Mẫu bảng lương CNV và đóng bảo hiểm

• Thread starter Ba gia kho tinh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

DTH75

Sơ cấp
19/8/08
42
0
0
48
Hà Nội
Em làm 1 file bằng excel trong đó có các sheet: list nhân viên( lương cơ bản, ngày vào cty, trình độ, phụ cấp.......) ,OT, Nghỉ phép, nghỉ ốm, summary, payslip.
Muốn in list lương cho ai thì chỉ cần đánh mã nhân viên vào thì sẽ hiện ra luôn ngày vào cty, lương cơ bản, phụ cấp, bộ phận, ngaỳ nghỉ hưởng lương, trừ bhxh-yt......

E muốn học tập bạn trên nhưng ko biết cách làm có bác nào giúp e được ko ạ !

L

luongtranap82

Guest
19/11/09
3
0
0
42
Thanh hóa
Em làm 1 file bằng excel trong đó có các sheet: list nhân viên( lương cơ bản, ngày vào cty, trình độ, phụ cấp.......) ,OT, Nghỉ phép, nghỉ ốm, summary, payslip.
Muốn in list lương cho ai thì chỉ cần đánh mã nhân viên vào thì sẽ hiện ra luôn ngày vào cty, lương cơ bản, phụ cấp, bộ phận, ngaỳ nghỉ hưởng lương, trừ bhxh-yt......

Cái nì sang GPE gặp Trần Thanh Phong ^^

L

lehanhhatay

Guest
mau bang luong va dong bao hiem

T

thachthao47

Guest
25/3/13
33
2
6
Tien Giang
Ðề: Mẫu bảng lương CNV và đóng bảo hiểm

Chào mọi người!
Cho mình hỏi tí. Công ty mình mới làm bảo hiểm cho nhân viên(4 nhân viên). Nhưng phần lương thực tế và lương đóng bảo hiểm là 2 phần khác nhau.
Mình làm hợp đồng và bảng lương cho nhân viên theo mức lương đóng bảo hiểm,nhưng nộp cứ bị trả về hoài. Dưới bảo hiểm bảo rằng còn thiếu thang bảng lương phải đang ký nữa.
Không rõ làm thang bảng lương thì làm theo mức lương hiện tại hay mức lương làm bảo hiểm? Bên mình không làm bậc lương mà hệ số và bậc lương thì lấy mức lương chính chia cho lương sàn Nhà nước quy định. Vậy có đúng không?
Mọi người chỉ giúp mình vì làm bảo hiểm hoài mà chưa được, cũng rầu lắm.
Thân.

ngakt991

ngakt991

Sơ cấp
6/3/13
17
0
1
33
ha nam
Ðề: Mẫu bảng lương CNV và đóng bảo hiểm

Hi cả nhà,
Công ty em làm bên thương mại lương theo doanh số cho sales.lương kế toán,giám đốc...lương cứng.Không có trợ cấp .Công ty nhỏ có 5-6 người .Cả nhà cho em xin mẫu bảng lương để đóng BHXH với.
Thanks

CHo e hỏi chút nữa là trong tháng bày e làm thủ tục bảo bảo hiểm thì không cần phải đăng ký thang lương,bảng lương như các năm trước nữa ah

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA