Nào, chúng ta cùng thử sức với đề thi ACCA 1.1 Dec-2004

• Thread starter ketoan@
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Nào mời cả "lớp"....... bắt đầu thử sức thực sự với môn 1.1 đi nào.

Theo như phương pháp học ketoan@ đã nêu ra từ đầu là lớp học và tiến độ học là tùy thuộc vào các thành viên trong lớp. Mặc dù tiến trình đang bị giậm chân rất lâu tại chương 4 thôi, nhưng thời gian thì vẫn cứ trôi đi, không chờ ai cả. Giờ đến kỳ thi. Cả lớp ra tay đi.....

Giải thưởng sẽ tính theo mấy chỉ tiêu sau:
1. Điểm cao
2. Thời gian gửi bài
3. Thành viên đã đăng ký lớp học từ đầu.

Tất cả thành viên WKT đều có thể tham gia gửi bài trả lời, nhưng các giải thường thì sẽ ưu tiên những bạn đã đăng ký học trước. (hic, nhưng các bạn không đăng ký đừng ai lo cả vì có khi các bạn ấy đăng ký thôi nhưng cũng chưa đọc hết hay học hết đâu..... không "ngán" nhé.)

Hạn gửi bài 31-01-2005
Nơi gửi bài, địa chỉ email của ketoan@; vvmm143@yahoo.com

ketoan@ ngồi chờ chấm bài của các bạn đây........

Đính kèm

• 1-1int_2004_dec_q.pdf
    78.6 KB · Lượt xem: 1,858
Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Đúng là cô giáo @ cho bọn học sinh "hư" như bọn em "xả láng" thật... những 5 tuần để làm, rồi lại có phần thưởng trước mặt nữa chứ!!!

Em nhìn cái đề rồi, híc, hơi choáng... Nhưng cũng may là được viết trả lời bằng tiếng Việt (nếu không, khéo lại đăng ký lớp học lại mất!!!)

Cả lớp ơi, thử nhào vô nhỉ? (ai làm bài rồi, gửi em "tham khảo" nhé hi hi hi...)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
hix, em vẫn chưa down được cái đề của cô cô ạ. Cô ơi, em vào phòng thi trễ... 1 tiếng, cô nhớ trừ giờ cho em nhé.

Sửa lần cuối:
ketoan@

ketoan@

24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
XIANGQIANG khá lắm, xứng đáng là học trò số 1 (ý là người đăng ký học đầu tiên).

Đúng, bài viết, phần nào không viết được qua tiếng Anh, thì có thể dùng tiếng Việt, miễn là đúng..... vẫn cho full marks. :) - kiến thức kế toán mới là quan trọng nhỉ.

Học trò có "hư" như em nói hay không thì "cô" @ biết cả - (đơn giản vì "cô" còn là "cô" của học trò "hư" luôn - hehe)

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Ketoan@ oi chi Lily mot ban de voi chi lily mo mai khong duoc, hu hu...qua han mat.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Em đề nghị cô giáo @ chấm bài Tiếng Anh đi để còn có cơ hội luyện tiếng Anh nữa, lâu quá không sài sợ quên quá.

T

thienduongbg

Guest
29/9/04
19
0
1
47
Ha Nam
Em khong biet dang ky the nao, hi. Nhung bai viet nhiet tinh lam. Co duoc cham khong ha co "a cong"!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
ketoan@

ketoan@

24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
to lily_xu_nghe: chị có thể cho em địa chỉ email em sẽ gửi đề thi cho (à mà đề bài là file pdf chị nhé)

to overAC: có thể làm bài hoàn toàn bằng tiếng Anh mà, nếu 2 bài (1 Anh - 1 Việt) ngang điểm thì sẽ ưu tiên bài tiếng Anh, nếu 2 bài cùng tiếng Anh thì ưu tiên bài nào viết lưu loát hơn....

to thienduongbg: nick cua em nghe hay thế, em yên tâm, bài nào cũng được chấm hết. Nếu có yêu cầu chữa bài hay chấm tay đôi (giữa người chấm và người làm bài) thì có thể online YM chấm được nữa đấy. :)

ketoan@

ketoan@

24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Đã có 1 bài trả lời đầu tiên được gửi đến ketoan@, bài này làm khá tốt..!!!
Mọi thành viên khác cùng "test" 1.1 thử tí nào.... nhất là các bạn sinh viên.

(nhưng mà ngoại trừ những ai giỏi ra nhé.... :) )

Sửa lần cuối:
P

pcs_sweet

Guest
Ketoan@ ơi cho em đề bài với nhé. Chắc là lúc em làm được thì muộn rồi nhưng chị gửi cho em với. Địa chỉ mail của em là:pcs_sweet@yahoo.com. Thanks!!!

ketoan@

ketoan@

24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Đề bài "uploaded" ở cái post đầu tiên của mục này em ơi, em download nó về nhé.
Hạn nộp bài là 31-01-2005 cơ, cứ thử đi.

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Không biết có mấy bài thi nộp rồi hả cô giáo? Có giải cho bài nộp chậm nhất không ạ?

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Lily nhõng nhẽo quá. CNN đã down thử và thấy vẫn tốt mà. Bạn thử lại đi ...

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
pcs_sweet nói:
Ketoan@ ơi cho em đề bài với nhé. Chắc là lúc em làm được thì muộn rồi nhưng chị gửi cho em với.
Vẫn chưa muộn đâu bạn ơi. Không biết mọi người thì thế nào chứ em đã download đề thi từ hôm chị @ post lên mà đến hôm nay vẫn chưa giải được 1 nửa...hic...

F

findst

Guest
1/1/05
6
0
0
40
Hanoi
Em muon hoi co giao ketoan , em dang la sv nam ê , vay co the theo dc chuong trinh ACCA nay khong vay?

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Không hiểu bạn muốn nói gì cả.

dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Công nhận đề thi ACCA có khác, khó phải biết ha, khi nào chấm thi xong, giám khảo nhớ công bố lời giải trên WKT nhé, để mình tham khảo nhé!

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Chưa biết mặt cô giáo, em ứ giải bài tập đâu : )

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA