Happy Birthday To Meggie !!!

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Oái, hôm nay là SN của Meggie à? Hix hix, thật là thiếu xót, "đối tác" của mình mà mình hỏng biết ngày sinh. ( Ủa mà phải hông vậy ta?!?)....hi hi hi...

Thôi cứ chúc trước rồi tính sau vậy ha, chúc Meg thêm 1 tuổi mới (hix, hỏng biết nhiu tuổi nữa...) mau ăn, chóng "nhớn" nhé, và nhớ quen thêm nhiều bạn mới (nhất là bạn trong diễn đàn ấy, để có gì năm sau lại được chơi trò "bình chọn" tiếp chứ! Lần sau phải thắng mới được....hi hi hi).

Chúc trán Meg sẽ không còn "bướng" nữa nhé (cách tốt nhất là làm cho cả mắt, mũi, miệng "bướng" lên luôn đi, lúc đó sẽ là ...."bướng" đều.... hi hi hi hi)

Chúc cho Meg sẽ "tìm" được người đang chơi trò "trốn tìm" với Meg nhé (nhưng Meg ơi, tìm được thì không khéo sẽ bị "hurt" đó.... hi hi hi)

Hi hi, thôi, dài rồi, cuối cùng chúc cho Meg thành công trong công việc (để có thể đi công tác, hay đi chơi gì đó, vào HCMC nhé; cho Cothant còn gặp và biết mặt với chứ)

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
hapy!
chúc you sang tuoi mới nhiều thành công nhé.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Happy birthday to meggie

àh mà "meggie" đọc chính xác là thế nào nhỉ: "Mếch-giê" chăng?

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Chúc mừng sinh nhật Meggie nhé,sang tuổi mới trẻ trung và dễ thương hơn.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chúc MeGGie SN vui vẻ, mà sao Meg " Xế" thế cơ à hì hì

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hey, Sinh Nhật vui vẻ nhé! Chúc chị sớm sớm chiến thắng trong trò chơi "Hide and seek" và không bị "Hurt" trầm trọng :)p, bị nhẹ nhẹ thôi thì cũng được nhỉ?)

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Cám ơn các bác, các anh, các chị, các em đã có lời chúc SN tới Meg. Thật cảm động vô cùng, không biết nói gì hơn...

Và Webketoan mang lại cho Meg nhiều thứ hơn mình tưởng. Cũng cảm ơn Webketoan nhiều lắm...

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Ô ô......... sinh nhật meggie à...... híc........

Chúc sinh nhật vui vẻ........ (muộn còn hơn không mà)

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Meg ơi! Chúc mừng sinh nhật , dù hơi bị muộn nhé.Chúc Meg lúc nào cũng vui vẻ... và may mắn.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Dù hơi muộn nhưng Em vẫn muốn góp một lời chúc:

Chúc chị luôn vui và không bị "HURT",

(nhưng có hạnh phúc nào không trải qua gian nan và khổ đau nhỉ???)

...và cảm ơn chị nhiều.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Lôi cái này lên cái. Năm nay hình như không ai chúc mừng sinh nhật Meggie, mà Meggie đâu rồi nhỉ?? Quái.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA