Mỗi tuần một chuyên đề

Bình Dương đâu rồi

• Thread starter Khuatquangthin
  • Ngày gửi
D

dcquocxhd

Trung cấp
22/5/08
102
0
16
Binh Duong
Hoan hô bạn Ketoangiachat !
Hôm nào có họp mặt ở cafe Tình Bằng Hữu thì nhắn trước cho mình nhé để sắp xếp công việc (Chủ nhật mình cũng rất bận – làm thêm mà).

Ac toàn những địa điễm hichic, e cung lam o Binh Duong ne. Khi nào đi nhớ cho em 1 chỗ nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Lhangbduong

Trung cấp
21/11/08
102
0
0
Binh Duong
Có thể các bạn tổ chức các minioff vào chủ nhật này luôn đi. coi như ra mắt nhân dịp Giáng Sinh

Ý kiến hay đấy. Chủ nhật chiều nghen, sáng em kg được rảnh rồi. Roma, Gio nước hay...đâu cũng được.

Mong được gặp mọi người!

Sửa lần cuối:
N

Nguyen Thach

Guest
21/4/08
1
0
0
Binh Duong
minh` cung~ o bduong..rat' hân hạnh được wen biet' voi cac dan` anh, dan` chị

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
cám ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia thành lập BOX Bình Dương. Hy vọng Bình Dương sẽ phát triển mạnh hơn trong tương lai.
Cám ơn midu79 nhé.
Tôi và anh Hòa ketoangiachat sẽ thông báo cụ thể hơn về buổi họp mặt đầu tiên trong tháng 12 hoặc chậm nhất trong tháng 1/2009.
Đề nghị các bạn cho biết ngày giờ cụ thể có thể gặp mặt được, chúng ta sẽ biểu quyết theo hình thức đa số.
Trân trọng và kính đề nghị các bạn tiếp tục cho ý kiến về ngày họp mặt đầu tiên.

cám ơn

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Cám ơn midu79 nhé.
Trân trọng và kính đề nghị các bạn tiếp tục cho ý kiến về ngày họp mặt đầu tiên.
cám ơn

Đề nghị các bạn để lại số điện thoại liên lạc, chúng ta sẽ mời nhau đi café hàng tuần chứ đâu cần thiết phải tổ chức rầm rộ hoành tráng đâu. Càng đông người càng vui, cùng lắm hai người cũng xong mà, như vậy không cần biểu quyết nhẩy???

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
To: Anh ketoangiachat và anh Thìn !
Em sẽ cố gắng hết sức .
Mem nào ở Bình Dương thì báo danh bằng cách " Quote" bài viết này và để lại số điện thoại nhe
1/ midu79, 0938 29 69 79 ( Genimex Corp - 612 Đại lộ Bình Dương)
2/
3/
Tiếp nào anh em !!!

T

thanh_nga

Guest
4/6/08
11
0
0
Mình không phải dân bình dương mà cũng không fải dân kế toán(mình chỉ ở BD làm việc) vậy mình có tham gia duoc không nhỉ

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Mình không phải dân bình dương mà cũng không fải dân kế toán(mình chỉ ở BD làm việc) vậy mình có tham gia duoc không nhỉ
MỜi bạn tham gia và có nhiều đóng góp cho cộng đồng ngày càng phát triển. Chúng tôi không hề giới hạn về tuổi tác, nghề nghiệp, xuất thân... Chỉ cần có một tấm lòng với tôn chỉ của Webketoan, với cộng đồng.
Mời bạn Thanh Nga để lại số điện thọai liên lạc, chúng tôi sẽ mời bạn cùng đến với chúng tôi.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Thế e ko phải dân Bình Dương, có tham gia đc ko bác Chát ?

Hoa Mai

Hoa Mai

Trung cấp
25/2/05
141
0
16
41
Binh Duong
Em sẽ cố gắng hết sức .
Mem nào ở Bình Dương thì báo danh bằng cách " Quote" bài viết này và để lại số điện thoại nhe
2/ Hoa Mai 0169 7 680 188
3/
Tiếp nào anh em !!!

T

thuy3010

Sơ cấp
2/10/08
40
1
0
36
binh duong
Em sẽ cố gắng hết sức .
2/thuy3010 0988273489
3/
Tiếp nào anh em !!!

Không tham gia thường xuyên với các anh chị được nhưng thỉnh thoảng thì vẫn có thể. Có mem bình dương nào làm ở Tân Bình không? Nếu có hôm nào họp mặt gọi mình đi với nhé.

L

Lhangbduong

Trung cấp
21/11/08
102
0
0
Binh Duong
Cô bác, anh chị em để lại số đt liên lạc nha, em sẽ cập nhập đến cuối tuần này rồi post len cho moi nguời để còn tính chuyện...họp tất niên chứ! Hết năm rùi :024:

Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên

H

Hoaibao

Guest
22/8/06
30
0
6
binh duong
hi hi !
A, vậy bác KẾ TOÁN GIÀ CHÁT ở BD hả?
rất cám ơn Bác đã có ý tưởng này !
Hẹn gặp A tại cafe TÌNH BẰNG HỮU.
1,2,3 các bạn ơi ! hãy nhanh chân lên huy động các thành viên KẾ TOÁN .BÌNH DƯƠNG đi !
CN này 20/11/08 chúng ta HỢP MẶT ở đâu vậy các bạn?
có gì các bạn dt cho hoaibao:0919 365 521

H

Hoaibao

Guest
22/8/06
30
0
6
binh duong
sorry !
20/12/08 chứ ko pải 20/11/08

Hoaibao: đang thường trú tại ấp Phú Hòa,Xã Hòa Lợi, Bến Cát ,Bình Dương <gần TRƯỜNG TH NÔNG LÂM> có bạn nào ở gần đó ko? ru mình đi cùng với !
thanks !

M

misa_bim

Guest
16/5/05
4
0
0
Binh Duong
Misa _bim rất tiếc vì không tham dự họp mặt với các mem BD mình được.
Mình quê ở BD nhưng lại làm việc ở HCM.
Hy vọng sẽ tham gia được vào lần sau. Chúc mọi người vui vẻ nha.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Ha ha ha, vui quá nè. Đúng là "tre chưa già nhưng măng đã mọc"
Thay mặt các Cụ Bô Lão trong làng, Lão gia rất cám ơn sự ủng hộ của các thành viên Bình Dương, mong rằng các bạn "phát huy tính xung kích, luôn đi đầu trong mọi phong trào, nhanh chóng khẳng định mình, xứng đáng kế thừa truyền thống quý báu của những người đi trước". Hy vọng các bạn trẻ Bình Dương nói riêng và các thành viên trẻ trong Webketoan nói chung sớm trở thành nòng cốt của Webketoan, để các "Cụ Già về nhà đuổi gà, uống trà, tán chuyện quốc gia đại sự"!!!!!
Đối với các thành viên Bình Dương, Lão gia mời Chủ Nhật, ngày 21/12, từ 8g00, tham dự buổi gặp mặt đầu tiên tại Cafe Tình Bằng Hữu (Nằm trên đường Yersin, Ngã tư Chợ Đình hướng về Chợ Bình Dương, trước mặt Hiệp Hội Đầu tư). Vào quán các bạn đi thẳng vào thấy Nhà Sàn thì đi thẳng lên Nhà Sàn, chiếm trước một số bàn bên phía tay trái. Nếu các bạn nào đi sớm thì đề nghị kê hai bàn sát lại nhau để những người đi sau dễ nhận diện.
To midu79, LHangBDuong, Letragiang: Nhờ các Bạn tập hợp số điện thoại của những mem đã đăng ký để tới chủ nhật gọi cho nhau đi đúng giờ.
Note: Các bạn có thể mời thêm bạn bè, bồ bịch, vợ chồng, con cái... đi chung cho xôm tụ. Ở đó có Wifi nên ai có laptop cứ mang theo để làm một quả tường thuật trực tiếp cho xôm tụ nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA