Mỗi tuần một chuyên đề

Chương trình ngày 24.12

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
dovanhau đón tranthuy21 đi chứ hì hì

Khóa học Quản trị dòng tiền
Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
lily_xu_nghe nói:
Ms Retngot ơi, Chị em mình cùng đi thôi, Em cũng chỉ only one thôi, Nhà em cũng gần sân MĐ mà. Chị nhé!?
Ủa chị tưởng em có ai xung phong làm xe ôm rùi...hiccc lơ ngơ lại bị người ta thù oan thì gay...hixx

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
43
Ha noi
Retngot nói:
Ủa chị tưởng em có ai xung phong làm xe ôm rùi...hiccc lơ ngơ lại bị người ta thù oan thì gay...hixx
Ms retngot oi! em bị người ta từ chối đi cùng rồi, khổ thân em chưa? Chị mà không đi với em thì em buồn lắm đó, nhưng nếu có ai xung phong chở chị rùi thì em ngậm bồ hòn làm ngọt đi một mình chứ biết mần răng hì!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hơ hơ, có.... có em anh Tuanklkh ạ, chỉ tội cái nhà em ... hơi xa, ở HCM thôi, quận Bình Thạnh ấy, để em mail anh cái địa chỉ nhá.... hi hi hi....

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Mấy bác bàn chuyện đưa đón nhau, đề nghị dùng PM nhé, chứ spam bài thế này, loãng topic quá.

T

tuylipden

Guest
1/10/04
12
0
0
43
Ha noi
Noel đến rồi, chăng biết sẽ đi về đâu. Năm nay hi vọng Hanội cực lạnh luôn.
Mong mọi người hạnh phúc trong ngày chúa ra đời. Dù có ở đâu nhưng vẫn cầu chúc cho thế nhân ô trọc này.
Merry Christmas

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Em xin nói là được uỷ quyền của Songvân, đăng kí thêm 2 suất cho nàng ấy nữa.Theo lịch thì tớ phải khuân vác hơi ác, ai rảnh thì phụ cho tớ nhé.Thanks!
To PH luộc : dạo này không thấy lên tiếng, thế noel có đi không đấy? để PHL này tính sổ với you nào?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
nipvnn nói:
Oi dời, hehhe, PHL và Retngot thành một đôi à, hí hí, PHL bị sao rồi hè hè
Anh nip nhé, chỉ nghĩ (.....) là nhanh thôi, để đến Noel tính sổ với anh một thể. huhu, mọi người ơi, anh ấy bắt nạt em...Chị Retngot, giúp em một tay nào, hehe.

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
43
Ha noi
Phuonghoanglua có gần khu cầu giấy không? hôm đó vào chợ xanh gần đấy mua các thứ đỡ phải khuân vác, đến đó Alo cho Chị được ko?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA