Kế toán Mỹ

• Thread starter bchau1984
  • Ngày gửi
B

bchau1984

Guest
26/12/04
13
0
0
39
TpHCM
Các bác cho Châu hỏi học ở đâu mà Châu sẽ nhận được bằng kế toán Mỹ?? Châu hiện đang ở Tp.HCM.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hong hot

Cao cấp
Ở VN, Kiến thức rồi sẽ bay đi, chỉ có bằng cấp là ở lại

nhưng ở Mỹ thì ngược lại bạn ạ.

AICPA họ có tổ chức test hàng năm cho người hành nghề kế toán và kiểm toán, bạn thử vào trang web của họ xem có thêm thông tin gì không nhưng tôi biết là phải làm bài thi tại Mỹ, mặc dù có thể thi qua mạng. Một điều thú vị nữa là cái đó không có địa vị pháp lý cao ở VN như đối với ACCA.

H

huycomputer85

Guest
"Ở VN, Kiến thức rồi sẽ bay đi, chỉ có bằng cấp là ở lại" bất mãn vậy chị ?????????????????

B

bchau1984

Guest
26/12/04
13
0
0
39
TpHCM
Bạn Châu muốn tìm hiểu về kế toán Mỹ nên nhờ Châu hỏi giùm đấy! Vậy địa chỉ của trang kế toán đó là gì??

T

tqphuc

Sơ cấp
6/1/05
16
1
3
43
hanoi
www.vakt2.eu.tc
Ke Toan My

bchau1984 nói:
Các bác cho Châu hỏi học ở đâu mà Châu sẽ nhận được bằng kế toán Mỹ?? Châu hiện đang ở Tp.HCM.
O truong Cao Dang cong nghiep 4 TPHCM hang nam van co khoa hoc du hoc tai cho cua uc day ke toan Uc (Giong my), chuc ban thanh cong.

V

vincente

Guest
1/2/05
5
0
0
42
Thanh Da
Trường CĐ Công Nghiệp IV ha? Vây co thể cho mình biết la khóa học đó bắt đầu từ thời gian nào không? Cám ơn nhiều

H

hienkt

Guest
5/2/04
2
0
0
TPHCM
Cho mình hỏi có bạn nào biết về Kế toán Mỹ theo hệ thống SUN, trong trường mình học Kế toán MỸ nhưng không thấy thầy cô đề cập đến hệ thống SUN nhưng ở trong các công ty liên doanh với nước ngoài người ta nói hệ thống SUN này rất phổ biến. Có bạn nào biết thì nói cho mình biết với?????

B

bchau1984

Guest
26/12/04
13
0
0
39
TpHCM
Chào hienkt. hệ thống Sun là gì vậy?? hienkt chỉ với!

P

phungvanngoc

Guest
hienkt nói:
Cho mình hỏi có bạn nào biết về Kế toán Mỹ theo hệ thống SUN, trong trường mình học Kế toán MỸ nhưng không thấy thầy cô đề cập đến hệ thống SUN nhưng ở trong các công ty liên doanh với nước ngoài người ta nói hệ thống SUN này rất phổ biến. Có bạn nào biết thì nói cho mình biết với?????
dggdfgdfgpk m k[rgt r perto retoerpteptoep treterter :biggrin:

T

thuat

Guest
30/9/04
8
0
0
42
HoChiMinh city
chao ban chau!~
theo minh nghi ban nen hoc ke toan my o vien nghien cuu kinh te chau a tai thanh pho ho chi minh theo minh duoc viet thii o day to chuc thuong xyen lay bang quoc te do

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA