Xin chào!

• Thread starter hongan
  • Ngày gửi
H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
Xin chào tất cả mọi người!
Mình là một thành viên mới của diễn đàn, rất muốn đuợc làm quen và học hỏi từ các thành viên của diễn đàn. :beer:

Khóa học Quản trị dòng tiền
leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chào Hongan ! Welcome bạn tham gia vào webkt nhé ! Chúc bạn làm quen được nhiều bạn mới từ trang web này ....

T

THESUN

Guest
20/12/04
1
0
0
49
Hanoi
Chào các bác
Em mới gia nhập vào đại gia đình kế toán đây, mong các bác giúp đỡ em nhiều nhé.
Em xin cám ơn.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hé hé, THESUN với SUNF có giống nhau tí nào không nhỉ, hình như là gần giống hè hè

S

sun

Guest
HI! Ngoài Sunf, Thesun ra, còn có Sun nữa đấy! Rất hân hạnh được làm quen!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
leloanbt nói:
Chào Hongan ! Welcome bạn tham gia vào webkt nhé ! Chúc bạn làm quen được nhiều bạn mới từ trang web này ....
Cam on rat nhieu!
(không biết là anh hay chị nên thiếu đại từ nhân xưng, mong thông cảm)

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
hongan nói:
Cam on rat nhieu!
(không biết là anh hay chị nên thiếu đại từ nhân xưng, mong thông cảm)
WKTer đặc biệt không phân biệt giới tính, tuổi tác qua Nick, bạn cứ xưng hô vô tư và cứ nhầm lẫn thoải mái nhé.
Không tin thì hỏi Anhchuot hay Ketoan@ đi.

A

AIA

Guest
24/12/04
27
0
0
Viet nam
Tien day xin kinh chao ba con ! Toi den tu cong ty Kiem toan Quoc te A' Chau (AIA). Xin duoc ba` con chi bao ! Sory ba con vi khong xai duoc Vietkey! Xin chao va xin chao!

V

VA_member

Guest
8/3/05
12
0
0
44
Tp.HCM.
Kinh chao cac ban, cac chi , cac ...........than yeu

Nhan ngay 8-3 chuc cac chi cac ban mot nam day thanh cong. Toi den tu cong ty kinh doanh dia oc. mong cac anh chi chi giao. nhan day ai co bnhu cau ve dia oc , xin lien he voi toi co khuyen mai.xin cam on.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
hongan nói:
Xin chào tất cả mọi người!
Mình là một thành viên mới của diễn đàn, rất muốn đuợc làm quen và học hỏi từ các thành viên của diễn đàn. :beer:
Này sao hôm trước tớ bảo tớ đến trể chứ tớ vẩn tới cơ mà. Sao cậu lại vắng mặt hôm 6/3 thế.

H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
OverAC nói:
Này sao hôm trước tớ bảo tớ đến trể chứ tớ vẩn tới cơ mà. Sao cậu lại vắng mặt hôm 6/3 thế.
Sáng đó mình có việc đột xuất (quan trọng) nên không đến tham gia được. Hẹn khi khác nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA