Tháng 1/2005 rồi nhỉ!

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Còn gần 1 tháng nữa là anhlaanh được về nghỉ tết rồi, dao này anhlaanh đã hơi quen với cuộc sống trong này.

Vào trong này được 1 tháng rưỡi rồi, cũng biết vào công trường là vất vả, nhưng có 1 thứ anhlaanh ko ngờ là trong này mật độ "nhậu" dày quá. Lúc đàu có hơi choáng nhưng bấy giờ có lẽ đã gần quen rồi.

-----> Tửu lượng của mình cũng khá lên rồi, hi vọng sau này có đủ tư cách để ngồi cùng mâm với bác cam to, vannamnh,maco,fk.....

Dạo này ko biết Các bạn trong wkt co khoẻ không nhỉ, chúc các bác mạnh khoẻ, thành công, các em con học thi tốt nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Cậu anhlaanh, mấy tháng không gặp, giọng văn có vẻ chững chạc, người lớn hẳn ra nhỉ?

Tháng 1, Tháng khởi đầu nhiều cái mới. Một tháng hối hả, bận rồn với hoạt động làm báo cáo năm. Một tháng hoa cả mắt với mấy con số nhảy nhót trên màn hình máy tính. Một tháng băn khoăn, không biết money trong túi mình chạy đi đằng nào. Một tháng phải suy nghĩ nhiều, nhưng túm lại, chẳng nghĩ ra cái gì mới lạ... (a bit crazy)

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To anhlaanh : về khoản nhậu nhẹt thì chị cũng can em đấy,có hay gì đâu hả em

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Tháng 1 đã đi hết gần một nửa chặng đường nhưng cũng chẳng khác tháng 1 của năm 2004 là mấy.Bây giờ Trời lại mưa...mưa phùn

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Trời hom nay còn tệ hơn hôm qua...sắp tết rồi nhỉ.....có thể mọi người cho rằng những phút giây buồn là vô nghĩa phải luôn nghĩ mọi việc phải lạc quan..mọi người khác và Tôi khác nhau.Tối qua chia tay một người và hôm nay lại một người nữa cứ như thế này thì thật là buồn...nhìn quanh thấy vắng vẻ còn đâu nụ cười vui vẻ vọng lên nữa.....trời lại một đợt mưa nữa rồi...

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Trời thì cứ mưa dầm dề, mình thì ngập đầu ngập cổ trong mớ hóa đơn, chứng từ, sổ sách và đủ loại báo cáo. Sao mà mệt thế nhi? Giá như bây giừ có một chút nắng cho mình chạy ra ngoài một lúc thì tốt biết mấy. Nắng ơi, nắng đâu rồi nhi? các bác trong miền Nam sung sướng thật đấy! Gửi cho HN một ít nắng vàng đi!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA