Mẫu đề nghị thanh toán

• Thread starter cuongvandat
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangtq

Cao cấp
17/6/08
232
8
18
TPHCM
www.facebook.com

Đính kèm

• Mau de nghi thanh toan.doc
    34.5 KB · Lượt xem: 3,038
Mẫu hợp đồng dịch vụ vận chuyển hàng hoá

Bạn nào làm trong các công ty chuyên nhận vận chuyển hàng hoá: chẳng hạn như nội thất, có mẫu hợp đồng dịch vụ vận chuyển hàng hoá gửi cho mình với, mình đang rất cần. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn trong nghề. Cảm ơn các bạn trước nha.

K

Katenguyen

Guest
20/8/09
1
0
0
Ha Noi
Mình cảm ơn Hoangtq nhé. Cảm ơn rất nhiều!

Bạn nào làm trong các công ty chuyên nhận vận chuyển hàng hoá: chẳng hạn như nội thất, có mẫu hợp đồng dịch vụ vận chuyển hàng hoá gửi cho mình với, mình đang rất cần. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn trong nghề. Cảm ơn các bạn trước nha.

phamtrinhqn

phamtrinhqn

Trung cấp
12/9/05
83
0
6
44
Quang ninh
thử dùng tạm mẫu này đi!

Đính kèm

• Giay_dn_thanh_toan2010.doc
    90.5 KB · Lượt xem: 607
Sửa lần cuối:
T

thanhtinh24285

Sơ cấp
20/11/09
2
0
0
36
tp.hcm
các bạn ơi cho mình hỏi chút nha:
mình vừa xuất 1 hoá đơn nhưng mình ghi sai tên hàng, vậy minh muốn làm hoá đơn diều chỉnh thì phải làm sao?gia đình co ai biết không chỉ cho mình với ? mình cảm ơn trước nha

hienTMC

hienTMC

Trung cấp
13/11/08
105
0
16
Ha Noi
các bạn ơi cho mình hỏi chút nha:
mình vừa xuất 1 hoá đơn nhưng mình ghi sai tên hàng, vậy minh muốn làm hoá đơn diều chỉnh thì phải làm sao?gia đình co ai biết không chỉ cho mình với ? mình cảm ơn trước nha

Bạn xác nhận với bên kia về những thông tin viết sai trên hóa đơn, 2 bên lập biên bản hủy hóa đơn và bạn viết lại hóa đơn khác thay thế.

V

vtloan

Sơ cấp
20/7/09
4
0
0
hà nội
ai có mẫu thư nhắc nợ thì có lẽ nghe mềm mại hơn giấy đề nghị đấy nhỉ!!!

9

901

Guest
23/1/10
1
0
1
hai phong
các bác ơi. em đang làm hợp đồng với bên mua hàng nhưng chưa hiểu khi nào thì dùng hợp đồng mua bán khi nào thì dùng hợp đồng kinh tế, khi nào thì dùng hợp đồng nguyên tắc, em có tải một số về nhưng không biết phải áp dụng trong trường hợp nào. Các bác giải thích giùm em với và nếu có thể cho em xin mẫu của chúng luôn kèm theo Mẫu đề nghị thanh toán theo hợp đồng. em xin cảm ơn nhiều.em đang cần gấp nên rất lo lắng không biết phải làm cách nào để biết.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA