Biên bản kiểm kê tài sản cố định tại thời điểm 31/12/xxxx

• Thread starter nt7_linh
  • Ngày gửi
N

nt7_linh

Guest
23/7/07
32
0
0
Hà Nội
Có ai có mẫu Biên bản kiểm kê tài sản cố định vào thời điểm 31/12 không cho em xin với ạ! Xin gửi giúp em vào địa chỉ email: nt7_linh@yahoo.com với ạ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lanhongduong

Sơ cấp
28/8/09
34
0
0
43
Hai Duong
cong ty minh la cty tnhh neu ko co thay doi gi ma tu nhien thue danh gia lai ts co dc ko

L

lanhongduong

Sơ cấp
28/8/09
34
0
0
43
Hai Duong
Tài sản đánh giá lại có được trích khấu hao phần tăng thêm do đánh giá lại đó ko

M

maixuan97

Guest
21/10/09
6
0
0
đông anh
biên bản kiểm kê tài sản và tính khấu hao tài sản

chào các bạn. mình mới đi làm nên không thạo lắm về tính khấu hao tài sản.có ai biết chỉ cho mình với.thanhks cả nhà nhiều

M

maixuan97

Guest
21/10/09
6
0
0
đông anh
cảm ơn cả nhà nhiều!mình coi các thành viên kế toán như một gia đình.mình đã đọc được nhiều thắc mắc của các bạn mà cũng là thắc mắc của mình.may có các bạn hỏi rùi nên mình được câu trả lời luôn.thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

V

vhdung87

Guest
3/11/08
21
0
0
36
hà nội
các bạn nên đọc kỹ thông tư 203/2009/BTC mới nhất về việc quán lý và trích khấu hao tài sản.chúc vui!

B

babydethuong2000

Guest
19/8/09
1
0
0
tp hcm
Thành viên mới cần giúp đỡ:
Mình là kế toán mới vào nghề nên chưa biết xử lý tình huống này như thế nào
Cty mình mua 1 oto lúc 2/2009 nhưng đến thời điểm này vẫn chưa đăng ký lên cục thuế nên không biết mình có được trích khấu hao vào thời diểm từ tháng 2 đến nay hay không? Và bây giờ đi đăng ký thì có bị phạt không a?
Cảm ơn !

N

nguyenthangkhoa

Sơ cấp
28/6/09
6
0
0
38
go vap
neu ban chua dang ky thu se khong duoc khau hao tu thang 2 dau, bang cu dang ky khau hao di khong co bi phat dau, neu ban dang ky thang 9 thi khau hao vao thang 9, neu thue co hoi thi noi cong ty mua nhung chua dua vao su dung toi thang 9 moi duava sy dung nen moi khau hao trong thang nay

M

MDL

Guest
25/3/10
1
0
0
Ha noi
Trong quyển hạch toán kế toán có mẫu này đấy bạn.
Còn sẵn trên Excel đây:

Rất ấn tượng với câu về nụ cười trong "signature" của bạn. Mình cũng có một câu na ná như thế chép lên với bạn cho vui nhé:
"một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ
bằng một rổ Vitamin A
bằng một nhà Philatốp"

MDL.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA