Mỗi tuần một chuyên đề

CLB kế toán trường Tài Chính Hải Quan, Q9, TP HCM

• Thread starter nguyen1987
  • Ngày gửi
T

THY THY

Guest
16/12/09
0
0
0
tp hcm
cho minh hoi xiu nha .khi len to khai hai quan va tinh thue (xuat nhap khau )theo dieu kien giao hang tinh thue nhu the nao?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hung29kt

Sơ cấp
Xin gia nhập nào. Mình là Hùng, SV khóa 6 lớp C6b1e, ngay từ ngày thi thì trường đã đổi tên rồi, mình cũng có thời gian bên đoàn, thấy mấy anh chị kể lại một thời hào hùng thời là CĐ TC - KT IV thấy mà ham quá. Mà lạ thật đó, bao nhiều năm xây dựng tự dưng đổi tên đi, có phải là tự đánh mất thương hiệu nổi tiếng một thời rồi không??? Dù sao thì những ngày ở trường luôn là những kỷ niệm đẹp. Hi vọng sẽ làm quen, sẽ gặp lại nhiều bạn cũ cùng trường trên diễn đàn.

K

kimliennguyen

Guest
12/10/10
1
0
0
36
daklak
Cao Đẳng Tài Chính Hải Quan

:biggthump Chào tất cả các bạn, mình thấy diễn đàn WKT rất hay và bổ ích, các bạn là SV từng học ở trường hãy vào topic nào trao đổi giao lưu thêm nha.
Một cựu SV.

E hèm! Mình là thành viên mới trong trang Web này và cũng là cựu sinh viên trường CĐ Tài Chính Hải Quan. Hii mình rất vui khi tham gia, rất mong được bà con, anh em giúp đỡ nha:angel::angel:

N

ngocthanh2603

Guest
22/4/11
0
0
0
Go vap TpHcM
minh la thành, minh dang la sv cua cd tai chinh hai quan, dag hoc ben q9. minh muon ket ban voi nhung ai hoc cung truong. rat vui duoc lam quen, day la email cua minh: phangocthanh@gmail.com.

H

hikaruc6b1c

Guest
17/5/11
2
0
0
Quận 9, TP.HCM
Chào các bạn. Mình cũng là SV của Tài chính Hải Quan. Mình học lớp C6b1c. Không biết trong đây có ai quen không nhỉ. Hiện tại mình đang ở quận 9 (gần trường luôn)

A

alphasix

Guest
21/3/12
0
0
0
43
hcm
Ðề: CLB kế toán trường Tài Chính Hải Quan, Q9, TP HCM

Su huynh C1 xuất hiện nhé hehehe, C1D, khóa con hư của Cao Đẳng Tài Chính Kế Toán 4

P

phimhd

Sơ cấp
20/9/10
2
0
1
VN
Từ tháng 09/2017 trường CĐ TCHQ sáp nhập vào trường ĐH TC-Marketing rồi nhe mấy bạn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA