Bình chọn chữ kí

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
à .... là như vậy, nhưng đó chỉ là cách hiểu của letrans thôi, cái quan trọng là tác giả cuốn truyện tranh đó có thích người đàn ông : " chấm" hay không, nếu không đồng ý mà "chấm" lung tung là thể nào chẳng có án mạng hí hí

Mà nhìn đi nhìn lại chữ kí của mình cũng fê đấy chứ hé hé (tự khen vài giây)

Khóa học Quản trị dòng tiền
nang

nang

Guest
Cảm ơn tất cả các bác.

Mấy ngày nữa em lên nhận giải chắc cũng... không biết giải thích sao nữa (gãi đầu -->ngại wá) Haha

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hơ hơ... cuối cùng cũng có người khen à hé hé

B

binhyen

Guest
26/10/04
2
0
0
40
ha noi
cho em tham gia với

P

peace_do

Guest
8/11/04
12
0
0
44
Vietnam
khựa khựa chữ ký của tớ:
Nhớ vợ thương con thèm thịt chó
Vợ thì chưa có, chó chưa nuôi.
Chữ ký của tớ đã được đăng ký bản quyền rùi đấy nhé.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Em xin ủng hộ chữ kí của bác Nip là chữ kí...Bắt mắt nhất, giống y hệt mấy cái biển quảng cáo, ví dụ như biển "Khách sạn Hoa Hồng" ở Kim Liên mà một lần đi mua đồ em vô tình nhìn thấy.
Một phiếu cho Nip!!!
Nhưng mà có chặn thời gian cho chữ kí không?Nếu không thì để mai em design lại ra ứng cử cho sôi?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
anhlaanh nói:
Nhưng mà có chặn thời gian cho chữ kí không?Nếu không thì để mai em design lại ra ứng cử cho sôi?
hạn chót đến 17h ngày 24.12, em nhanh chân nếu đoạt giải anh gửi quà vào tận nơi, chúc vui vẻ

B

baby_girl

Guest
7/12/04
2
0
0
39
thanh hoa
chac ,chu ki la the hien tinh canh moi nguoi ,ban cai lam gi ,moi chu ki co 1 diem hay rieng cung nhu moi con nguoi co 1 net thu vu rieng ,em thi cha to mo gi ca ,boi vi do la thuoc ve moi con nguoi ma

B

baby_girl

Guest
7/12/04
2
0
0
39
thanh hoa
chu ki la the hien tinh canh moi nguoi ,ban cai lam gi ,moi chu ki co 1 diem hay rieng cung nhu moi con nguoi co 1 net thu vi rieng ,undefined :biggrinda

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA