Cúp con hổ và CFC

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hi`, hôm qua, lúc nói chuyện điện thoại với bác Tuấn, em nghe kể có gần chục bác ngồi đó ... trời đông vui vậy, xem vui phải biết...

Mà bác Tuấn nhiệt tình lắm các bác ạ, có mặt ở Hồ Nam Đồng đúng 17h39' và tập trung "mọi người" đúng 1 tiếng đồng hồ và lên đường tới Starbowl... Nào, cả nhà CFC chúng ta đốt pháo, vỗ tay cổ vũ sự nhiệt tình của bác Tuấn nào....

Sắp tới, các bác nhớ tiếp tục phát huy nhé!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Híc, em không đi được, tiếc hùi hụi. Lần sau thì cố gắng để đi cùng hò hét cho vui. Mãi sáng nay mới biết tỉ số các pác ah? Buồn quá, VN hoà,...Đội nào vô địch đây?

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Thì rõ ràng như bác X-men nói thôi PHL ah ! Việt Nam cố lên , Thái Lan vô địch .khua khua

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Đợt tới đi xem VN đá CFC cho tớ tham gia với. Nếu lên Start Bowl luôn thì càng đỡ phải tìm. Mà ở đấy màn hình cũng to. Việt Nam cố lên, Thái lan... bụp bụp, hự hự...vô bịch...

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Tuy rằng trận đấu hôm nay VN sẽ dễ dàng dành thắng lợi . Nhưng mà cái quan trọng hơn đối với những cầu thủ VN bây giơ không phải là ghi được bao nhiêu bàn thắng , mà cái quan trọng hơn là cách trình diễn của các tuyển thủ VN sẽ như thế nào .Và cung để 82 triệu con tim trên dải đất hình chữ S được chứng kiến một lối chơi đẹp và hiệu quả . Các cầu thủ phải luôn luôn ghi nhớ : hơn 82 triệu con tim đang hướng về họ .

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Hi! Buồn nhỉ bác tuấn. Em xem cũng thấy buồn quá

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
VN đá chán òm hizzz. thắng thế mà cũng thắng, em nghĩ HLV nên xem lại phong cách thi đấu hè hè

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Ôi ! Với cách thể hiện như thế này của tuyển VN , chúng ta phải đăt một dấu hỏi lớn về chiến thuật của huấn luyện viên Tavares .

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Hôm nay VN sẽ thi đấu với đối thủ nhiều duyên nợ Indonexia .Để lọt vào bán kết thi chúng ta phải cần ít nhất một trận hoà .Nhưng đối với NHM thì một kết quả hoà bây giờ không còn ý nghĩa nữa .Với tuyển Vn bây giơ không phải là kết quả mà là cách trình diễn của đội tuyển . VN ơi ! Cố lên .

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Chúc mừng các bác nào vô sân Mĩ Đình nhé .Tuyển VN đá hay tuyệt vời .:))
Ôi ! Tuyển Vn đã thua
Đau khổ dằn vặt làm rơi lệ .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA