Mỗi tuần một chuyên đề

Thành viên trúng tuyển công chức KBNN TPHCM 2012

• Thread starter thuyduong5988
  • Ngày gửi
T

thanhtuanpk

Sơ cấp
27/6/10
9
0
0
34
sai gon
Ðề: Thành viên trúng tuyển công chức KBNN TPHCM 2012

Dạ chị Hằng kêu e sáng khoảng 8h lên á chị rùi chị dắt xuống phòng gặp trưởng phòng.Em được phân làm nghiệp vụkiểm soát chi ,.Không biết ở kho bạc thứ 2 có phải mang áo trắng không mí chị.Chuyện trang phục mặc như thế nào e không có biết.mấy chị có biết không.Hi không cùng phòng mà chung cơ quan cũng dzui rùi chị Dương hơ.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuyduong5988

Sơ cấp
21/1/11
30
0
0
35
TPHCM

Bên kế toán chị Hằng nói chưa hẹn được lịch với chị trưởng phòng nên tụi chị vẫn chưa đi làm. Em đi làm ngày đầu thấy sao? Chuyện trang phục chị nghĩ là các phòng ban khác mặc quần tây áo sơ mi bình thường, riêng thứ 2 đầu tháng là mặc áo trắng thôi (hồi chị làm bên sở nông nghiệp là vậy), còn bộ phận nào ngồi tầng trệt có giao dịch với khách hàng thì mặc áo dài. Em cho chị nick yahoo hay số đt nha, có gì chị em mình tiện trao đối, hehe. Chưa thấy bạn nào nữa được phân về kho bạc thành phố để mà làm quen.

T

thanhtuanpk

Sơ cấp
27/6/10
9
0
0
34
sai gon

Hihi e hưm ni e lên rùi,ngồi 8 zới chị Hằng quá trời tại đợi chú Trưởng phòng á.chị Hằng kêu tp mình hình như 8 người á.1 ở tài vụ.chị Vân sn 81 á ở tổng hợp hum ni chị ý đi làm lun nè.zới e.kế toán thì 5 người lun á.tha hồ mà trao đổi lun.chu keu khi nao lam dc.em thì xin tuần sau đi làm tại về quê chào ông bà đi chứ tết mí đc về bùn chít.chu may a chi di lam dc lun rui ak.đồng phục e hỏi thì tuỳ phòng á chị.có phòng có đồng phục thì mặc chung á.thứ 2 thì ai doan vien mặc áo đoàn.còn lại thì tự do lun.thứ 2 cũng k có chào cờ lun.chắc chị làm trước e quá.20 e mí chính thức làm á.làm chung lâu lâu còn đi uống giao lưu nó dễ he.

Sửa lần cuối:
H

hoxuanvu300887

Guest
5/3/11
0
0
1
36
Daklak

Tình cờ đọc đc topic này, chúc mừng các bạn trở thành thành viên mới của ngành KB nhé....mình cũng trong ngành nhưng làm ở Daklak...rất mong được làm quen với mọi ng, biết đâu sau này có cơ hội giao lưu

L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

Mọi người thích quá,, có ai còn lên W này nữa không cho mình xin tài liệu và kinh nghiệm với.....mail lekimngan106@gmail.com hix.. dân đen có cơ hội không mọi người

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA