể giúp mình đc thì giúp ! Mong mọi ngừoi đừng cười, mình tự nhận mình kém kỏi nên nhờ mọi người, chứ giỏi mình đã không nhờ trợ giúp!

• Like
Reactions: beheohopham
K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Mình nghĩ nhờ mọi người đi trước để có file hoàn chỉnh tốt hơn nên mong ai có thể giúp mình đc thì giúp ! Mong mọi ngừoi đừng cười, mình tự nhận mình kém kỏi nên nhờ mọi người, chứ giỏi mình đã không nhờ trợ giúp!
Không ai cho bạn được cái này đâu.
Vì ko ai hiểu rõ việc bạn làm bằng chính bạn.
Mới đầu mình cũng lên mạng tìm như bạn.
Cuối cùng chốt lại, nhờ người chi bằng nhờ chính mình.

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Theo kinh nghiệm và khả năng hiểu biết rất cùi bắp của mình về Excel thì mình chia sẽ với bạn thế này.
Bạn hãy vận dụng khả năng của mình tự tạo ra file mà theo ý bạn muốn. Khi vướng chổ nào thì bạn có thể up file lên để nhờ các cao thủ excel giúp hoàn thiện cho bạn. Khi đó, bạn có thể tự tin để làm việc với nó bởi vì hầu như là bạn hiểu về nói. Nó sẽ tốt cho bạn rất nhiều hơn là bạn xin được 1 file tốt hơn so với file của bạn nhưng bạn không thể hiểu về nó mà chỉ vận dụng suông hoặc phải tốn thời gian để hiểu nó đôi khi thời gian ấy còn nhiều hơn thời gian bạn tự làm, và cũng có thể bạn cũng không thể hiểu nó. Rồi đến 1 lúc nào đó xảy ra sai xót thì bạn không thể kiểm tra và sửa được thì sai lại càng thêm sai, lúc ấy chỉ mong có ông bụt xuất hiện thôi :)
good luck

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Theo kinh nghiệm và khả năng hiểu biết rất cùi bắp của mình về Excel thì mình chia sẽ với bạn thế này.
Bạn hãy vận dụng khả năng của mình tự tạo ra file mà theo ý bạn muốn. Khi vướng chổ nào thì bạn có thể up file lên để nhờ các cao thủ excel giúp hoàn thiện cho bạn. Khi đó, bạn có thể tự tin để làm việc với nó bởi vì hầu như là bạn hiểu về nói. Nó sẽ tốt cho bạn rất nhiều hơn là bạn xin được 1 file tốt hơn so với file của bạn nhưng bạn không thể hiểu về nó mà chỉ vận dụng suông hoặc phải tốn thời gian để hiểu nó đôi khi thời gian ấy còn nhiều hơn thời gian bạn tự làm, và cũng có thể bạn cũng không thể hiểu nó. Rồi đến 1 lúc nào đó xảy ra sai xót thì bạn không thể kiểm tra và sửa được thì sai lại càng thêm sai, lúc ấy chỉ mong có ông bụt xuất hiện thôi :)
good luck
Cùng ý kiến.
Ko dùng thứ mà mình không hiểu!

• Like
Reactions: levantinktbmt
H

HO Anh Hue

Cao cấp
11/11/11
6,185
1,235
113
Hoa Binh

Không biết SV bây giờ có học môn: Thiết kế Biểu mẩu không ? Mình thấy môn này khá hay nếu nắm chắc thì chẳng cần xin..

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Không biết SV bây giờ có học môn: Thiết kế Biểu mẩu không ? Mình thấy môn này khá hay nếu nắm chắc thì chẳng cần xin..
Cái này ko cần thành 1 môn học.
Học lắm ko dùng thì học làm gì?

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Lúc đi học em cũng chẳng được học & cũng chẳng biết là có môn này bác ạ :(

H

HO Anh Hue

Cao cấp
11/11/11
6,185
1,235
113
Hoa Binh
Lúc đi học em cũng chẳng được học & cũng chẳng biết là có môn này bác ạ :(
Khi mình học đây là môn phụ thôi nhằm giúp cho KT biết Thiết kế Bảng, Biểu phục vụ theo yêu cầu QL ở từng DN mà nhà nước không có mẫu.

• Like
Reactions: The Hoang

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA