Mỗi tuần một chuyên đề

Box dành cho mem Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Rất vui bạn đã tham gia với chúng tôi.
Nếu về đến TB bạn gọi tôi sẽ ra đón bạn nhe. SDT của tôi là 0904.747.846

Đang tính về từ tối thứ 3, sáng chủ nhật xuống nhà em chơi, roài cho em đi ké lên TP với (kế hoạch này rất hợp lý đấy, chứ k em về nhà rùi hok đi buổi sáng hôm sau luôn được đâu)

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Em là thành viên mới, hni xin bon chen 1 suất ah. Nhà em ở Tiền Hải, có bác nào gần nhà em ko ạ?:024:. Thấy các bác offine 2/9 đông vui quá mà em ko về quê đc vì chỉ được nghỉ 1 ngày thui. Hi vọng có dịp tái ngộ off với các bác để học hỏi kinh nghiệm:cool2:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Em là thành viên mới, hni xin bon chen 1 suất ah. Nhà em ở Tiền Hải, có bác nào gần nhà em ko ạ?:024:. Thấy các bác offine 2/9 đông vui quá mà em ko về quê đc vì chỉ được nghỉ 1 ngày thui. Hi vọng có dịp tái ngộ off với các bác để học hỏi kinh nghiệm:cool2:
Trời cố gắng về đi em ơi
Thông báo buổi off ngày 2/9 đã có 20 thành viên đăng ký

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Trời cố gắng về đi em ơi
Thông báo buổi off ngày 2/9 đã có 20 thành viên đăng ký

Hic, chắc phải hẹn các bác ở lần off sau rùi.:wall: Sau off ngày 2/9 các bác kể cho anh em nghe chia vui với ạ!

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hic, chắc phải hẹn các bác ở lần off sau rùi.:wall: Sau off ngày 2/9 các bác kể cho anh em nghe chia vui với ạ!
Sau buổi off này chị post ảnh lên đừng thèm nha.
@ Tigon-ETC: chị đang cập nhật danh sách các thành viên Thái Bình mất toi chủ nhật đó, mà bảo đi thi sao nick sang choang thế kia. Vụ này có đãi gì ko nhỉ hay là kem dừa thế hehe.:2008:
Chị ko ăn kem dừa đâu, béo lém ko đi thi miss 4rom được híhí:004:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
@ Tigon-ETC: chị đang cập nhật danh sách các thành viên Thái Bình mất toi chủ nhật đó, mà bảo đi thi sao nick sang choang thế kia. Vụ này có đãi gì ko nhỉ hay là kem dừa thế hehe.:2008:

he he, thế ăn kem gì? Lên đây em dắt đi ăn kem Tràng Tiền

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
xin chao` moi ng`! t la ng` Thai Binh` day. t o? Kien Xuong.la` tvien moi cua forum nen mong dc su giup do~ nh` cua moi ng`. Than ai!!

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội

Hic, chúc cả nhà vui vẻ nha! Chi Dinh ơi em quên mất, vừa mới đăng ký thành viên xong:015:

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Huhu, em đang tiếc cái vụ off 2/9 vì không thể sắp xếp được thời gian, bon chen sang hàng xóm (đồng thời cũng là quê của 1/2) làm quen tý mà đã bị chi Dinh tóm gọn.:004:. Nhà mình vui quá, chưa được tham gia lần nào mà em thấy tưng bừng lém roài! Các bác hoành tráng đừng quên pots ảnh lên nha!:036:

K

kuuce

Sơ cấp
20/8/09
8
0
1
Hà Nội
Mình sinh ra cũng la ở Tiền Hải nên cũng rất muốn tham gia CLB của các bạn TB

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Trưa hôm qua ở Thái Bình mưa to thế mà hôm nay trời quá đẹp, à lúc chiều có mưa tí nhưng k ảnh hưởng gì đến buổi off, tuy nhiên nay mệt quá nên chưa có gi cho các member xem cả hihi hẹn ngày mai nhá.

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Trưa hôm qua ở Thái Bình mưa to thế mà hôm nay trời quá đẹp, à lúc chiều có mưa tí nhưng k ảnh hưởng gì đến buổi off, tuy nhiên nay mệt quá nên chưa có gi cho các member xem cả hihi hẹn ngày mai nhá.

Dính được, post hình đi em

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội

Off hoành tráng k chị, chưa thấy pác nào post ảnh lên nhờ! Hic hay các pác mệt quá chả thấy ai khoe anh gì cả:058:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hihi vì lý do trục trặc kỹ thuật nên chưa post hình cho pà kon xem được xin lỗi nhé tui còn đúng 2 cái ảnh trong máy huu:018:
Thôi trong lúc chờ coi hình pà kon tạm thời nghe tường thuật lại buổi off đã nhé.
E hèm sáng hôm qua thời tiết rất đẹp rất thích hợp cho buổi off, trời hơi nắng ko có mây và ko có mưa đây là thời tiết ở TB ngày hôm qua xin lỗi hơi lan man tí nhưng phải nói dài dòng để các member hồi hộp chứ nhỉ.:004:
Hẹn 7h30 có mặt thế mà 8 h kém gọi điện chưa có ai dậy hic giờ cao su thế, phải hơn 9 giờ mới tập trung được một số mem tại quán cafe 44 Trần Hưng Đạo:talk:. Toàn member trẻ trung đẹp giai (mấy em gái xinh tươi ko đi tiếc lắm đấy) nhất là ATM919 cứ tưởng phải đầu 5 và khó tính lắm ai ngờ...
:beernow:Hiệp 2 là ở quán Đức Hải hix ATM919 và phonglan4mat ăn nhìu kinh khủng ăn hết phần người khác, nhất là ATM919 ăn tham nhất( lưu ý buổi off lần sau nhớ tránh xa nick này ra nhá đừng tưởng đẹp trai mà sán lại gần thiệt lém đấy tui rút ra cục kinh nghiệm to tướng rùi). Buổi off có 17 mem và 1 số khách dự, rất rất rất vui và ko còn gì vui hơn nữa. Sơ sơ có 3 con gà và 2 bom bia chưa kể 1 số món nữa cũng bị họ nhà Kế cho đi bay tuy nhiên vẫn chưa ngã ngũ ai uống giỏi :dzo:(vụ này có lẽ buổi off sau mới có kết quả). Có phát hiện lý thú là buổi off những ai có gia đình rùi thì đều là có con gái đầu lòng còn đứa sau thì từ từ sẽ bít.
:music-smiHiệp 3 là "khai quật" giọng ca vàng giải nhất trao cho anh DVD và phu nhân. Công nhận 1 điều là vợ chồng pác này đẹp đôi thiệt y như số 10 ko thừa ko thiếu.
Hiện trường của quán Đức Hải và Karaoke sau cơn bão off đi qua thì ko bút nào tả xiết.
Buổi off kết thúc ko như lúc đầu dự định là 3h30 mà phải gần 5h mới về được vì vui quá và ko ai muốn đứng lên.:030::wave-smil
@ ATM919, phonglan4mat và DVD tường thuật nữa đi chứ.:director:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA