Phần mềm Intuitive ERP

• Thread starter hung-vt
  • Ngày gửi
H

hung-vt

Sơ cấp
16/9/04
12
0
1
48
Hanoi - Vietnam
Chào các Bác,

Công ty tôi đang có nhu cầu thiết lập phần mềm và chúng tôi mới nghe nói có phần mềm Intuitive ERP hay lắm nhưng chưa thấy bác nào đề cập tới cả.

Có Bác nào có kinh nghiệm sử dụng hay biết nhà cung cấp tại Việt Nam xin vui lòng chia sẻ cho tôi xin chút xíu.

Cảm ơn các Bác nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vanet

Guest
3/1/04
14
0
0
Bạn tới công ty Lajv Việt đi, họ có bộ phận triên khai cho phần mềm này đó.
191A Hoàng Văn Thụ, Q Tân Bình, Tp Hồ Chi Minh

T

theanhphan

Guest
xin chao !
xin cho hoi hien nay co mot so phan mem ke toan nao danh cho san xuat hang tieu dung danh cho cong ty TNHH khong?
hay tra loi toi ngay nhe
cam on

N

ngheketoan

Guest
28/12/04
12
0
0
54
USA
gui Hung-vt

Cái đó mình đã xem qua rồi nhưng thấy khó hiểu quá, đấy là phần mềm dành cho doanh nghiệp nước ngoài không phù hợp với doanh nghiệp Vn, cũng có thể là tiếng Anh của mình kém nên không hiểu nhiều lắm
:cool2:

H

hung-vt

Sơ cấp
16/9/04
12
0
1
48
Hanoi - Vietnam
Tôi đa email cho Công ty Lạc Việt rồi nhưng vẫn chưa thấy hồi âm gì cả.
Phần mềm này khó hiểu thế nào bác có thể giải thích rõ hơn được không

V

VoiCoi

Guest
5/8/04
18
0
0
43
ddddddd
www.nethoa.com
Tôi không nghĩ với những phần mềm lớn tầm ERP thì có thể trao đổi được gì qua e-mail, nhất là khi cậu cũng không biết gì nhiều về nó hung-vt ạ. Hãy nhấc điện thoại lên đi, quá dễ mà :)

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
hung-vt nói:
Tôi đa email cho Công ty Lạc Việt rồi nhưng vẫn chưa thấy hồi âm gì cả.
Phần mềm này khó hiểu thế nào bác có thể giải thích rõ hơn được không

Hi Hùng,

Mình tự giới thiệu mình là Phianhtuan - mem trong box ERP. Cũng có hiểu biết chút ít về Intituve ERP và một khách hàng đã sử dụng nó.

Ngoài ra nếu Hùng cần thông tin gì xung quan ERP mình nghĩ mình có thể trao đổi được.

Phianhtuan

H

hung-vt

Sơ cấp
16/9/04
12
0
1
48
Hanoi - Vietnam
Cảm ơn Bác Phianhtuan.

Thực ra thì em cũng chưa biết nhiều về ERP vì từ trước đến nay chỉ dùng các phần mềm kế toán thôi. Gần đây do yêu cầu của sếp nên phải nhờ các bác giúp đỡ. Nếu có thể Bác cho em xin lời khuyên có nên dùng giải pháp này không hoặc Bác tư vấn cho em một giải pháp nào tương tự (tất nhiên là giá cả cũng tương tự vậy thôi)

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
hung-vt nói:
Cảm ơn Bác Phianhtuan.

Thực ra thì em cũng chưa biết nhiều về ERP vì từ trước đến nay chỉ dùng các phần mềm kế toán thôi. Gần đây do yêu cầu của sếp nên phải nhờ các bác giúp đỡ. Nếu có thể Bác cho em xin lời khuyên có nên dùng giải pháp này không hoặc Bác tư vấn cho em một giải pháp nào tương tự (tất nhiên là giá cả cũng tương tự vậy thôi)

Hi HUNG !

Rất sẵn sàng. Bạn có thể mail cho mình địa chỉ để mình gửi thông tin về các sản phẩm ERP cho bạn vì không thể post lên diễn đàn do dung lượng quá lớn.

Mình có gửi Hung email, phone của mình qua account của Hung trên diên đàn không biết bạn nhận được chưa?

PAT

S

sao tim

Guest
8/10/04
14
0
0
TP.HCM
Mình cũng muốn biết 1 số thông tin về các sản phẩm ERP, làm ơn gởi cho mình gấp qua địa chỉ mail: loan@htco.com.vn
Cám ơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA