Bình Chọn ĐÔi Nam NỮ : Trai Tài Gái SẮc

• Thread starter Le Thanh Ha
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Các bạn ơi năm 2004 sắp kết thúc roi mình thấy trên WKT có tổ chức một số cuộc thi mình cũng đề nghị nên mở một cuộc Bình chon đôi nam nữ trai tài gái sắc trên WKT. Biết đâu sau kết quả bình chọn đôi Nam Nữ ấy lại kết duyên trăm năm thi sao .
Nếu các bạn hưởng ứng thì đề cử một số cặp điển hình nhé hoặc đề cử các cá nhân rồi ghép cặp lại sau đó sẽ mở một chuyên mục bình chọn .Đôi nào đoạt giải nhất thì tất cả các thành viên trong cùng nhau vun đắp cho họ......

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Mọi người cho ý kiến về Bác Vua Lua !
Em thấy đến tuổi cập kê ..nh rồi mà vẫn cứ xấu hổ !
Đề nghị các bác trong ban cố vấn tạo điều kiện cho bác Vua lua hoàn thành nhiệm vụ nhé !!!

anhoanh

anhoanh

Guest
25/3/04
105
1
0
45
Đà Nẵng
Bác Hà có vẻ "khuấy" chuyên mục bình chọn về lĩnh vực này đó!
Thay mat các member WKT miền Trung mình xin đề cử bác là "Trai tai" của Miền Trung. Còn " gái sắc " thì để xem có bạn nữ nào ứng cử không.
Hy vọng Bác Hà sẽ đón nhận sự đề cử này !

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Em xin tự đề cử em và anh Nipvnn. Mọi người ơi bầu cử cho đôi trai tài gái (không) sắc này đi ạ. Sẽ có hậu tạ bà con ơi.

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Theo mình nếu các đôi ứng thí có theo photo đính kèm có lẽ sẽ dễ dàng hơn cho ban giám khảo đấy. Các bác thấy thế nào?

nang

nang

Guest
Ơ??! Thế ra bác Lê Thanh Hà là "trai" tài ạ. Em lại cứ chắc mẩm... (sorry, tại cái tên bác đó) :)

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Đừng buồn nắng ạ. Tuy nhiên X-men thì đích xác là "chai" tài đấy

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Ủa mà chủ đề Trai tài, gái sắc của web kế toán đang đổi thành CLB "Cọc đi tìm trâu" à

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
nang nói:
Nắng xin bỏ phiếu cho đôi PHL & ctdung!!
PHL = Phuonghoanglua hay P.Hoàng Luộc đây?
Trơi ơi, bà con ơi, ép duyên. kíu kíu, làm sao mà cáp đôi được khi mà tớ ( nếu đúng PHL là tớ) chưa biết "đối tác" mặt mũi ra răng mừ...

C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
PHLửa yên tâm, gặp rồi không thất vọng đâu mà sợ, chắc chắn ctdung phải hơn Chí Phèo rùi, không biết PHLửa có hơn được Thị Nở không đây?!?!!? hihihihi...

P

p.hoàng luộc

Guest
Tớ bỏ phiếu cho đôi Phượng hoàng lửa và phượng hoàng luộc. Ai đồng ý thì giơ tay lên nào. Mà không thấy ai nhắc gì đến việc cam_to nói nhỉ. Thử xem xem ai là người hợp với Vua lừa nhỉ

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
ctdung
Junior Member

phuonghoanglua

Thế này sao mà gặp đây?
To ctdung : tớ có đăng kí thi hoa hậu của web nhà mình đấy, vào đó mà xem ảnh chân dung, rùi bỏ phiếu cho tớ nhé.
To: PH luộc, lại ép nhau rùi, 2 con Phượng hoàng làm sao ở cùng một chỗ được chứ?

Sửa lần cuối:
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
p.hoàng luộc nói:
Tớ bỏ phiếu cho đôi Phượng hoàng lửa và phượng hoàng luộc. Ai đồng ý thì giơ tay lên nào. Mà không thấy ai nhắc gì đến việc cam_to nói nhỉ. Thử xem xem ai là người hợp với Vua lừa nhỉ
Với Vua lua, người em đề cử với bác VuaLua ở đây ạ
http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=5.119

Sửa lần cuối:
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
nedved nói:
Tớ bỏ phiếu cho đôi Fooly Kid Nắng,

tớ nghe đâu đó thấy FK khen nắng hay lắm
Em thì bỏ phiếu chống cho cái vụ này àh nha
Các bác này cứ năm lần bảy lược đưa ra nhưng điều làm em tức quá.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hay nhỉ, tớ xin đề cử đôi F Kid với em nào xinh xinh ở CFC (chưa nhớ tên), bà con nào biết điền giúp tớ cái tên em ý cái :) thanks

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA