Thăm dò về lỗi khi đang gõ bài thì bị back

• Thread starter thanhvunt
  • Ngày gửi

Bạn có còn bị gặp lỗi bị Back khi đang gõ bài? (cho phép chọn nhiều ô)

• Vẫn như cũ, chưa hết, không có biểu hiện giảm

Bình chọn: 0 0.0%
  • Đã hết bị, hoạt động bình thường lại rồi

• Tôi chẳng bao giờ bị nên không biết đang có sự cố này

• Tôi đang (thường) dùng trình duyệt FireFox

• Tôi đang (thường) dùng trình duyệt Internet Explorer

• Tôi dùng trình duyệt khác, không phải FireFox hay Internet Explorer

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Thời gian qua, diễn đàn liên tục nhận được nhiều ý kiến phàn nàn về việc "khi đang gõ bài thì bị quay trở lại trang trước" (chúng ta tạm gọi là lỗi "Back").

Các admin nghi ngờ sự cố này là lỗi do bộ gõ được tích hợp sẵn trên diễn đàn gây ra nên trong khoảng 2 tuần qua diễn đàn đã thử không cho hoạt động bộ gõ tích hợp này. Cảm nhận của các bạn khi sử dụng diễn đàn trong 2 tuần qua có còn gặp phải lỗi "Back" nữa không vậy?

Nếu vẫn còn bị, mọi vấn đề về sự cố này, các bạn vui lòng mô tả chi tiết tại đây để giúp admin tìm nguyên nhân một cách chính xác nhé.

Chú ý: Mỗi người có thể vote nhiều lựa chọn, do đó các bạn nhớ vote 2 nhát: 1 cái cho biết tình trạng lỗi và 1 cái cho biết bạn đang dùng trình duyệt nào nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Em mới tham gia diễn đàn, nhiều khi muốn post bài nhưng toàn bị back, quay trở lại cửa sổ mình vừa xem. Mấy hôm nay thì lại hiện ra cửa sổ ''trang chủ Công ty 1VS". Chẳng hiểu là bị sao nữa. hichic.

N

nguyen1987

Cao cấp
Khi em gõ chữ vào, tự nhiên thấy mất dấu nháy chuột tiếp tục đánh thì sẽ quay trở lại trang mình vưa xem hay vào trang 1SV dù mình không chuyển.

tranvanquyen

tranvanquyen

Tổ bán báo xa người yêu..
Mình bị từ tuần trước cơ, nhiều bài gõ mỏi tay sắp hoàn thành rồi thì...Trời hơi, back mất tiêu...hic hic

thanhthao1605

thanhthao1605

Trung cấp
23/12/08
146
0
16
38
Quảng Nam
em vừa là thành viên mới nên mỗi lần trả lời câu hỏi thì bị black thực chất em cũng không biết đăng bài viết của em phải vào đâu nữa ai biet chỉ giúp em với

S

sutucai

Sơ cấp
17/12/08
28
0
0
39
TP VInh - Nghệ An
Mình bị từ tuần trước cơ, nhiều bài gõ mỏi tay sắp hoàn thành rồi thì...Trời hơi, back mất tiêu...hic hic

sao giống mình thế ko biết,huuu...kể cả viết vcó mấy từ này cũng bị back mấy lần rồi,nhiều lúc phát bực luôn.huhuuuuu

Hien

Hien

WKTER
Thành viên BQT
18/2/05
4,303
1,509
113
Hà Nội - Thái Nguyên
sao giống mình thế ko biết,huuu...kể cả viết vcó mấy từ này cũng bị back mấy lần rồi,nhiều lúc phát bực luôn.huhuuuuu

Mình cũng vẫn bị back trong mấy ngày gần đây.

Tuy nhiên để khắc phục việc Back thì mình Forward lại thì vẫn gõ tiếp nội dung được. Nhưng quả thực là hơi bực mình!

X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Chỉ có cách gõ ra Word rồi copy vào thôi >>>>>>

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA