Mỗi tuần một chuyên đề

Đăng ký thi CFA tháng 12 online

• Thread starter lengockhoi
  • Ngày gửi
L

lengockhoi

Guest
19/11/08
25
0
0
HCM
Mình gọi điện đến FTMS chi nhánh TP. HCM để đăng ký kì thi Dec 2009 thì biết FTMS chỉ đăng kí cho học viên. Cho mình hỏi tại TP. HCM có thể đăng ký thi ở đâu được nữa không.
Nếu không, mình đăng ký online thì cần phải có thẻ Visa, minhf chưa có thẻ Visa, mình định làm thẻ Visa của Agribank không biết có được không?
mình đăng ký đến bước shooping cart nó đòi nhập offer code 1,2 mình không biết nhập cái gì vào đó
bác nào có kinh nghiệm đăng ký online giúp mình với

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trangasc

Guest
27/5/08
29
0
0
Hà Nội
Mình gọi điện đến FTMS chi nhánh TP. HCM để đăng ký kì thi Dec 2009 thì biết FTMS chỉ đăng kí cho học viên. Cho mình hỏi tại TP. HCM có thể đăng ký thi ở đâu được nữa không.
Nếu không, mình đăng ký online thì cần phải có thẻ Visa, minhf chưa có thẻ Visa, mình định làm thẻ Visa của Agribank không biết có được không?
mình đăng ký đến bước shooping cart nó đòi nhập offer code 1,2 mình không biết nhập cái gì vào đó
bác nào có kinh nghiệm đăng ký online giúp mình với

Tớ dùng thẻ của ACB ổn lắm. Giao dịch thanh toán rất nhanh.

L

lengockhoi

Guest
19/11/08
25
0
0
HCM
tớ đăng ký đến shopping cart thì trong offer code không hiểu nó yêu cầu cái gì, các cậu giúp tớ với

N

NgVy

Guest
28/6/08
38
0
0
HCM
Tôi chưa đăng ký CFA nhưng đã mua hàng trên ebay qua mạng. Tôi dùng thẻ Visa của ACB thấy khá ổn. Nghe nhiều người phàn nàn thẻ của các ngân hàng khác ví dụ Agribank, Vietcombank... không dùng thanh toán quốc tế được.

B

blackhand

Guest
15/1/09
9
0
0
dfdf
Có ai đăng ký được bằng thẻ Visa của EximBank chưa, mình đăng ký bằng thẻ này thì nó báo "Transaction declined by the bank".
Bình thường mình thanh toán mua hàng qua các trang khác vẫn Ok. Tự nhiên bọn này lại không chấp nhận. :wall:
Bây h làm thẻ của ACB thì không kịp kỳ đăng ký này rồi. :wall:

L

lengockhoi

Guest
19/11/08
25
0
0
HCM
Có ai đăng ký được bằng thẻ Visa của EximBank chưa, mình đăng ký bằng thẻ này thì nó báo "Transaction declined by the bank".
Bình thường mình thanh toán mua hàng qua các trang khác vẫn Ok. Tự nhiên bọn này lại không chấp nhận. :wall:
Bây h làm thẻ của ACB thì không kịp kỳ đăng ký này rồi. :wall:

Bác đã mở hạn mức chi tiêu chưa, mình cũng bị tương tự nhưng khi mở hạn mức chi tiêu tối đa thì đã đăng ký được rồi

B

blackhand

Guest
15/1/09
9
0
0
dfdf
May quá đăng ký được rồi, vần bằng thẻ visadebit của Exim.
Ở cơ quan mãi không được, về nhà thì được luôn.
Chắc bọn nó phải xác nhận lại eximbank có phải "hang lởm" không :005:

L

lengockhoi

Guest
19/11/08
25
0
0
HCM
Khoảng bao lâu thì nhận được curriculum nhỉ, tại sao nó lại là "UPS Tracking #: Order has not been shipped", đợi thêm ngày mai thử xem

L

lengockhoi

Guest
19/11/08
25
0
0
HCM
bac nhan duoc sach chua, sao minh lai duoc nhan cai nay nhi:THE RECEIVER WAS UNAVAILABLE TO SIGN ON THE 1ST DELIVERY ATTEMPT. A 2ND DELIVERY ATTEMPT WILL BE MADE / PACKAGE WILL BE DELIVERED NEXT BUSINESS DAY-NO SATURDAY GUARANTEE

Sửa lần cuối:
B

blackhand

Guest
15/1/09
9
0
0
dfdf
Hàng đang về đến HK, chắc vài ngày nữa thì đến nơi.
Bác check trên UPS "Track Shipments ", theo số "Tracking Number:" của mình để theo dõi hàng.

B

blackhand

Guest
15/1/09
9
0
0
dfdf
bac nhan duoc sach chua, sao minh lai duoc nhan cai nay nhi:THE RECEIVER WAS UNAVAILABLE TO SIGN ON THE 1ST DELIVERY ATTEMPT. A 2ND DELIVERY ATTEMPT WILL BE MADE / PACKAGE WILL BE DELIVERED NEXT BUSINESS DAY-NO SATURDAY GUARANTEE

Nó sẽ chuyển đến địa chỉ thứ 2 bạn đăng ký để ship hàng, chắc địa chỉ thứ nhất của bác "tù mù" quá nó không biết được :leapfroga

L

lengockhoi

Guest
19/11/08
25
0
0
HCM
Hàng đang về đến HK, chắc vài ngày nữa thì đến nơi.
Bác check trên UPS "Track Shipments ", theo số "Tracking Number:" của mình để theo dõi hàng.
Uh, thì mình vẫn check mới biết hàng đã về mà không có người nhận.
The curiculum đã về tới HCM từ hôm qua, thế nhưng bọn giao hàng gọi vào số điện thoại nhà mình không có nhà thế là nó thông báo như trên, vớ vẩn thật, còn giải thích là địa chỉ ở Gò vấp lung tung nên trước khi đi giao hàng gọi điện trước, đúng là làm ăn vớ vẩn, tôi đến tận UPS và chở về, thuế 218k

N

NTbeach

Guest
14/3/09
7
0
0
38
Nha Trang
cho mình hỏi phí đăng kí để nhận bộ curiculum của CFA level 1- 2009 là bao nhiêu vậy ?

X

xenonnt

Trung cấp
30/7/08
170
0
0
HCMC
đăng ký thi là có chi phí sách trong đó luôn rồi. CFAI kê là 220USD/bộ

N

NgVy

Guest
28/6/08
38
0
0
HCM
Tôi đăng ký thi Level I tháng 12/2009 bằng thẻ Visa của ACB, mất 990USD chưa kể phí thanh toán không rõ bao nhiêu. Tôi nhận được sách sau 3 ngày làm việc (không hiểu sao nhanh vậy?, hay là sách bị ế? :freddy:)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA