Cách viết Webketoan

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Bạn nào đã viết trang webketoan có thể bật mí cho mình cách viết web không ? (cách bạn học hỏi để viết web, ngôn ngữ viết web, phần mềm kết hợp khi viết web). Java Script có phải là ngôn ngữ viết web phổ biến hiện nay không
cách làm forum bằng ipb :thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Chúng tôi không tự viết ra webketoan mà Việt hóa, cải tiến từ bộ mã nguốn mở viết sẳn. Portal sử dụng trên webketoan viết từ PHP với database là MySQL.

Theo mình biết hiện nay ngôn ngữ viết web động phổ biến là ASP.net, PHP, Java, ... .Java script không liên qua gì với Java và chỉ là những kịch bản kết hợp vào html tạo nên những hiệu ứng nhất định.

Forum thì cũng sử dụng bộ mà nguồn mở IBF.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Thật sự, nếu bạn có ý định đầu tư thời gian và kiến thức thì nên tham gia một số diễn đàn về Tin học, sau một thời gian bạn sẽ nhận thấy rằng những thứ mà chúng tôi đang thực hiện trên webketoan không khó và xa vời lặm Chúc thành cộng

H

haimichael

Guest
3/1/04
44
0
6
Minh viet Web bang chuong trinh Prontpage cung tam va ket hop voi mot so lenh java cung tao duoc mot trang Web nhung chua hoan chinhr lam

Bac nao co cach gi lam cho Web trinh bay trong dep mot chut thi mail cho em
Dht_17@yahoo.com

H

haimichael

Guest
3/1/04
44
0
6
Ừ cậu gử cho tớ đi cảm ơn trước nhé

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Originally posted by Virgin@Nov 7 2003, 08:59 AM
Bạn nào đã viết trang webketoan có thể bật mí cho mình cách viết web không ? (cách bạn học hỏi để viết web, ngôn ngữ viết web, phần mềm kết hợp khi viết web). Java Script có phải là ngôn ngữ viết web phổ biến hiện nay không
cách làm forum bằng ipb :thank
Việc viết một site có nhiều cách khác nhau , trước tiên phải là yêu cầu như thế nào về nó :
Nếu một site tĩnh thì không có gì khó có thể làm nó cả , bạn có thể viết bằng HTML , hoặc Frontpage , ....
Nếu một site động thì yêu cầu bạn phải biết một số ngôn ngữ lập trình mạng , ví dụ như ASP , PHP , .... , ngoài ra còn phải kết hợp với SQL , ..
Như vậy việc hình thành một site như đã nói ở trên , nó phụ thuộc vào yêu cầu của bạn ,
Mọi vấn đề về viết site thì bạn có thể tìm những tài liệu bằng tiếng việt hoặc ngôn ngữ khác có khá nhiều tại thị truờng việt nam ,
Mong rằng bạn sẽ thích thú với những gì mình nghiên cứu về web ! :il :thank :cool

L

linhnv

Guest
Muốn tìm hiểu về cách lành Forum, bạn vào trang Web nguontrithuc.com de biet. Forum này được Việt hóa và xây dựng từ "Invision Power Board"

O

oxygen

Trung cấp
9/2/04
83
0
0
to marco: bạn post lên những website có temp cho mọi người biết đi.
mẹc xy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA