Người Nam Định

• Thread starter luckygirl85
  • Ngày gửi
B

buiha

Guest
29/10/07
4
0
0
Nam Định
Thành viên Nam Định

Chào cả nhà.
Mình là thành viên mới xin chào cả nhà nhé.
Mình đang CT tại Tp Nam Định. Rất mong được gặp mặt các bạn đang làm kế toán tại TP Nam Định.
Chào thân ái.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Mình có ý kiến là các thành viên có gì vướng mắc trong nghiệp vụ thì post bài lên box Nam Định nhé, để cho hoạt động của mình trở nên sôi nổi lên nhé.

NỘI QUY VIẾT BÀI TRONG BOX LIÊN LẠC ĐỊA PHƯƠNG

Box "Liên lạc địa phương" là nơi để các thành viên liên lạc, giao lưu kết bạn với nhau theo các vùng miền, giữa các vùng miền với nhau nhằm đẩy mạnh phong trào kết bạn Online hay Offline, đem lại những giá trị tinh thần tới mọi người.

Bên cạnh việc tạo 1 sân chơi nhằm tăng giá trị tinh thần tới tất cả mọi người, BQT hy vọng các bạn thành viên giao lưu với nhau trên tinh thần cùng giúp diễn đàn ngày càng trở nên khoa học trong việc lưu trữ thông tin thông qua việc tuân thủ nội quy của box như sau:

• Không gây hiếm khích cá nhân, hiềm khích giữa các địa phương
  • Không đăng tin tuyển việc, tìm việc, quảng cáo theo địa phương
  • Không đăng bài, hỏi đáp liên quan tới nghiệp vụ. Hãy post bài về nghiệp vụ theo đúng box tương ứng
  • Không đăng bài theo chủ đề liên quan như box "Phút nghỉ ngơi", hoặc box "Tâm sự" mà không liên quan tới địa phương đó (bài viết chỉ NÊN liên quan tới tính chất liên lạc, chào hỏi, giao lưu....)
  • Tuân thủ nội quy chung của diễn đàn (tiêu đề rõ ràng, viết bài tiếng Việt có dấu, v.v...)
  • Các bài vi phạm nôi quy sẽ bị cảnh cáoxóa mà không cần thông báo!
Thanks & Best Regards

C

comtiu

Guest
21/7/09
0
0
0
36
Hà Nội
Chào cả nhà, cho mình điểm danh cái. Mình ở Ý Yên, Có ai ở Ý Yên ko?
mình cũng Ý Yên nè, đang tìm đồng hương huyện mà mãi mới ra à

C

comtiu

Guest
21/7/09
0
0
0
36
Hà Nội
V

voi coi 5

Guest
29/7/09
5
0
0
35
Hà Nội
Chào cả nhà mình nha! mình cũng là dân ý yên nè. mình ở xã yeen Bình rất vui được làm quen với mọi người. Mail của mình là:phamthuy510@yahoo.com

J

Jacques Lemans

Guest
26/7/09
20
0
0
39
Thuỵ sỹ
Chào các bạn!
Mình quê: Thôn Vân Tập - Xã Minh Tân - Huyện Vụ Bản - Tỉnh Nam Định
Hộ khẩu thường trú: B7 - phong 1 - Văn Miếu - Tp. Nam Định
Hiện đang làm việc tại Sài Gòn được 3 năm rùi
Dự định giữa tháng 08 ra Ha Noi lam.
Số điện thoại: 0985.163.610
Tình trạng hôn nhân: Độc thân
Rất vui được gặp các bạn!

D

dinh thi huong

Guest
11/7/09
19
0
0
nam định
Luckygirl85 ơi tại sao các tỉnh khác lại rôm rả thế và còn họp mặt để giao lưu, trao đổi nghiệp vụ nữa còn dân Nam Định mình thì lại không nhỉ? Hay bạn đứng lên tổ chức đi mình ủng hộ đầu tiên đó:dance2:

D

dinh thi huong

Guest
11/7/09
19
0
0
nam định
Chào cả nhà quên mất chưa giới thiệu, mình là Hương ở Nam Tân - Nam Trực, mình mới ra trường đang làm trên đường Giải phóng nhưng nghiệp vụ còn kém lắm. Mong được gặp gỡ để giao lưu, học hỏi, trao đổi nghiệp vụ với tất cả anh chị em Nam Định mình.
Mail của mình là: thuhuong191204@gmai.com
SĐT: 01697 260 987

V

voi coi 5

Guest
29/7/09
5
0
0
35
Hà Nội
Bạn làm chỗ nào Đường Giải Phóng vậy nhà mình cũng ở Giải Phóng nè. Mình ở đối diện Bưu Điện Thành Phố ý

J

Jacques Lemans

Guest
26/7/09
20
0
0
39
Thuỵ sỹ
Luckygirl85 ơi tại sao các tỉnh khác lại rôm rả thế và còn họp mặt để giao lưu, trao đổi nghiệp vụ nữa còn dân Nam Định mình thì lại không nhỉ? Hay bạn đứng lên tổ chức đi mình ủng hộ đầu tiên đó:dance2:

Không có ai thì chúng mình tự tổ chức đi. Hai người dễ trao đổi hơn.:1luvu:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già

Bạn đứng tổ chức cho các mem ở NĐ được thì tốt quá.
Mình sẽ ủng hộ :1luvu:

D

doimat

Guest
14/3/09
42
0
0
35
Hà Nội
Em là người Nam Định nè.
Hôm nay em mới biết. hihi
Vui quá

T

tienhien

Guest
8/8/09
1
0
0
nam dinh
hop mat

nếu tổ chức họp mặt thi báo cho tớ với theo số điện thoại 0984898950 _ ngô hiền

Sửa lần cuối:
T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Các bác ND sao không thấy đâu nhỉ? Em là anh em hàng xóm TB đây nhưng em rất thích ăn "nem thính lá sung" và là 1 nửa của ND:inlove:. Em xin gia nhập hội được không ạ?:045:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Các bác ND sao không thấy đâu nhỉ? Em là anh em hàng xóm TB đây nhưng em rất thích ăn "nem thính lá sung" và là 1 nửa của ND:inlove:. Em xin gia nhập hội được không ạ?:045:
Nhóc này bon chen bon chen wá đi, về nhà đi rùi buổi off ngày mùng 2/9 tham gia cho vui. Khi nào xong rùi hãy tham gia bên này tí.
Thân mời các bạn láng giềng Nam Định!
Mùng 2/9 này Thái Bình chúng tôi có tổ chức buổi offline tại Thái Bình, vậy trân trọng kính mời các bạn bớt chút thời gian tham gia cho vui giao lưu học hỏi hihi trước lạ sau quen

N

nguyenthanhngoc87

Sơ cấp
18/8/09
7
0
0
Nam Định
chao ca nha! Minh cung la dan Nam Dinh day.

0

0935573886

Guest
4/9/09
0
0
0
37
hà nội
que ta

Hom nay toi moi co co hoi tham gia dien dan.
Chao ca nha, mong ca nha giup do:dance2:

A

accountant191186

Sơ cấp
21/8/09
43
0
6
37
Nam Định
Hom nay toi moi co co hoi tham gia dien dan.
Chao ca nha, mong ca nha giup do:dance2:

Nếu kế toán Nam Định có thể thành lập thành một câu lạc bộ hoạt động chia sẻ kinh nghiệm cuộc sống thì tốt biết bao nhỉ.
Mình thấy đa phần là các bác rất trẻ, Có bác nào đứng ra thành lập và xây dựng thì báo cho em với nhé
Cảm ơn nhiều nha
:mrstraetz

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA