Mỗi tuần một chuyên đề

Mời tham gia khảo sát "Ảnh hưởng của giao tiếp tới sự tạo dựng mối quan hệ công sở"

• Thread starter mulan
  • Ngày gửi
mulan

mulan

Trung cấp
9/8/05
66
0
6
Viet Nam
Chào các bạn,
Mình đang tiến hành cuộc khảo sát với chủ đề "Ảnh hưởng của giao tiếp hiệu quả tới sự tạo dựng các mối quan hệ công sở". Đối tượng khảo sát là người đang công tác tại TPHCM. Do cần số lượng lớn người tình nguyện tham gia đóng góp ý kiến, mà thời hạn chỉ còn 3 ngày, rất mong các bạn bỏ chút thời gian điền vào mẫu gửi kèm và gửi về theo địa chỉ ghi trên đó. Nếu được (hi vọng là được ^.^ ) hãy gửi cho bạn của bạn hoặc đồng nghiệp để họ cùng tham gia. :deal:
Vô cùng cảm ơn sự giúp đỡ của cộng đồng kế toán!! :angel:
(Lưu ý: Các bạn có thể lựa chọn bằng cách đánh chữ ok phía sau sự lựa chọn hoặc copy dấu móc rồi dán lên ô mình chọn)

Khóa học Quản trị dòng tiền
TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Sao mình không thấy mẫu khảo sát bạn gửi theo vậy? Bạn bảo mọi người giúp đỡ bạn như thế nào đây?

mulan

mulan

Trung cấp
9/8/05
66
0
6
Viet Nam
hihi..quên mất...cảm ơn bạn đã nhắc mình! đúng là lẩm cẩm, tại làm gấp quá nên quên béng đi cái quan trọng nhất!

Đính kèm

• Survey Vietnam.doc
    74.5 KB · Lượt xem: 27
TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Mình hỏi đề tà của bạn hay sao không khảo sát rộng rãi mà chỉ làm điểm tại địa bàn TP Hồ Chí Minh thôi sao?
Hy vọng đề tài của bạn sớm được khảo sát rộng rãi ở cả nước.

mulan

mulan

Trung cấp
9/8/05
66
0
6
Viet Nam
Vì mình nghĩ mỗi địa phương có hoàn cảnh khác nhau, hơn nữa, nếu gói gọn trong một phạm vi nào đó thì dễ có một kết luận chính xác hơn. Do đó, nếu mở rộng quá mà số người tham gia quá ít thì không phản ánh được tình hình...
Chắc bạn ndt không ở HCM hả? tiếc nhỉ? Hi vọng có nhiều người cũng tích cực như bạn! (mình sẽ mau chóng hoàn thành nhiệm vụ..hihi..)

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
Mình hỏi đề tà của bạn hay sao không khảo sát rộng rãi mà chỉ làm điểm tại địa bàn TP Hồ Chí Minh thôi sao?
Hy vọng đề tài của bạn sớm được khảo sát rộng rãi ở cả nước.

e cũng thấy thế.
@mulan:anh đã hoàn thành xong đề tài đó chưa vậy.chúc anh sớm thành công nha:flower:

mulan

mulan

Trung cấp
9/8/05
66
0
6
Viet Nam
Bạn "bốn mắt" ơi, cảm ơn bạn, thật tình là hiện giờ mình chưa thu thập đủ số lượng cần thiết. Có lẽ dân TPHCM ít tham gia webketoan, hoặc phạm vi khảo sát quá nhỏ...
Xem ra đề nghị của các bạn cũng có lý, vậy nên mình sẽ nhận cả các bài đóng góp của tất cả, không riêng gì TPHCM. Nhưng mong các bạn hãy ghi rõ nơi công tác để mình tiện phân loại, nhé?

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Mình đã xem mẫu biên bản khảo sát của bạn. Rất tiếc mình lại không làm việc tại các công ty theo như mẫu biên bản khảo sát. Mình công tác bên cơ quan hành chính Nhà nước.
Do vậy nếu có thể mình sẽ chỉ mấy người bạn của mình trong WKT giúp bạn được chứ!

mulan

mulan

Trung cấp
9/8/05
66
0
6
Viet Nam
Thế thì muôn lần cảm ơn bạn, mấy hôm nay thật là "ế". Mình đặt rất nhiều hi vọng vào WKT, vì nơi đây có nhiều "mạnh thường quân" lắm! hihi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA