T
em nhờ 1 tý,trong tháng phát sinh nghiệp vụ kế toán BH tỷ giá ngoại tệ
5/10/2008 xuất bán 1000KG*16500=16500.000(ko có thuế),KH chuyển khoản
Nợ 131/Có 511=16500.000
Ngày 5/11/2008 nhận được giấybáo có KH khoản nợ trên
Nợ 1121/có 131 =16780000
Như vậy chênh lệch là 280.000
Nợ 112/Có 515 là 280.000
Nếu lố Nợ 112/co 635 đúng hay sai
Xin cảm ơn:drummer:
5/10/2008 xuất bán 1000KG*16500=16500.000(ko có thuế),KH chuyển khoản
Nợ 131/Có 511=16500.000
Ngày 5/11/2008 nhận được giấybáo có KH khoản nợ trên
Nợ 1121/có 131 =16780000
Như vậy chênh lệch là 280.000
Nợ 112/Có 515 là 280.000
Nếu lố Nợ 112/co 635 đúng hay sai
Xin cảm ơn:drummer:

