Nào, chúng ta cùng thử sức với đề thi ACCA 1.1 Dec-2004

• Thread starter ketoan@
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Lâu lắm mới thấy ISO post bài, mà giờ thì "nhõng nhẽo" thế này á?

Khóa học Quản trị dòng tiền
dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
To: ketoan@ Cho mình hỏi là phần đáp án do tự thí sinh tạo ra và trả lời miễn sao cho người chấm bài hiểu thôi chứ không có answer sheet mẫu nào cả à.

T

tgx

Guest
14/10/04
1
0
0
thanh hoa
222222222.
lam on cho 222 xin de voi. Nhin thay qui vi trao doi hoa ca mat nen 222 cung them xem de qua-
email:x12f2002@yahoo.com
Cam on nha

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
hu hu....đến giờ này mới thi học kỳ xong, em đang định tranh thủ thời gian thực tập học "môn này" cho thật tốt thế mà giờ đã quá phân nửa thời gian làm bài kiểm tra rồi... bất công không thể chịu được. Thậm chí cũng không thể download về nữa cơ, quán nét em đang ngồi là quán " cổ lổ xĩ" rồi, không cài gì cả chỉ cài mỗi cái chát chít thôi. Làm sao bây giờ cơ chứ ? 31.1 đã đến gần, huhu....các bác nghĩ xem em có thể làm gì được nữa chứ....

G

gbbrucelee80

Guest
28/12/04
19
0
0
Viet Nam
Chi ketoan@ oi!
Cho em mot ban voi, em rat muon luyen tap them, nhe chi nhe, em cam on chi.

P

pcs_sweet

Guest
Chi ketoan@ oi cho em xin de bai voi, em cung rat muon lam xem suc minh den dau. Vua thi hoc ky cuoi xong nen em co nhieu thoi gian lam! Cam on chi truoc nhe!

nang

nang

Guest
To suongdemtv:

Ra Net Neu's (gần kí túc) in 1 bản là xong. Hihi...

H

hoasua170576

Guest
18/11/04
5
0
0
47
Ha Noi
Em cũng muốn thi thử phần này xem sao? Chị Kế toán@ ơi chị có thể gửi đề thi cho em với được không?
Địa chỉ email của em là : dinhthicham@yahoo.com.

Các anh chị giúp em với nhé.

P

PHAMTHITHUYHONG

Guest
24/12/04
1
0
0
Q.7-tphcm
Gui cho em mot bai voi nhe. Em rat muon thu suc minh voi nhung bai thi ke toan xem sao.Lan dau tien thu suc cua em do,ko biet ket qua nhu the nao day.Cam on chi nhieu lam.dia chi cua em:thuyhongnt2000@yahoo.com

L

long_nh2000

Guest
Trời ơ! khó quá, Mình dự định đi thi CPA mà đề thi kiểu này thì toi rồi!
Chị ơ, có giải thưởng cho bài có điểm thấp nhất không

H

Ha Hanh

Guest
3/6/04
6
0
0
ơ, sao có nhiều người không download được đề thi về nhỉ!!?. Đề nằm ở ngay cái bài đầu tiên chị @ post trong cái mục này mà. Mọi người thử chưa???

Cứ thế này thì chị @ phải tuyển thêm thư ký thôi nhỉ... có ai xung phong...??

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Trời đất, thế này chắc @ thua em rồi.

Đề thi ở ngay cái bài đầu tiên của mục này, ở trang 1 ấy, còn bây giờ em đang ở trang 5.

Còn trong email thì em phải tìm attachment file rồi download về chứ.......

Hay em nhờ ai đó biết về cách dùng mail và thạo 1 chút về nét download về giúp em đi....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Oài, sắp tới 31/1 rồi, em vẫn chưa rớ tới cái đề của Cô, cô ạ. Hi hi, em tính là bỏ 1 tuần ra làm (tuần này này) nhưng chắc vẫn chưa được, thôi thì em sẽ ráng làm trong 3 ngày thử xem, để xem sức em tới đâu. Cô @ ơi, cô nhớ chừa 1 phần quà "Người nộp bài trễ nhất" cho em nhé, hi hi hi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA