Tiếp Bác Lê Thanh Hà

• Thread starter fooly_kid
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Theo thông tin mới nhận :cool2: bác Lê Thanh Hà đã ra đến Hà Nội được gần một tuần và cuối tuần này sẽ về Đà Nẵng, các thành viên CFC chuẩn bị tinh thần đón tiếp bác ấy chứ nhẩy?

Khóa học Quản trị dòng tiền
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Có lẽ chỉ có tối chủ nhật là em có freetime, hĩ, chẳng còn hôm nào nữa cả. Chủ nhật tuần này được không hả các bác?

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Toi, thứ 7 được không hả các bác? Em lẫn hết lịch rồi.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Việc giữ chân bác Lê Thanh Hà, Em xin chịu trách nhiệm kéo đi chỉ có điều sợ mọi người bận quá :D. Sẽ có conìm vào ngày mai.

nang

nang

Guest
Sau vụ chạm vào người đi bộ sáng nay, người đi bộ không ngã (??!) mà cái yếm xe của người đi xe thì tan nát, chắc người đi xe không dám ra đường tối mai bằng cái xe tơi bời đó để đón khách.

Khách thông cảm ạ.

T

traitaigaisac

Guest
CFC rất hay đấy CFC nên cử một người đại diện vào BGK nhé .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Chào CFC : tối thứ bảy này cho mình tham dự vói các bạn nhé mình là một siêu cafe hạng nặng đây. Mấy hôn nay có một số việc bận nên chưa sắp xếp thời gian giao lưu với các bạn được mong các bạn thông cảm .Mình rất muốn gặp các bạn để giao lưu và học hỏi cách tổ chức của các bạn vì mình muốn phát triển WKT tại Miền Trung(Đà Nẵng) chỉ tiếc là ĐN đến nay thành viên còn hơi ít. Hẹn gặp các bạn tối thứ 7 mình sẽ đi với X-men và f-k .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA