Mỗi tuần một chuyên đề

điều kiện đăng ký thang lương, bảng lương

• Thread starter nguyentronghiep
  • Ngày gửi
N

nguyentronghiep

Guest
13/4/06
4
0
1
Saigon
Các bạn ơi : khi đăng ký thang lương đòi hỏi phải qua liên đoàn lao động xác nhận xem có phải thành lập công đoàn cơ sở hay không?
Vậy cho mình hỏi: nếu số lao động đăng ký là 7 người , trong đó có 3 người là thành viên góp vốn trên Giấy đăng ký kinh doanh CôngTy.
Vậy có được xác nhận là không đủ điều kiện thành lập công đoàn không?
Bạn nào biết chắc trả lời dùm mình với, xin cám ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

company

Trung cấp
19/7/08
114
0
0
Miền cát trắng
Các bạn ơi : khi đăng ký thang lương đòi hỏi phải qua liên đoàn lao động xác nhận xem có phải thành lập công đoàn cơ sở hay không?
Vậy cho mình hỏi: nếu số lao động đăng ký là 7 người , trong đó có 3 người là thành viên góp vốn trên Giấy đăng ký kinh doanh CôngTy.
Vậy có được xác nhận là không đủ điều kiện thành lập công đoàn không?
Bạn nào biết chắc trả lời dùm mình với, xin cám ơn.

Được bạn ah.Cty mình cũng vậy, trừ thành viên góp vốn ra thì còn 3 người, và mình đã lên liên đoàn xác nhận rồi.
chúc bạn làm tốt.

T

toki1101

Guest
18/2/09
4
1
3
37
SG
em phải làm thế nào để gửi được file kèm theo a.
Em muốn hỏi các anh chị xem hồ sơ đăng ký thang lương, bảng lương của em đã được chưa.Em phải nộp hồ sơ rùi. Lần trước em đi hỏi thông tin để làm nhưng người ta không hướng dẫn gì cả.????

D

dinhmucdogo

Guest
27/2/09
46
0
0
44
TPHCM
em phải làm thế nào để gửi được file kèm theo a.
Em muốn hỏi các anh chị xem hồ sơ đăng ký thang lương, bảng lương của em đã được chưa.Em phải nộp hồ sơ rùi. Lần trước em đi hỏi thông tin để làm nhưng người ta không hướng dẫn gì cả.????

Nếu em mới ra trường thì hỏi mấy anh chị làm lâu năm hướng dẫn cho em cho!Chứ em mới llên đó nó hành em lên hành em xuống đó!!!!

N

nguyentronghiep

Guest
13/4/06
4
0
1
Saigon
Cám ơn bạn buikimthoa nhiều, nhưng liên đoàn của bạn quận mấy vậy, mình nghe nói liên đoàn quận 3 không chịu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA