Khu vực cấm đàn ông!!!!!!!

• Thread starter seprain
  • Ngày gửi
A

aodenabc

Guest
14/10/04
23
0
0
Ha Noi
Ôi ôi ngượng quá, Tôi là man thực sự mà không biết ma sui quỷ khiến thế nào lạc vào đây về đau mắt mất mấy ngày. Mô phật! tội lỗi, tội lỗi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Lâu rồi không ghé thăm các chị em trong mục này ! hoá ra sau lưng bắn tỉa cam_to nhiều thế này sao ! nhưng chị em cố gắng đừng để mục này thiên về nói chuyện phiếm ! ngó đi ngó lại mới được vài bài hay hay ! thôi các chị các em ra mời mấy bác Hóng hớt và Casablanca vào đây làm thơ cho thêm phần phong phú nhé ! Em đang bận quá nhưng em cứ hứa với các chị lần sau em trở lại đây sẽ = 1 bài thơ để tặng các chị cho thêm phần không khí nhá !

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Nói đùa , tại các chị em gái của chúng ta ghi "" cấm đàn ồng , làm Mọi đàn ông lại tò mò""" , hay nhỉ, ai ma giỏi thế
Dố các chị em là Kế toán học lý thuyết thì khác gì so với thực tế đi làm t
trả lơi dc thi moi xung dang la dan chi chu , tui hoi cho thang em thanh vien moi

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông

[font=Verdana, Geneva, Arial, Sans-serif]Lâu ngày quay lại mục cấm đàn ông ![/font]

[font=Verdana, Geneva, Arial, Sans-serif]Chị em đừng nghĩ tớ chơi ngông !
Mục này Cam tớ chẳng vào trông
Cậy thế mấy em vung thơ chửi
[/font]
[font=Verdana, Geneva, Arial, Sans-serif]Của Cam, giun đất chẳng phải rồng[/font]

[font=Verdana, Geneva, Arial, Sans-serif]Nhiều khi nghĩ lại cũng thấy vui
Một tuần bị cấm tớ ngủ vùi (*)
Mặc áo không quần đeo súng xệ
Làm chị em nhớ, tớ ngậm ngùi !
[/font]

(*) mấy ngày đóng cửa mục : Phút thư giãn

tặng chị em mấy câu, cho thư giãn lúc cuối năm !

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
[font=Verdana, Geneva, Arial, Sans-serif]Nhà Đạo Đức tới thăm vườn trẻ
Nghe các em thỏ thẻ thực vui
Hồn nhiên mấy bé yêu đời
Sẵn sàng đối đáp những lời hỏi han
[/font]

[font=Verdana, Geneva, Arial, Sans-serif]Cam_to hỏi mấy bé ngoan
Bé ơi ! Bé lại ngồi bàn này chơi
Mục này có mấy nhiêu người ?
Gọi ngay ra tất thử chơi xem nào ???
[/font]

Kính các chị !

S

seprain

Guest
16/10/04
19
0
0
Hà Nội
anhcomdeptrai nói:
Nói đùa , tại các chị em gái của chúng ta ghi "" cấm đàn ồng , làm Mọi đàn ông lại tò mò""" , hay nhỉ, ai ma giỏi thế
"Vấn đề" là ở chỗ đấy!!!!!!!!!!!!!!!! hi`
Nghe chừng phải đổi tiêu dề mất thôi........................cứ tưởng viết thế này thì chị em vào đây nói chuyện ................ai dè chị em thì chạy đâu mất ........chỉ thấy toàn boy
Hay mình đổi thành "Khu vực CẦN đàn ông"...............chị em nhỉ???????

S

seprain

Guest
16/10/04
19
0
0
Hà Nội
mục này vốn cấm đàn ông
chị em hớn hở góp công luận bàn
gặp nhau khi nắng chiều tàn
hả hê nói chuyện chẳng màng chi ai
Cần chi mấy cậu con trai
chị em quyết chí một hai (ko) động lòng
...................................
Ngày rồi tháng cũng trôi qua
bỗng đâu có mấy chàng trai lạc vào
chị em khúc khích bảo nhau
mấy chả chán sống hay sao vậy trời
được phen các chị đỡ lời
làm cho mấy ổng chạy rơi cả quần
.................................
Nhà nay lại vắng bóng người
chị em vẫn muốn nói cười như xưa
nhưng sao trông lại lưa thưa
giật mình tự hỏi hay chưa chăm vào
..............................
Nghĩ đi nghĩ lại hồi lâu
kể ra thiếu "đấng mày râu" cũng buồn
hay là để họ vào buôn
để cho họ khỏi vào "chui" ấy mà!!!!!!!!!!!! hì hì
....................................
Khu vực này ko bắt buộc phải làm thơ đâu đấy..............thấy mọi người làm thơ hay quá nên cũng tập tành---------> nhưng mà đau đầu quá đi........thơ con cóc, mong mọi người bỏ quá.........he!!!

A

aodenabc

Guest
14/10/04
23
0
0
Ha Noi
Hình như khu vực này hết phụ nữ rồi hay sao vậy. Không thấy ai lên tiếng cả chỉ để mấy ông nam giới nói chuyện với nhau thế này a? Mà hết thật thì đúng là "Cấm đàn ông"( hết rồi ai mà thềm vào nữa nhỉ.

S

seprain

Guest
16/10/04
19
0
0
Hà Nội
Tết nhất sắp đến rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Có chị nào có bí quyêt nấu món thịt đông ko nhi???? .......chỉ giáo cho em với.
Đừng có bảo em ..........cứ nấu rồi cho vào ngăn đá tủ lạnh nha!!!!!

L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
Thịt kho đông + ít hành muối + Bánh trưng xanh là món ưa chuộng nhất trong những ngày Tết.
Để cho nồi thịt kho đông của bạn được đông, mà không phải cho vào tủ lạnh, thì bạn kho như bình thường, nhưng bạn mua một chút bì lợn về luộc, lấy nước luộc đổ vào để đun cùng với thịt.
Ai ăn được nấm hương, thì trước lúc bắc ra, bạn thả một chút nấm hương vào đun. Xong. Bắc ra để nguội.
(Đây là cách mình thường làm, không biết còn cách nào hay hơn không, mọi người post thử lên cùng xem.)
Chúc mọi người có món thịt kho đông ngon miệng, như ý.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
chẹp chẹp ! thèm quá , theo cách trên ổn rồi nhưng bổ xung thêm tý Mộc nhĩ nhá ( Mộc nhĩ đen bổ cho các chị lắm đấy )

D

dongphuongtg

Guest
28/10/04
28
0
0
Ha noi
cam_to_80 nói:
chẹp chẹp ! thèm quá , theo cách trên ổn rồi nhưng bổ xung thêm tý Mộc nhĩ nhá ( Mộc nhĩ đen bổ cho các chị lắm đấy )
Nó bổ chỗ nào hả camto?

D

dongphuongtg

Guest
28/10/04
28
0
0
Ha noi
Nhân tiện em hỏi mấy chị đã có gia đình chút, em nghe bảo đàn ông là chúa hay lăng nhăng, nhất là thời buổi này mát-sa, karaoke...nhan nhản, mà cái khoản X, Y, Z kia là dạo này phổ biến lắm, chị em phụ nữ mình phải chấp nhận thôi. Nghe mà tức muốn nổ ruột. Làm thế nảo để quản được chồng hả mấy chị? Chứ em nghe tình hình không khả quan thế này thì chỉ muốn làm hàng tồn kho đến cuối đời thôi. Hic...

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Ui, tội gì mà làm hàng tồn kho chứ, ngày xưa mình xem cái phim gì đó, có câu: Ông ăn chả thì bà ăn..phở. Thế mới hoành tráng chứ. Nói vậy thôi chứ ai lại dơ hơi thế nhỉ.
Mình cũng chưa có gia đình, nhưng mà các ông anh rể cũng như những ông anh trai của mình "ngoan" lắm.(Đấy là mình thấy thế, còn chẳng biết nhãn lực có đủ tinh tường để nhìn thấu hay không).Vậy thì thử thảo luận xem tại sao con trai lại hay...lăng nhăng? Các nhà báo viết về vấn đề này và nói rằng do họ có tính...ham của lạ (hay nói theo kiểu tích cực là thích khám phá), nhưng chủ yếu do tình yêu của họ với người phụ nữ của mình giảm đi ít nhiều khi mà thời gian trôi qua?Còn thế giới bên ngoài thì đẫy rẫy cám dỗ!?
Tuy nhiên đừng nên cam chịu, đừng nên đầu hàng làm gì, bởi vì mình là phụ nữ cơ mà, là hiện thân của cái đẹp,chỉ có người nào bị làm sao đó mới có thể quay lưng với cái đẹp phải không?Hãy làm mới mình bằng nhiều cách, quan tâm làm mới cả 2 lĩnh vực hình thức và tâm hồn. Nhiều khi cũng nên ích kỷ 1 chút (dành thời gian quan tâm đến mình nhiều hơn chẳng hạn),nhưng đừng quên thiên chức của mình là "người giữ ấm gia đình"...
Các chị có gia đình vào đây chỉ giáo đi, để PHL về học hỏi thêm về lĩnh vực gần xa lạ này đã nhé.

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
48
Miền đất hứa
www.erpvna.com
dongphuongtg nói:
Nhân tiện em hỏi mấy chị đã có gia đình chút, em nghe bảo đàn ông là chúa hay lăng nhăng, nhất là thời buổi này mát-sa, karaoke...nhan nhản, mà cái khoản X, Y, Z kia là dạo này phổ biến lắm, chị em phụ nữ mình phải chấp nhận thôi. Nghe mà tức muốn nổ ruột. Làm thế nảo để quản được chồng hả mấy chị? Chứ em nghe tình hình không khả quan thế này thì chỉ muốn làm hàng tồn kho đến cuối đời thôi. Hic...

Quá dễ em làm sao họ cảm thấy vui và thú vị hơn ghé mấy chổ kia thế là ổn... (anh vô đây là có được sự cho phép à nha)

L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
Trời đất! dongphuong ơi là dongphuong! Chửa đánh đã sợ đòn rồi! Chị lạc quan hơn em nhiều, mặc dù chưa tìm thầy nửa kia của mình, nhưng không việc gì phải "tức nổ ruột" cả (Nói nhỏ nhé - như thế là mình thiệt).
Cái trò "ăn vụng" thường thấy ngon. Hoặc là " càng cấm thì càng làm". Nên mỗi người tự lựa chọn, tìm cho mình một cách giải quyết thích hợp nhất, chắc là sẽ ổn thôi.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Cam to ơi, sao ngày hôm nay em không lên tiếng nữa nhỉ, chắc tại bạn gái "gông" cổ rồi phải không? Em thấy không anh ERPVN vào đây mà còn phải được phép nửa đó em ạ!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Rằng chồng chỉ khoái mát xa
Vì xa nó sướng bằng ba mát gần​
Sao mà chẳng nghĩ đến thân​
Nhăn nheo xấu xí thì gần được sao​
tân trang sắc đẹp nữa vào​
Buông lời õng ẹo ngọt ngào như ai​
Đêm về rủ rỉ bên tai​
Rằng ông hàng xóm bằng hai lần chồng​
Đảm bảo không đi đâu nữa đâu !

Đàn ông còn khoái Ka ra
Ô kê ngoài quán bày ra sẵn sàng
Mỗi tay ôm lấy một nàng
"Mi cờ rô" ấy nhờ nàng giữ cho
hát xong là đến khoản Bo
Nhiều thì một cặp ít thì vài trăm
Thương thay cô vợ phải nằm
Một mình mòn mỏi chỉ mong chồng về
Anh ơi anh ở đừng về
Vừa nhậu vừa hát Ô kê thật mùi
Hết bia thì có em khui
Hết mồi thì có cặp đùi của em !

Nhiều cám dỗ quá cơ !

S

seprain

Guest
16/10/04
19
0
0
Hà Nội
Con trai mà tệ thế thật sao????...................thế thì hêt thuốc chữa rồi!!!!!!!! đề nghị mọi người quay về với món thịt đông còn thú vị hơn!!!!!!

H

hiepsibuon

Guest
30/1/05
0
0
0
43
Noi tinh yeu bat dau!
seprain nói:
Con trai mà tệ thế thật sao????...................thế thì hêt thuốc chữa rồi!!!!!!!! đề nghị mọi người quay về với món thịt đông còn thú vị hơn!!!!!!

Lại nói về món thịt kho đông em thấy các nguyên liệu ở trên là đầy đủ rồi, nhưng khi nào bắc ra các bác nhớ cho vào đó một chút hạt tiêu nhé. Nó sẽ ngon hơn rất nhiều đó. Chúc các bác có thêm một món ngon trong ngày tết nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA