Cần tài liệu kiểm toán quy trình mua hàng nhập kho và thanh toán người bán

• Thread starter huynhvanthanh
  • Ngày gửi
H

huynhvanthanh

Guest
Cháu đang viết đề tài "Kiểm toán quy trình mua hàng nhập kho và thanh toán người bán" hãy giúp cháu với nhé. Cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhthuynet

Guest
cháu lên số 8 Phan Huy Chú mà Hỏi ở đó họ hướng dẫn nhiệt tình lắm!!he'!!!

H

huycapri

Guest
16/2/04
31
0
0
cháu đừng tin. lấy quyển " kiểm toán tài chính" của thầy Quynh, khoa Kế toán trường KTQD ý, viết kỹ lắm. Cháu làm chuyên đề tốt nghiệp à.

T

tinycat

Guest
14/3/08
2
0
0
36
Can Tho
bạn rimlubu ui, mình down về và đọc được mà. Đâu có bị gì đâu. Font chữ VNI_time đó.

L

lesofina

Guest
1/8/08
1
0
0
TP HCM
Xin chào, mình vừa tiếp nhận công việc kiểm soát nội bộ, công việc này mình chưa có kinh nghiệm quản lý. Để làm tốt vai trò kiểm soát nội bộ mình phải làm như thế nào? Mong nhận được sự chia xẻ của các bạn. Cám on!

T

tinhdadoithay

Guest
22/4/09
7
0
0
35
nha trang
Bạn nào ko đọc được tài liệu này thì gửi mail cho mình mình gửi fonts cho để cài vào máy là đọc được mail khatvongvuotlen@yahoo.com.vn

H

htthao

Guest
25/9/09
1
0
0
35
tp.hcm
mình đang làm đề tài kiểm toán chu trình mua hàng và thanh toan mà ko rõ lắm vì sách kiểm toán của mình ko có phần này, mong mọi người giúp đỡ. thời giam của mình rất gấp, mình chỉ có 1 tuần để hoàn thành bài thuyết trình

H

hanhhaan

Guest
30/11/09
1
0
0
40
Hà Nội
Xin chào, mình vừa tiếp nhận công việc kiểm soát nội bộ, công việc này mình chưa có kinh nghiệm quản lý. Để làm tốt vai trò kiểm soát nội bộ mình phải làm như thế nào? Mong nhận được sự chia xẻ của các bạn. Cám on!

T

trangmai1604

Guest
20/12/09
1
0
0
tpHCM
Cảm ơn vì bạn đã share tài liệu rất bổ ích . Nhân đây mình muốn hỏi mọi người:để viết báo cáo về lưu chuyển hàng hóa nhưng không bị nhập nhằng với mua bán hàng hóa thì mấu chốt nên tập trung vào đâu.Rất mong nhận được ý kiến từ các bạn.

N

nguyendataudit

Guest
25/4/10
1
0
0
34
Tp. Hồ Chí Minh
Cháu đang cần đề tài tiểu luận: chu trình mua hàng tại 1 doanh nghiệp thực tế (công ty cổ phần gỗ Tân Mai). Hãy giúp cháu với. Cám ơn.

M

mtvcanhthien

Sơ cấp
29/10/09
3
0
1
dong nai
Cảm ơn bạn vì file tài liệu này. Hôm qua thầy giáo cho mình một bài tập mà thực ra nình chưa hình dung ra phải làm thế nào. Bạn nào biết giúp mình với:
" Vẽ sơ đồ chu trình nhập kho hàng hoá mà chưa trả tiền người bán. 1tháng sau trả tiền cho người bán"? Giải thích sơ đồ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA