Mỗi tuần một chuyên đề

Thông Báo Offline Kỷ Niệm SN webketoan.vn tại Nha Trang

• Thread starter thanhvunt
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Chẳng thấy tên mình nằm trong danh sách...
Anh Dzuuuuuuuuuuuuuuũ, nếu phút cuối không vướng bận gì thì sáng thứ 7 là em có mẹt ở NT rồi. Đang suy tính xem tối thứ 7 sẽ nằm ở bãi nào đây này! hix hix... đang dzụ dzỗ lão TAT để đi cùng xuồng hahahaha
Lão TAT Già chính thức bị dzụ dzỗ ở lại tp HCM rồi. Hẹn Nha Trang offline năm tới.
Vậy là không có TAT thì let có "mò" ra Nha Trang hay không vậy let.

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

saraly

Guest
12/11/07
2
0
1
nha trang
wow ,hay quá...........saraly ở nha trang .............tức nhiên là saraly cũng tham gia ..........cho saraly đăng ký nữa nha.

Saraly có thể đăng ký 2 vé được không..........hj...........bạn Saraly cũng là kế toán ................nhưng tiếc là không phải mem của web rồi......mong BTC đồng ý .
Tên: Lê Thị Xuân Phi
Tên (Bạn): Trương Thị Thuý Hằng

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Saraly có thể đăng ký 2 vé được không..........hj...........bạn Saraly cũng là kế toán ................nhưng tiếc là không phải mem của web rồi......mong BTC đồng ý .
Không thành vấn đề, càng đông thì càng vui mà.

N

Nhat Hoang

Sơ cấp
28/10/08
6
0
0
43
Nha Trang
Chào Các anh, các chị và các Bạn!
Lần đầu tiên em mới tham gia viết bài lên Webketoan, em mừng vì được tham gia để chuẩn bị Kỷ niệm sinh nhật lần thứ 6 của Webketoan.
Cho em tham gia Webketoan ở Nha Trang với nhé!
Em có một bài thơ về Nha Trang mà khi học lớp 7 em làm văn và được 8 điểm nhé!
Biển Nha Trang đẹp tuyệt vời
Du khách đến ngắm người người đều khen
Tự hào thay biển quê em
Ai đà đến đó hẳn quên đường về!!!!

Lời cuối cho em tham gia sinh nhật ở Nha Trang với nhé!

Cho em tham gia Offline tại Nah Trang với nhé!

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Cho em tham gia Offline tại Nah Trang với nhé!
Tất nhiên rồi, tự do mà bạn.

@all: Các bạn đợi thông tin cuối cùng trong một vài ngày tới vì chương trình hiện nay đang có bất ổn do sợ trong vài ngày tới dự báo thời tiết nói có mưa to.

kaiser_no1

kaiser_no1

Trung cấp
18/7/07
89
5
8
Nha Trang
Tất nhiên rồi, tự do mà bạn.

@all: Các bạn đợi thông tin cuối cùng trong một vài ngày tới vì chương trình hiện nay đang có bất ổn do sợ trong vài ngày tới dự báo thời tiết nói có mưa to.

Anh thanhvunt có lẻ phải nghiên cứu dự trù cho một ngày khác được không (chủ nhật tuần sau chẳng hạn) chứ mưa dầm kiểu này chưa biết lúc nào ngưng đâu.

Sửa lần cuối:
L

Lê Trung Nguyên

Trung cấp
7/3/06
76
0
6
Nha Trang
Nhưng sao trong danh sách không có tên chú Vũ nhỉ?

Theo dự báo thời tiết của vnbaolut.com thì Nha Trang ngày 02/11 trời không mưa. Trời mưa thì mặc trời mưa, nhưng trời mưa quá thì ta ................... che dù, lo gì. :p

T

thangbx

Guest
10/11/06
7
0
0
Bình Định
Chiều nay nắng vàng trở lại rồi,

Các bạn đừng bận tâm vì thời tiết. Nếu có quyết tâm thì chúng ta sẽ vượt qua tất cả. Dân kế toán chìm trong muôn nghìn con số chưa sợ và sợ gì những giọt mưa tý tách nhỉ. Nếu hôm đó trời mưa thì offline càng thấm ấm cúng nhỉ. Hihi.

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
THÔNG BÁO
(Khẩn)

Về kế hoạch sẽ không có thay đổi ngày vì chúng ta sẽ tổ chức trùng ngày với 2 đầu cầu Hà Nội và Hồ Chí Minh cho có không khí. Hơn nữa có bạn Bình_OverAC từ SG đã lên kế hoạch về Nha Trang để tham gia tại Nha Trang nên nếu thay đổi sợ lỡ hẹn của bạn ấy.

Về địa điểm thì có 2 phương án:

1. Nếu trời nắng (đẹp) thì chúng ta sẽ vẫn giữ nguyên kế hoạch A
2. Nếu trời xấu (mưa hoặc muốn mưa) thì chúng ta sẽ chuyển địa điểm sang một nhà hàng nào đó.

Kế hoạch A:

- Từ 8h00 đến 9h00 sáng ngày 02/11 tập trung tại địa chỉ 20A Trần Quang Khải, các bạn đến nơi sẽ liên lạc với "băng nhóm" qua số điện thoại 090 58 222 49 gặp Bùi Xuân Thắng (thangbx) hoặc 098 49 257 69 gặp Vũ (thanhvunt).

- 10h00 xuất phát đến Diamond Bay.

Vì nhóm của chúng ta nhỏ nên sẽ không thu tiền trước, hôm đó ai có mặt thì đóng tiền tham gia, sau đó mới "đi chợ" nên chúng ta sẽ ăn đơn giản, không cầu kỳ. Vì có "nhà tài trợ" miễn phí vé vào cổng khu giải trí nên dự kiến ban đầu mỗi bạn sẽ đóng góp 100K (nếu có phát sinh thì sẽ thu thêm, nếu thừa thì tìm cách ăn chơi cho hết, hihi...).

Vì thu tiền rồi mới đi chợ nên yêu cầu tất cả các bạn có mặt đúng giờ, đến sớm càng tốt. thangbx sẽ có mặt tại địa chỉ trên để đón các bạn từ lúc 8h00. Nếu các bạn đến trễ sau 9h00 sẽ khó cho việc định lượng mua thức ăn mang theo, do đó mong các bạn tôn trọng thời gian để việc tổ chức được thuận lợi hơn.

Bạn nào đã đọc thông báo này và chắc chắn tham gia thì vui lòng bấm nút Thanks để mình biết số lượng các bạn đã cập nhật thông tin mới nhất này.

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Nhưng sao trong danh sách không có tên chú Vũ nhỉ?

Theo dự báo thời tiết của vnbaolut.com thì Nha Trang ngày 02/11 trời không mưa. Trời mưa thì mặc trời mưa, nhưng trời mưa quá thì ta ................... che dù, lo gì. :p
Tại em đếm người mà quên đếm mình. Đã thêm tên và thêm 4 cái rơ mooc

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Vậy là không có TAT thì let có "mò" ra Nha Trang hay không vậy let.
Éc éc lão TAT này... chán như con gián! Hic hic để em xem thời tiết thế nào, chứ mua gió như thế này... khó lòng lắm huynh àh. SG lúc này mưa to ác, ngập lụt tới túi quần rồi... mà nghe nói ngoài NT cũng đang có mưa to, gió lớn. Ùm thôi thì chúc anh và đồng bào cố gắng vượt qua cơn thời tiết này để tổ chức được 1 sinh nhật, 1 ngày ăn chơi không sợ mưa rơi 1 cách thành công và hoành tráng như năm ngoái anh nhé!

K

khoavina

Guest
6/7/06
12
0
1
41
nhatrang
May mắn trời đã đẹp trở lại ! Ta tiến hành kế hoạch A thôi anh Vũ ! Còn nếu mưa ta làm ở 1 nhà hang thì em xin đề xuất nhà hàng Thái Hoà ở đường Phạm Văn Đồng - thoáng mát - đẹp & bên cạnh biển ! Anh chị em hãy tham gia cho đông đủ nhé !Lâu ..lâu ...thì ta mới gặp 1 lần mà !

T

tamvina

Guest
21/10/08
0
0
0
nha trang
Xin lỗi mọi người nha, mình và tuvina đã đăng ký tham gia tại Wonderpart nhưng mình có việc đột xuất không tham gia được, mong mọi người thông cảm. Cáo lỗi, chúc mọi người đi chơi vui vẻ nhá

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
- Từ 8h00 đến 9h00 sáng ngày 02/11 tập trung tại địa chỉ 20A Trần Quang Khải, các bạn đến nơi sẽ liên lạc với "băng nhóm" qua số điện thoại 090 58 222 49 gặp Bùi Xuân Thắng (thangbx) hoặc 098 49 257 69 gặp Vũ (thanhvunt).
Khi đi, các bạn nhớ đừng quên mang theo máy ảnh.

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
L

langriser

Guest
28/1/05
72
6
0
41
Nha Trang
Tui cũng thành thật xin lỗi mọi người. Không biết ăn cái gì mà cái bụng lại dở chứng :(, tào tháo đuổi mệt quá. Chúc mọi người vui vẻ

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Ngày mai My có việc đột xuất nên không tham gia cùng mọi người được :( .
Chúc mọi người vui!
Hy vọng công việc đột xuất của em kết thúc trước 10h30, có gì gọi cho anh, 2 anh em mình vào sau.

Tui cũng thành thật xin lỗi mọi người. Không biết ăn cái gì mà cái bụng lại dở chứng :(, tào tháo đuổi mệt quá. Chúc mọi người vui vẻ
Mua thuốc uống đi cha nụi, ngày mai phải có mạt á.

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
em cũng đăng ký một suất "vào sau" nhé... nhưng chắc fải sau 1h cơ ạh :047:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.