Làm sao để học kế toán ngân hàng nhanh chóng!

• Thread starter doisonggio123
  • Ngày gửi
D

doisonggio123

Guest
16/1/09
2
0
0
quang ninh
Em hiện tai đang học 1 lớp tại chức kế toán tổng hợp thời hạn 5 năm.Em đã học được 3 năm rùi nhưng thực sự chẳng mấy khi đi học.Mỗi môn học rút gọn trong 3 đến 5 ngày học nên thực sự em chẳng hiểu gì về kế toán cả.Em mới nhớ được có 5 tài khoản thôi hic hic xấu hổ quá.Nhưng không thể dấu dốt mãi được.Nên em viết bài này mong được mọi người góp ý và chỉ bảo em.Gia đình định hướng cho em làm kế toán tong Ngân hàng.nhưng thực sự em rất lo lắng vì bản thân mình chẳng biết gì cả.Em muốn hỏi mọi người là nếu em chưa biết gì về kế toán mà đi học lớp kế toán cấp tốc 3 tháng có đi làm được không ah? Và nếu học lớp cấp tốc thì nên học luôn chuyên ngành Ngân hàng đúng không ah?Hay là như thê nào em mong mọi người giúp em tư vấn cho em với.Mọi người mà biếtsđịa chỉ nào tin cậy ở Hà Nôi mà mọi người đã học thì chỉ em với.thanks mọi người nhiều

sao không ai giúp em thế.help me!!!!!!!!!11111

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
sao không ai giúp em thế.help me!!!!!!!!!11111
Học 3 năm rồi mà chỉ nhớ đc có 5 tài khoản thì không ai giúp được em đâu. Em hãy tự thân vận động đi nhé. Học 1 năm, 3 năm hay 5 năm là do mỗi người. Không có lời khuyên nào là tốt nhất dành cho bạn cả. Hãy bắt đầu lại bằng việc mở sách ra trước mặt và học.

D

doisonggio123

Guest
16/1/09
2
0
0
quang ninh
không phải học 3 năm mà chỉ nhớ được 5 tài khoản.ý em là mang tiếng học 3 năm em mới biết có 5 tài khoản vì chưa bao giờ em để ý đến cả.lên lớp chỉ để vui.Bây giờ mới cảm thấy phải học thực sự.Em như 1 người mới bắt đầu nhập môn ấy.em muốn hỏi coi học 3 tháng cấp tốc có biết để làm hay không?Hay là chỉ là quảng cáo thôi.Mở sách ra trước mặt mà học mà học được thì chẳng ai cần đến lớp làm gì nữa.Hic

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
em muốn hỏi coi học 3 tháng cấp tốc có biết để làm hay không?Hay là chỉ là quảng cáo thôi.
Học 3 tháng chỉ đủ để bạn khởi đầu lại bắt đầu với nguyên lý kế toán. Cũng có thể đi học khóa 3 tháng để nghe lại những gì bạn đã bỏ qua trước đây. Lấy đó làm đà khởi động lại mọi thứ khác.

N

nhatnguyetden

Guest
31/1/09
1
0
0
31
lbinh thuan
nếu bạn không thik thì có thể chọn 1 nghề khác

bạn nên làm lại từ đầu và nên chăm chỉ hơn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
L

legayou

Guest
17/1/09
1
0
0
tp hcm
Hô hô,bỏ tất cả đi,rồi dk học lại,chứ h nếu bạn đã lơ ngơ thì làm ji đây,học cấp tốc thì sau này mệt lắm,đi làm chỉ khiến hỏng việc mà thôi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA