Thành viên mới

• Thread starter VULE
  • Ngày gửi
V

VULE

Guest
Chào tất cả các bạn thành viên cũa webketoan, rất vui mừng là thành viên của webketoan ,cho phép giới thiệu sơ lươc về mình, tốt nghiệp ngành QTKD được 5 năm rồi , nhưng chỉ có làm kế toán được 1/2 năm thôi, rồi sao đó làm nhiều công việc khác ,không có liên quan đến kế tóan,bây giờ đang chuẩn bị mở business riêng cho mình ( ngành Du Lịch Khách Sạn),nhỏ thôi,nên tự mình làm sổ sách kế toán ,mong sao này nhờ các anh chị tận tình giúp đở,cám ơn thật nhiều, đây là vài dòng sơ lược về mình........Chào tất cả các bạn :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chào VULE

Rất vui được làm quen, bạn cho bọn tớ làm một chân trong cty đấy nhé :two:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
:welcome: VULE to webketoan, mong rằng webketoan có thể giúp đỡ được gì đó cho bạn.

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Chào mừng VULE trở thành thành viên của WKT, và chúc mừng bạn đang đưa các kiến thức học được vào lĩnh vực kinh doanh của mình. Hi vọng rằng sẽ có nhiều vấn đề lý luận-thực tiễn lý thú từ nơi bạn sẽ được thảo luận trên diễn đàn

F

fallseasonhn

Guest
:leu: Xin chao cac anh cac chi, em la linh moi moi vao trang nay mong duoc cac anh, cac chi chi bao them.
Lam on cho em biet thong tin moi nhat ve Phan phoi loi nhuan duoc khong?
Xin cam on

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
To fallseasonhnĐầu tiên anh mạn phép "chỉ bảo" em thế này nhé:
+ Mới tham gia chào hỏi thì tốt nhưng post bài riêng, ở đây là chổ của VULE
+ Diễn đàn rất hoan nghênh thành viên tham gia thắc mắc trao đổi nhưng em nên xem qua hết các mục xem vấn đề đã được trao đổi chưa và post đúng vào mục liên quan, ngắn gọn vừa phải và rõ ý muốn hỏi như thế mọi người mới thấy và tiện trả lời cho em được.
Thế nhé.

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
CHÀO ! Bạn tự làm kế toán thì được thôi. Cho mình đăng ký chiếc ghế giám đốc nhé !

:chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

V

VULE

Guest
Rất vui mừng khi nhận được những lời chào mừng của các anh chị..... VU LE :thank

K

kebattai

Sơ cấp
23/5/03
33
2
8
viet nam
chào VULE mong được cung ban trao đổi trên diễn đàn này. :f_o

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA