Sinh Nhat Retngot

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
hi`, đúng hôm nay là sinh nhật Rét ngọt có khác, tiết trời Hà Nội đang trở lạnh từng giờ, từng phút... một cái rét thật dễ chịu mà bao người đang chờ đợi....

Chúc chị một sinh nhật thật đầm ấm, hưởng một cái rét thật ngọt ngào bên người đặc biệt ấy nhé!!!

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Happy birthday to you, Retngot. Chuc Retngot dat duoc moi dieu tot lanh trong cuoc song. ( Xin loi nhe ca nha nhe vi may nay khong danh duoc tieng viet, ca nha thong cam cho hic...)

L

lanhuong2201

Guest
13/8/04
33
0
0
anhvp oi may em cung the, anh em minh cung hoan canh roi!hic hic hic...Mai anhvp co tham gia gap mat ko the? Tham gia di cho vui, dang ky voi BTC y!

deepblue

deepblue

Guest
22/7/04
182
1
0
45
Mù Cang Chải
Mừng sinh nhật Rét ngọt
Tặng một cái bánh ngọt
Hôn một phát thật ngọt
Xong xuôi rồi ta dzọt (không nhanh thì bị ném vỡ đầu mất)

Chúc Rét ngọt luôn có những niềm vui "ngọt ngào từng giọt"

Sửa lần cuối:
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chúc bà chị sinh nhật vui vẻ ! Luôn luôn mang theo nụ cười như thế chị nhé !

Hôm nay bà chị hết hai nhăm
Tuổi này ôi chưa kiếm chỗ nằm
Với người đó ........ơ sao lại
Thế tục quá trời chị biết chăng !

Thơ or văn ?

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Với cô tôi chẳng biết là ai
Ẩn chứa bên trong xúc cảm hoài
Nghe cha Cảm_tổ tả thương thật
Cố gắng lên cô hết đời gai (gái)

Casa gửi đến lời chúc mừng sinh nhật sâu sắc tới Retngot. Mong rằng cô vượt qua được những lúc niềm vui tột đỉnh như thế này .

H

hong hot

Cao cấp
Hôm nay rét ngọt mừng tho (tức thọ)
Hóng hớt làm một bài thơ cho người
Thêm một tuổi mới thật tươi
Bách niên giai lão cho đời thêm xanh.

nang

nang

Guest
Nhiều thơ quá chừng chừng. Làm tiệc thơ nhé Retngot, cho Nang cắn miếng nào. Măm măm...

Chúc chị sinh nhật trưa thì nhiều nắng, tối thì rét ngọt (để còn cảm nhận cái ấm áp gì gì mà Loăng Quăng nói đó :p )

To deepblue:
Mua bản quyền chưa nhở?!

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Chúc mừng sinh nhật bác retngot, chúc bác sang tuổi mới sẽ không còn ret như bây giờ nữa vì....có người ý sưởi ấm cho bác rồi.
Bác phải vượt đi cho em còn vượt chứ ha ha aa

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cothant cũng tham gia 1...."chân", chúc mừng Sinh Nhật cho Retngot nhé, chút bạn luôn vui vẻ và thành công.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ối trời ơi, suýt thì forget sinh nhật bà chị thân iu, tại vì tổ chức ở hội CFC hơi sớm đây mà. Cho em xin lỗi vì giờ mới nhớ, (may mà có mọi người nhắc nhở).
Chúc bà chị.....e hèm, bao nhiêu lời chúc hay mọi người chúc hết rùi còn đâu? Thôi thì bắt chước lời chúc ...Thượng thọ của Trunh Quốc vậy : Chúc bà chị phúc như Đông Hải, thọ tỉ Nam Sơn nhé.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Retngot xin cảm ơn tất cả mọi người ....hic hic....đặc biệt tới MINA người đầu tiên nhớ ngày sinh nhật.....tiếp theo la Deepblue với những vần thơ xối xả( may ma ko gặp chị đấy nhé) tiếp theo la Cam to - văn thơ em vẫn thế và rất rất nhiều bạn khác....không nói được thành lời....
P/s: ah anh Nip ơi để mở đường link em đã bị treo máy mà vẫn chưa vào được anh ah...
Một lần nữa cám ơn tất cả mọi người

1

19001551

Guest
Ngày SN của mình chả ai thèm nhớ, buồn 1 năm. :byebye:/

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
cam_to_80 nói:
Chúc bà chị sinh nhật vui vẻ ! Luôn luôn mang theo nụ cười như thế chị nhé !

Hôm nay bà chị hết hai nhăm
Tuổi này ôi chưa kiếm chỗ nằm
Với người đó ........ơ sao lại
Thế tục quá trời chị biết chăng !

Thơ or văn ?
Dạ thưa chị Rét ngọt ! nếu chị cảm thấy buồn vì có thằng em như thế này thì cũng rất mong được chị thông cảm khi chị nối bài thơ trên thành một câu và nhớ có chấm phẩy đúng chỗ nhé !

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Cam to ơi, chị chẳng bao giờ buồn khi có một cậu em như cậu đâu......hii tự nhiên có thằng em đa tài xuất khẩu ra thơ thế không biết

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Ôi trời ơi ! sao mãi bay giờ chị Nhung mới đọc thấy tin này. Chúc mừng sinh nhật em nhé . Chúc em thêm tuổi mới nhiều may mắn mới không gặp nạ sui sẻo như năm trước .

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Xin cảm ơn Chị Nhung người chốt hạ cuối cùng, em cũng hy vọng tuổi mới sẽ tránh được hạn của tuổi cũ.
Không thể thiếu anhlaanh đã không kể ngàn vạn xa xôi hic hic ...gọi điện về chúc mừng chị.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA