Mỗi tuần một chuyên đề

Box dành cho mem Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bienhat

Sơ cấp
4/12/08
19
0
0
Viet Nam
Chúc cả nhà một ngày vui vẻ, mem Thái Bình cố lên.........

K

ketovi

Đời lận đận.....;)
24/7/04
187
2
18
Nơi SX bánh ... Cáy
Hôm trước, ngồi buồn, thấy hộp bánh Cáy để trước mặt, mình không thích ăn ngọt nhưng đang buồn nên cũng lôi ra, cắt vài miếng, pha ấm nước chè đặc.... gọi là thưởng thức tý sản phẩm quê tôi, lâu rồi không ăn, không còn cảm nhận được mùi vị của nó nữa, ngày trước còn ở nhà, gần tết các nhà làm bánh bán, đi từ đàu làng đến cuối làng, thơm phức một mùi dầu thơm..... ấm trà đã pha xong, đưa miếng bánh lên miệng...... đánh khực một cái, một hạt sạn to đùng.......ÔI QUÊ TÔI......

O

onlywind

Guest
27/5/11
10
0
0
36
Thái Bình
Em muốn tham gia thì thế nào nhỉ? Em chẳng biết đăng kí ở đâu cả
Hic hic

M

Maivt2308

Guest
13/10/09
3
0
0
Thái Bình
Chào các bạn! cho mình làm quen với các bạn ở Thái Bình nhé! Mình là người Nam Định, lấy chồng và đang làm việc tại Thái Bình

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Quên thế nào được, nhưng đợt này có mấy khi ở nhà đâu, còn ở nhà sư tử gào thét suốt ngày, đi đâu được :049:
ăn ở thế nào thế anh: em về e méc sư tử cho anh chít :004:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
HIc, thế không có zai tân trẻ đẹp nào giới thiệu cho em hả anh :004:
Lấy 1 trong 4 chỉ tiêu trên thôi bà chị, tham thế. Hế hế

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
chị cũng muốn được tham như cô ^^
thế thì cứ tham đi chị, có mất phí TNCN đâu mà :))

Thông báo khẩn!
Gửi anh già iu quý.
Sao lâu nay anh bỏ quên hết các em mà im lỉm im lìm như vậy, dưỡng thương kỉu gì gọi toàn thấy khoá máy, mấy lần bảo đi hỏi thăm gọi toàn thấy tò tí te k biết anh dạo này đã bớt được kí lô nào chưa, đẹp giai phong độ đến nhường nào, anh đọc được tin thì nhớ alo cho các em nhá

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Dạo này đen thật, đợt trước hẹn 1h0' chiều đi TB thì tận 6h30' mới đi, đến tận 10h30' mới đến TB.

Hôm nay vào SG vào lúc 3h40' chiều thì trục trặc, bây giờ vẫn vật vờ ở sân bay Nội Bài. Hy vọng 8h30' đến 9h00' tối nay được bay! Chắc khoảng 11h00' đêm có mặt ở SG! Hic hic ... :005:
Đó là tại hok đi Cao Pằng nên mí thế mừ.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Dạo này đen thật, đợt trước hẹn 1h0' chiều đi TB thì tận 6h30' mới đi, đến tận 10h30' mới đến TB.

Hôm nay vào SG vào lúc 3h40' chiều thì trục trặc, bây giờ vẫn vật vờ ở sân bay Nội Bài. Hy vọng 8h30' đến 9h00' tối nay được bay! Chắc khoảng 11h00' đêm có mặt ở SG! Hic hic ... :005:
Kỉu này anh giai chạy con máy bay bà già của jes roài, hí hí, nhớ khi về mang theo quà cho em anh giai nhé vì cái tội hôm truóc
hẹn 1h0' chiều đi TB thì tận 6h30' mới đi, đến tận 10h30' mới đến TB

Đó là tại hok đi Cao Pằng nên mí thế mừ.
Hơ có phải chị đang quở những ai không đi CB không đấy:057::057:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Quà là chàng trai già cao 1.74m, nặng 68 Kg, có lấy không???
Hehe, quà gì cũng được hết, mà quà đấy em lại sợ k nuốt trôi được anh ạ :004:
mà mấy lần hẹn cho e đi nhặt quả bóng bàn mà chả thấy đâu nhá

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Một trung thu thật buồn.trung thu không có mẹ..trung thu mà không có ai cắt bánh nướng cho con..trung thu không được mua bánh cho mẹ..không được làm gì để mẹ bảo " mày như trẻ con.."..Buồn lắm ..con nhớ mẹ...mẹ ơi
hớ xời, khổ thân anh giai, lâu lắm mí thấy ngó mặt, nghe anh giai nói mà lại nhớ nhà huuuuuuuuuuuuu

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Hôm nay tớ trở thành thường dân giống mọi người rùi

Mụ Dinh ở lại công tác tốt nhé

Một ngày rằm trung thu mưa dầm dề
chợ ơi, sao lại thế hihi, 1 phát xuống thành xanh lét thế kia

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Em thì cao, mấy thằng em chơi bóng bàn thì lại thấp nên anh không dám giới thiệu!!!!!!

Hic hic! Cám ơn bạn! Vì mình vào SG lần nào cũng khớp lệnh liên tục, "chết đi lại sống lại" nên quên hết, có làn suýt trễ máy bay, may do cãi cùn hay cô bé bán vé thấy mấy vị khách mặt đỏ hùng hổ nên tha cho!!!! Hic hic :046::003::035::014:
Anh giai em dạo này cũng xì tin yêu đời ghê, phục anh quá

cao hay thấp cũng đều như nhau là động vật bậc cao mà anh hị hị, vụ này a k làm mai ế là e đến bắt đền đấy nha, ai bẩu hứa làm mai cho e rồi k làm

mà hôm qua đi làm về tý nữa thì bị anh lái xe bên trường của anh nghĩa ép may mà e phanh kịp hic, lái xe ẩu quá

V

violetdylan

Guest
10/1/07
10
1
3
18
Hà Nội
www.chauanh.info
Ngọc ơi, mấy thằng lái xe trường VIS lái ẩu lắm, nhắc nhở nhiều lần k được nên anh bực mình nghỉ làm luôn roài em à. Đừng mắng anh kẻo tội nghiệp.

Mình cao to đẹp chai, trẻ trung vậy mà mụ Dinh xui con gọi mình bằng ông :( Dìm hàng nhau quá huhuu

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA