Mỗi tuần một chuyên đề

Cách chát đc với nhiều ních trên 1 yahoo

• Thread starter hoanghau025
  • Ngày gửi
H

hoanghau025

Guest
23/5/08
21
0
1
44
Vùng Biên
có bạn nào còn nhớ với 1 yahoo ta có thể chát cùng lúc đc với nhiều ních ko nhỉ? tớ đc thử 1 lần rùi nhưng jờ ko nhớ ở chỗ nào nữa. có bạn nào biết thì chỉ bảo tớ với nhá. thanks nhìu nha.

Khóa học Quản trị dòng tiền
kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
có bạn nào còn nhớ với 1 yahoo ta có thể chát cùng lúc đc với nhiều ních ko nhỉ? tớ đc thử 1 lần rùi nhưng jờ ko nhớ ở chỗ nào nữa. có bạn nào biết thì chỉ bảo tớ với nhá. thanks nhìu nha.

tớ có cái phần mềm chat 1 lúc nhiều nick, có gì cậu mail cho tớ qua địa chỉ congkhanhvn80@gmail.com, tớ sẽ gửi cho cậu.

H

hoanghau025

Guest
23/5/08
21
0
1
44
Vùng Biên
Tớ có vào cái PM đó nhưng ko đc. ko bít sao lại thế nữa.

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Sao lại ko được? mình gửi bằng YM ấy. làm theo mình hướng dẫn trong gmail ấy.

H

hoanghau025

Guest
23/5/08
21
0
1
44
Vùng Biên
mình đã tải về rùi và cũng đã làm theo hướng dẫn của bạn. Nhưng ........híc vẫn như cũ. ko hỉu là tại đâu???

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Sử dụng Pidgin đi

Pidgin 2.5.1

Pidgin is a graphical modular messaging client based on libpurple which is capable of connecting to AIM, MSN, Yahoo!, XMPP, ICQ, IRC, SILC, SIP/SIMPLE, Novell GroupWise, Lotus Sametime, Bonjour, Zephyr, MySpaceIM, Gadu-Gadu, and QQ all at once. It is written using GTK+.

You may modify and redistribute the program under the terms of the GPL (version 2 or later). A copy of the GPL is contained in the 'COPYING' file distributed with Pidgin. Pidgin is copyrighted by its contributors. See the 'COPYRIGHT' file for the complete list of contributors. We provide no warranty for this program.

URL: http://pidgin.im/

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Bạn lập nick ảo đó...nhờ mấy nhóc tì lập cho...dễ ẹc mà: Log in Yahoo Messenger nhé sau đó làm như sau...vào Messenger/My Profiles/Creat or Edit My Profiles/Creat New Public Profiles vào Box Name Your Profiles rồi đánh một tên bất kỳ...sau đó xuống cuối cùng nhấn vào Creat Profile ...nếu tên bạn đánh vào bị trùng với người khác bạn chọn tên khác...sau đó khởi động lại YM bạn có thể sử dụng 2 nick để chát...good luck good trade...

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Bạn lập nick ảo đó...nhờ mấy nhóc tì lập cho...dễ ẹc mà: Log in Yahoo Messenger nhé sau đó làm như sau...vào Messenger/My Profiles/Creat or Edit My Profiles/Creat New Public Profiles vào Box Name Your Profiles rồi đánh một tên bất kỳ...sau đó xuống cuối cùng nhấn vào Creat Profile ...nếu tên bạn đánh vào bị trùng với người khác bạn chọn tên khác...sau đó khởi động lại YM bạn có thể sử dụng 2 nick để chát...good luck good trade...

Mình làm như hướng dẫn rồi. Trong Profile có Profile ID và Profile 1. Bây giờ làm thế nào để vào được 2 nick, chỉ mình với :thinking:

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Mình làm như hướng dẫn rồi. Trong Profile có Profile ID và Profile 1. Bây giờ làm thế nào để vào được 2 nick, chỉ mình với :thinking:
Hế hế...bà già nhưng vẫn khoái chát...không quan tâm đến Profile ID hay Profile 1 vì ProID là nick chính Pro1 là nick ảo đã được tạo lập...
Nếu đã thấy Profile 1 thì đó là nick ảo...
Log in YM
Kích vào 1 nick bất kỳ...
Tại box Send as...sẽ là nick thật của bà già...
Kích vào mũi tên bên cạnh đấy sẽ hiện lên tất cả nick ảo...
Chọn nick bất kỳ....để chát...
Lưu ý...có thể dùng được 5 nick ảo để chát chít...thoải mái...
Goodluck....good trade...:dzo:

cfoinfo

cfoinfo

Trung cấp
30/7/08
189
0
16
Hà Tây nay còn đâu???
Mình có phần mềm với dung lượng nén quá nhỏ, setup đơn giản. Giải quyết vấn đề của bạn dễ chỉ bằng cú nhấp chuột, bạn có thể chát bao nhiêu nick thật (ko phải ảo nữa) tuy thích. Ngoài ra phần mềm này có rất nhiều ứng dụng khác tuyệt hay... Ko phải quảng cáo đâu nhé, là thật 100%. Ai muốn sở hữu nó, gửi thư đến địa chỉ mail: thoaivtt@gmail.com nhé!

N

nninhn

Guest
17/9/08
1
0
0
hn
cái dễ k chỉ, nói cho cai khó hơn.đây là cách chát nhiều ym với nhiều nick
Run: Regedit
HKEY_CERRENT_USER/software/yahoo/pager/test
New Dword Value: Name “plural” with Value data: 1 and Base: Decimal