Mỗi tuần một chuyên đề

Cài đặt email

• Thread starter doanthuha203
  • Ngày gửi
D

doanthuha203

Trung cấp
8/11/07
85
0
0
42
Nam Dinh
Các bạn ơi, cho mình hỏi. Làm thế nào để cài đặt được email và đưa biểu tượng email ( hòm thư ) ấy ra màn hỉnh nhỉ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Các bạn ơi, cho mình hỏi. Làm thế nào để cài đặt được email và đưa biểu tượng email ( hòm thư ) ấy ra màn hỉnh nhỉ???

Trước tiên bạn phải lập 1 cái mail, tùy tên miền bạn sử dụng, có thể là yahoo, gmail....để đưa trang đó ra màn hình bạn mở trang đó ra chọn File/send/Shortcut to desktop.

D

dohuuthuc

Sơ cấp
2/9/08
26
0
0
47
TP-HCM
bạn chọn yahoo đi- vì lúc tạo tài khoản ở phần nhập chữ và số theo hình ảnh , lúc chữ hoa ,lúc chũ thường sẽ dễ hơn bên Gmai rất nhiều. các phần khác các bạn đã ghi cho bạn rồi.

D

doanthuha203

Trung cấp
8/11/07
85
0
0
42
Nam Dinh
Cảm ơn các bạn đã tham gia ý kiến cùng với mình!!!

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Trước tiên bạn phải lập 1 cái mail, tùy tên miền bạn sử dụng, có thể là yahoo, gmail....để đưa trang đó ra màn hình bạn mở trang đó ra chọn File/send/Shortcut to desktop.

Chị muốn đưa cái gmeo ra desktop mà vào file rồi ko thấy send đâu. Hiìn như chỉ có vào My computor rồi click chuột phải vào shortcut của file then send to desktop :biggrinda

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Dùng trình duyệt IE nghen Pear:biggrinda

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Hic ở đây chỉ có "send link ..."
mà kick vào đó ko có 3 chức năng như trên web của em đâu.

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh

Bạn nên dùng Yahoo 7.0. Sau khi bạn cài đặt thành công thì trên màn hình desktop đã có sẵn hòm thư của Yahoo rồi đó.
Chúc bạn thành công!

Trinhtaythi

Trinhtaythi

Badico.info
29/9/08
185
0
16
Ha Noi
badico.info
Bạn thử tự cài nhé!

Đính kèm

• Cai dia chi thu dien tu.pdf
    77.4 KB · Lượt xem: 9

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA