Cafe Láng Hạ - Số 09 cafe Nhân (Trưa thứ 7 hàng tuần)

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Ngày xưa có cái luật là:
- Vắng mặt 3 buổi họp thường liên liên tiếp là phạt 1 chén.
- Vắng mặt 1 buổi off lớn là phạt 3 chén.
Tính lại buổi Tất niên cuối năm các mem cứ tự động mà ngồi ôm chai uống phạt.:011:
Lỡ mà quên thì .....:032:

Khóa học Quản trị dòng tiền
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nhà mới, tổng kết lại nhá (Tội Gôn to lém, vì lâu roài chả chịu update gì cả, tại mọi người ra cafe Đi mô thất thường quá đấy mà - lại lý do to hơn lý trấu roài)

DDK: 446.000 đ
PST: 400.000 đ (Babyan, Kino, 555, Hoangvn79, GTGT, phong2v, thang_madi, vanchau)
PSG: 168.000 đ
DCK: 678.000 đ

P/s: Các bác cố gắng tham gia thường xuyên nhé, em sẽ tổng hợp danh sách quỹ cafe theo từng tháng. Và thu cố định vào đầu tháng nhé. Mọi người có ý kiến gì post tại đây hoặc gửi YM nhé

Thks

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Không mời anh tham gia à?
Hay chê già rồi, không cho tham gia nữa hử?

thôi già rồi ở nhà uống rượu với em:dzo:
Tổ chức đúng ngày quá.em đồng ý cả 2 tay,nhưng chắc em ko đi đc.em làm cả thứ 7:wall:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Trung thu năm nay cty nhaque tổ chức(công đoàn đứng lên tổ chức nghe vẻ hoành tráng lắm), nên ko tham gia được với mọi người rùi. Với lại chẳng biết từ đây đến lúc đấy có kịp ăn trung thu nữa ko? ^_^
Chúc mọi người có 1 đêm trung thu vui vẻ!

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Chúc nhà quê ăn trung thu công đoàn vẻ vui hehe.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Hehe! Chúc thế là hay roài còn gì nữa nhà quê nhỉ?

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Ờ, nếu thế thì nhaque "trân thành cảm ơn"

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Không có gì? Cứ vẻ vui với công đoàn là được roài, đừng vui quá để cái vui hôm nào sẻ chia cùng CLH nhé.

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Không có gì? Cứ vẻ vui với công đoàn là được roài, đừng vui quá để cái vui hôm nào sẻ chia cùng CLH nhé.

spam hơi kinh.Trung Thu còn ta với lá hoa rơi.1 chén rượu nhạt 1 mâm hoa quả cũng đủ làm ta vơi đi chút buồn.
CHÚC CẢ NHÀ ĂN TRUNG THU VUI VẺ

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
spam đâu mà spam, anh em trao đổi thôi mà.
Một chén rượu với cả mâm hoa quả còn nhạt cái gì nữa?
Người ta có một quả cóc với cả một chai rượu đây còn chưa kêu nhạt nè.
Hãy đăng ký tham gia vui trung thu cùng CLH-CLB LB-WKTHN FC đi, ở nhà uống rượu làm gì cho buồn và không tốt cho sức khoẻ đâu.

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Trung thu là Tết thiếu nhi
Thanh niên nam nữ đi chơi nhiều nhiều
Đi nhiều nó lại làm liều
Làm liều nó lại ra nhiều thiếu nhi

Trung Thu là Tết thiếu nhi.
Cớ sao người lớn lại đi la cà.
Người lớn là trẻ em...già.
Chỉ khác trẻ nhỏ đó là có...râu!

Trung Thu là Tết thiếu nhi.
Hỏi sao người lớn lại đi chơi nhiều.
Đi chơi họ lại làm liều.
Làm liều nên mới ra nhiều thiếu nhi.

Nếu mà người lớn không đi.
Làm sao lại có thiếu nhi hả trời!
Đó là qui luật muôn đời
Trung thu là tết mọi người đấy thôi!

**CHÚC CẢ NHÀ ĐÓN TẾT TRUNG THU VỚI CÁC CHÁU VUI VẺ ***

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
spam đâu mà spam, anh em trao đổi thôi mà.
Một chén rượu với cả mâm hoa quả còn nhạt cái gì nữa?
Người ta có một quả cóc với cả một chai rượu đây còn chưa kêu nhạt nè.
Hãy đăng ký tham gia vui trung thu cùng CLH-CLB LB-WKTHN FC đi, ở nhà uống rượu làm gì cho buồn và không tốt cho sức khoẻ đâu.

không phải là mình ko muốn đi mà do tình trạng công việc ko cho phép,tiếc hùi hụi đấy chứ.còn nhiều dịp mà,có ngày anh em ta nang ly cụm chém ăm ầm ăm.:026:

H

huyennguyen

Guest
12/2/06
19
0
6
Hà Nội
Anh chị ơi, em muốn tham gia thì có điều kiện gì không hay là cứ đúng giờ là em đến vậy.
Mà cho em hỏi chút, em đang được mời giúp tư vấn kế toán cho cậu bạn. Em làm về mang thuế cho cậu ấy. Cậu ấy hỏi em tiền phí, mà em có làm bao giờ đâu, quen biết nên làm thôi. Anh chị cho em hỏi mình yêu cầu bao nhiêu để xứng đáng với công mình bỏ ra vì công việc mà, còn khi nào đi chơi uống nước thì mình xã giao với cậu ấy sau.
Em mong tin từ các anh chị

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Anh chị ơi, em muốn tham gia thì có điều kiện gì không hay là cứ đúng giờ là em đến vậy.
Mà cho em hỏi chút, em đang được mời giúp tư vấn kế toán cho cậu bạn. Em làm về mang thuế cho cậu ấy. Cậu ấy hỏi em tiền phí, mà em có làm bao giờ đâu, quen biết nên làm thôi. Anh chị cho em hỏi mình yêu cầu bao nhiêu để xứng đáng với công mình bỏ ra vì công việc mà, còn khi nào đi chơi uống nước thì mình xã giao với cậu ấy sau.
Em mong tin từ các anh chị

Bạn cứ đến số 9 Láng Hạ (Cafe Nhân nhé) lúc 12h30 trưa thứ 7 hàng tuần. Gặp 1 nhóm đông đông, đang nói chuyện rôm rả (cũng có khi chỉ 2-3 người, nhưng vẫn rôm rả) đó đích thị là wkt nhà mình đấy.

Về việc bạn hỏi, thì bạn cứ căn cứ vào công việc mình làm mà liệu thôi, phải thực tế mới bít bao nhiêu chứ. Chúc bạn may mắn nhé

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Cafê giờ đó thì em đi sao nổi?

Huhu...
Chỗ nào cũng xa thía mà lại chọ giữa trưa nắng.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Gặp nhau mấy núi cũng trèo-mấy sông cũng lội mấy cầu cũng qua mà.
Rất thích vui, muốn gặp gỡ mọi người nhưng ngại vì đường xa vậy hãy vượt qua những trở ngại đó để gặp mọi người đê.

huyennguyen cứ yên tâm! Em cứ đến đúng giờ sẽ gặp mọi người thôi, bầu không khí sẽ làm em hoà nhập nhanh mà.
Vấn đề em hỏi thì trả lời ở đây không tiện, hơi spam đấy, gặp nhau roài trả lời em cũng được ha?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Loa...loa...loa...

Thứ 7 này, cafe nhé pà kon. Sắp tới sinh nhật CLH, mọi người ra cho ý kiến, ý cò cái nhé.

Thks

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA