Quy định việc bổ nhiệm kế toán trưởng dự án của Nhà nước

• Thread starter kimchi0607
  • Ngày gửi
K

kimchi0607

Guest
4/2/09
2
0
0
HaNoi
Mình có 1 câu hỏi nhờ ai biết trả lời giúp.
Nhà nước quy định chức vụ kế toán trưởng Dự án thuộc quản lý nhà nước là người thuộc biên chế Nhà nước có đúng không? Có thể là kế toán trưởng thuê ngoài không? Có VB nào quy định không?
Rất mong được sự hồi âm trả lời. Xin cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dnnh1974

Guest
2/2/09
18
0
0
HCMC
Không thể là người ngoài biên chế đảm nhận cương vị đó được:D Việc bổ nhiệm tùy thuộc dự án đó thuộc cấp Nhà Nước nào quản lý, nhưng nêu là biên chế thì mình nghĩ bạn đang đề cập đến các dự án sử dụng vốn ngân sách. Do đó đều phải thông qua Ban tổ chức quận, thành phố thậm chí Sở nội vụ :) nhiêu đó thôi thì bạn nghĩ người k có biên chế có cửa nẻo nào k:wall:, hihi. Chưa kể đã là trong biên chế mà k là ĐV thì cũng quên đi:sorry:

K

kimchi0607

Guest
4/2/09
2
0
0
HaNoi
Không thể là người ngoài biên chế đảm nhận cương vị đó được:D Việc bổ nhiệm tùy thuộc dự án đó thuộc cấp Nhà Nước nào quản lý, nhưng nêu là biên chế thì mình nghĩ bạn đang đề cập đến các dự án sử dụng vốn ngân sách. Do đó đều phải thông qua Ban tổ chức quận, thành phố thậm chí Sở nội vụ :) nhiêu đó thôi thì bạn nghĩ người k có biên chế có cửa nẻo nào k:wall:, hihi. Chưa kể đã là trong biên chế mà k là ĐV thì cũng quên đi:sorry:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA