CFC tổ chức họp mặt đầu năm!

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Lần này chắc phải cáo lỗi các Pác vậy,giờ này em đang còn trong lớp học thế mới chán chứ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Bác nipvnn ơi, dạo này bác vẫn khuấy động phong trào tích cực quá nhỉ, sang thang 2 , giáp tết CFC có họp tất niên ko?
Nhớ các bác quá.
Xiangqiang mất tiêu đâu rồi nhỉ.

nang

nang

Guest
Tối qua Nang bị ốm, không đến dự được. Sò ri mọi người nha. Gọi cho Nip mà không được, mọi người cứ lên chương trình kì tới ở nhà Nang đi nhé, rồi Nip báo lại là OK. Nip hiểu địa hình rồi, right?

Thế nhé.

gnurtel

gnurtel

Guest
Theo tin mới nhận được Nipvnn bị ốm, theo tinh thần CFC chúng ta tổ chức đi thăm nip.
Không biết ý kiến mọi người thế nào

nang

nang

Guest
Nang đi được, trừ buổi tối mai và tối thứ 2 thôi. Bác cứ sắp xếp. Các bác khác chắc cũng tinh thần cao cả thôi. Chúng ta cùng đi nhé!!!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ối trời, anh gnurtel ơi, sắp lịch đi thôi chứ? Khi nao đi thì ới mọi người.
To Nip: Anh khỏi chưa? hehe.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Được tin báo bác Nip nhà ta bị ốm, thay mặc CFC em Loăng quăng đã gọi điện hỏi thăm... và thấy giọng bác vẫn hùng hồn như xưa..."KHÔNG SAO CẢ"...
Vậy là tốt rồi bà con nhỉ?

Híc, em thấy bàn đi bàn lại cũng chẳng giải quyết vấn đề gì... lần sau có ai bị ốm đau, gặp khó khăn gì, chúng ta cứ nhấc máy điện thoại lên, alo 1 cái, ai đi được thì tổ chức đi thăm luôn nhỉ (tinh thần THÂN THIỆN của CFC mà)? chứ kiểu bàn tán này, không ổn...

Sửa lần cuối:
Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Ôi thật thiếu sót quá,Pác Nip đã khoẻ chưa, nghe đâu Pác đổi số di động nên chẳng hỏi thăm Pác được.Nghe Lăng quăng thông báo thì em cũng ....bớt áy náy:p

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Theo chỗ em được biết thì hội liên hiệp phụ nữ trồng được chuối mà, cướp của anh honghot làm gì? hehe.
Dao này thời tiết không tốt cho nên nhiều người ốm quá, các pác cố giữ sức khoẻ quý giá nhé, không thì bọn em chia nhau đi thăm ốm theo đó!

H

hong hot

Cao cấp
Hế hế, Hóng hớt đâu có nói bị Hội phụ nữ cướp mà đi qua đó bị cướp đấy chứ. Nếu như các bạn nghĩ thật thì Hóng hớt chịu sao thấu???

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA