Nắng ơi, sinh nhật chưa?

• Thread starter hong hot
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Chúc em Nắng ngày càng xinh đẹp, dễ thương, duyên dáng, giỏi giang, đáng yêu (hic, Lí Bí mất rùi).
Túm lại là chúc em yêu quý qua một tuổi, lớn hơn một tẹo, có nhiều thành công...

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chúc nắng sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc ! Thêm tuổi mới chúc nắng càng xinh tươi và mãi mãi là "tia nắng ấm của mùa xuân " nhé !

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chà chà, chúc mừng SN Nang nhé, chúc em mãi là những tia nắng quý báu trong mùa đông lạnh giá này...

(PS: em update lại giùm chị mục ngày SN của em trong danh sách CFC nhé... )

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
He he, nắng đâu SN ngày hôm nay đâu các bác, các bác chúc nick nang trong này thôi hè hè

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hì, hình như ngày sinh của em Liên nhà ta là một ngày khác thì phải, các bác ạ. Nhưng chúc mừng SN nick Nang cũng hay muh... Một nick rất dễ thương, đáng yêu...

nang

nang

Guest
Sáng giờ nhà Nắng mất điện nên giờ mới vào được WKT, mới biết mọi người chúc mừng sinh nhật Nắng ở đây. Cảm ơn các anh chị!!

Ngày trước, khi đăng kí, Nắng đã lấy ngày sinh của một người bạn mình, uh, một ngưởi rất đặc biệt. Từ đó bẵng đi và không nhớ để sửa lại nữa. Cho nên, mới có giây phút này, hì hì...

Cho em xin lỗi mọi người và thay mặt bạn mình cảm ơn tất cả những lời chúc tốt đẹp của mọi người ạ.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Avatar của nắng đẹp ghê. Hì hì hơi lạc đề ở cái chỗ như thế này

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Sinh nhật vui vẻ nắng nhé.Có cần chị gửi nón vào không ?hihih

nang

nang

Guest
Cảm ơn benitino! Chị gửi giùm em nón cho hóng hớt nha. Anh ấy sợ thành than lắm ^_^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA