Là lá la...Ta cùng đi sinh nhật Lemanhtien!!

• Thread starter nang
  • Ngày gửi
nang

nang

Guest
Mới ngày nào anh nói 26/12 sinh nhật anh. Ui, Nang thầm nghĩ: còn lâu. Vậy mà giờ đã tới rồi nè.

Anh thấy vui không?!

Chúc một sinh nhật ấm cúng cho anh, sang tuổi mới phong độ phải như thế trở lên, nghe!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Cảm ơn nắng nhé. Sang tuổi mới anh cảm thấy tự tin lên rất nhiều. Anh có lẽ cũng giống Anhlaanh dạo này anh đi làm được làm đúng nghề kế toán. Lại được 2 xếp quan tâm hết mức truyền kinh nghiệm cho, anh cảm thấy mình thật may mắn khi vào một môi trường thế này. Đi làm được xếp cho đi theo tư vấn kế toán các doanh nghiệp còn gì bằng, hôm nôen lại được xếp rút tiền phong bì( tiền xếp đi tư vấn) cho gọi là tiền đi chơi nôen.
Chào các bạn webketoan các bạn đã giúp mình rất nhiều điều trong công việc và trong cuộc sống nữa( Tiến cứ khó khăn gì là vào Webketoan.com hoặc hỏi các bạn trong này)

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
lemanhtien nói:
Cảm ơn nắng nhé. Sang tuổi mới anh cảm thấy tự tin lên rất nhiều. Anh có lẽ cũng giống Anhlaanh dạo này anh đi làm được làm đúng nghề kế toán. Lại được 2 xếp quan tâm hết mức truyền kinh nghiệm cho, anh cảm thấy mình thật may mắn khi vào một môi trường thế này. Đi làm được xếp cho đi theo tư vấn kế toán các doanh nghiệp còn gì bằng, hôm nôen lại được xếp rút tiền phong bì( tiền xếp đi tư vấn) cho gọi là tiền đi chơi nôen.

Chào các bạn webketoan các bạn đã giúp mình rất nhiều điều trong công việc và trong cuộc sống nữa( Tiến cứ khó khăn gì là vào Webketoan.com hoặc hỏi các bạn trong này )

F

For_you_1112

Guest
18/8/04
14
0
0
SaPa
Chúc bạn tuổi mới nhiều sức khoẻ, vui vẻ, sự tự tin gấp trăm ngàn lần năm trước.

T

thuytienxanh

Guest
Lemanhtien ma sinh som hon 1 ngay thi co phai trung ngay Chua giang sinh ko ?

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To Lemanhtien: Chúc mừng sinh nhật em nhé. Hôm qua chi vẫn đang ở Hạ Long tối mịt mới về tưởng chết không sống lại được.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
lemanhtien nói:
lemanhtien nói:
hôm nôen lại được xếp rút tiền phong bì( tiền xếp đi tư vấn) cho gọi là tiền đi chơi nôen.
Hey, bác Tiến xem lại thế nào đi nhé, liên lạc với anh em rồi mà chẳng thấy mặt mũi đâu... chắc lại đi đánh lẻ đâu rồi!

Sang tuổi mới, chúc bác nghị lực tràn đầy, sinh lực dồi dào... để chiến đấu với nghề tư vấn kế toán nhé!
Chắc em còn nhờ bác nhiều nhỉ?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
PHL chúc mừng SN Thần mặt trời rùi nhưng mà giờ vẫn muốn chúc lần nữa. Anh TIến ơi, giờ hãy nhớ lại những lời chúc hôm qua của em nhé, xin lỗi không đến dự SN anh được.
TO retngot: giờ chị đã "hồi sinh" được mấy phần rùi???

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Cám ơn các bạn nhé.
Nắng thi cử thế nào rồi em.
Retngot bà chị dạo này thế nào rồi mà chẳng thấy gọi điện cho em thế.
phuonghoanglua em thế nào rồi về quê vui chứ, thỉnh thoảng nghỉ ngơi nhìn lại mình cũng không sao.
XIANGQIANG học hành kế toán thế nào rồi lúc nào gặp anh em mình nói chuyện.
thuytienxanh thinh thoảng nhắc đến thuytienxanh mà chưa bao giờ gặp mặt và bạn For_you_1112 nữa chứ.
Anh tuấn thì đang nói chuyện rồi.
Cám ơn các bạn webketoan đã nhớ đến sinh nhật mình dù không có các bạn bên cạnh mình thì minh cũng cảm thấy rất xúc động khi nhận được tin nhắn của các bạn chúc mừng sinh nhật.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
hehe, lâu nay bận quá không để ý mấy cái Topic ở này nên không biết hôm 26/12 là SN của Tiến, một lời chúc muộn màng: Chúc cậu sang tuổi mới gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống, tình cảm và mọi thứ vv :D Rất tiếc là không biết để tham dự buổi SN của cậu.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chúc anh Tiến vui và hạnh phúc, thành đạt.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA