chatroom của web

• Thread starter anhvu
  • Ngày gửi
A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Lần trước có ai đề cập đến chat room trong web ý nhỷ ? Mình cũng thích thế!

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hì, trước đây cũng có lần tớ đề xuất - nhưng thực ra từ để xuất tới hiện thực còn khoảng cách xa lắm. Có rất nhiều vấn đề trước mắt cần quan tâm.
Thôi tạm thời có ý kiến ý cò gì cứ nhắn tin hoặc chat YM nhé, chúng ta lập phòng riêng cho WKT cũng được mà. :leu:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
HyperVN: YIM ha_viet76 tuy nhiên rất ít online vì dạo này bận bịu công việc. Còn các bạn khác???

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Mọi người ơi, sau khi nhìn pic của Anh Chuột xong tôi lại chú ý đến pic của Hyper (Hé hé , hơi soi mói), nhưng không biết là hai cái ông bà trong pic của Hyper một ngày đấu mỏ mấy lần nhỉ ? Có ai làm một phép tính hộ không ? hé hé

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chắc chỉ đôi ba trăm lần thôi, HyperVN cũng ít lên mạng lắm.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
hò hò , Creat một roomchat không khó lắm , vấn đề là có ai hưởng ứng hay không hihihi , không hiểu ý mọi người thế nào ?? HYPER và anh VNReek sao nhi? hihiiiiii ,Creat roomchat bằng PHP cũng không khó lắm mà hihi , xin ý kiến cái nhỉ hihi , Nếu được < NIP xin creat cho WKT một cái hihi , :chuoi ,
To Hyper : anh ít online thế để nhiệm vụ đó em làm cho hiiiiiiiiiiiiiiiiii , nói chơi thôi keke :bia :đi nhậu đê anh :dzo :leu:

penguinvn

penguinvn

Guest
Quá hay luôn, tạo chat room tren YM cũng được mà.

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Nếu tạo chatroom thì theo mình nên quy định thời gian nào đó cụ thể, nếu không thì các bạn chỉ lo chat mà quên đi mục đích chính của mình là " vào Webketoan để học hỏi, trao đổi kinh nghiệm ". OK.

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Nghe có vẻ có lý, không khéo vào đó lại chẳng nói đến kế toán thì (hí hí) bỏ mẹ (xin lỗi bà con) . Lại suốt ngày vào chatroom quên mất cả forum. Hoặc giả có nhớ thì cũng chỉ ậm ừ .. hí hí ...

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Trước đây có người đề nghị nhưng lúc đó cái host yếu quá nên bỏ qua luôn. :lol
Bây giờ thì host không thành vấn đề và chỉ cần 15 phút là có thể có một cái chatroom cho các bạn, nhưng không biết có ích lợi gì không ? có nhiều người cần đến không ? và ai sẽ quản lý nó ?
Mình với HyperVN độ này quá tải rồi hơn nữa lại đang xem xét việc chuyển portal và tích hợp IBF vào để dùng chung acc, đồng thời triển khai cái từ điển trực tuyến nữa.

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Lại ton chũ giun khng h, khng biết được anhvu v VNqeek ni g vậy ? ( hơi nhầm sn một t ).

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
há há , chắc là ôm rơm nặng bụng , em nói roài , nếu okie thì anh HYPER đi nhậu xỉn đi hé hé thằng em vẫn có thể đưa anh về như thường há há . chuyển quản trị thì no problem đi anh hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii , :chuoi mà hình như host này có hỗ trợ sẵn roài , click cái thì okíe á hé hé . :cool :lol

To HYPER and VNGEEK . em đã xem xét khá kĩ cái xoob , nó là dạng portal . . chính nó cũng vẫn là phiên bản gốc . chưa change chi cả , nếu forum mà cứ theo nó thi` không ổn , tại vì em nghĩ phải chỉnh xửa từ ngoài vào trong ,
03hsáng 17 roài mà chưa tìm ra ý tưởng gì , Heo me now đi , em đang luản quẩn ở cái góc này nè , chưa có một cái ý tưởng gì hít :(( :wall :wall :ak

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Originally posted by VNgeek@Nov 17 2003, 09:49 PM
Trước đây có người đề nghị nhưng lúc đó cái host yếu quá nên bỏ qua luôn. :lol
Bây giờ thì host không thành vấn đề và chỉ cần 15 phút là có thể có một cái chatroom cho các bạn, nhưng không biết có ích lợi gì không ? có nhiều người cần đến không ? và ai sẽ quản lý nó ?
Mình với HyperVN độ này quá tải rồi hơn nữa lại đang xem xét việc chuyển portal và tích hợp IBF vào để dùng chung acc, đồng thời triển khai cái từ điển trực tuyến nữa.
Em thì thấy là với kiểu vào mạng của Webketoan một lúc đông nhất cũng chỉ được 6 người, thế nên việc chat trên room là chưa cần thiết lắm, vậy nên ai cần chat với ai thì tin nhắn riêng :il xin cái YM là Ok thôi :chuoi .
Hihi, còn quản lý thì em có thể quản lý hộ được cho, chỗ em online 24/24 mà :chuoi :chuoi

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
OK! Vậy thì bạn nào thích thì
Click vào đây để chat

Đây là bản do host hỗ trợ sẳn, các bạn dùng tạm. Nếu thấy được thì tớ sẽ tìm cái Việt Hóa cho.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Hoan nghênh sự nhanh chóng đáp ứng thấu đáo lòng dân của Vngeek. :thank Nhưng chẹp, tình hình là rất tình hình, sáng nay rỗi rãi ngồi ở trong chatroom, nhưng "vui tuyệt" là vui vì có một mình mình một giang sơn, lala :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :error :bye

L

Lazy_girl

Guest
Chào các Anh Chị và các bạn, Em lần đầu tiên biết web kế toán và cũng lần đầu tiên tham gia rất vui được làm wen ạ!
Em là Lazy girl , rất là lười! :music1: , mê Rock ( Hard rock & Metallica) và ghét Kế Toán

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Theo tôi thì có một nơi để chat như vậy cũng không hẳn là ko có cái hay của nó, với một số vấn đề cần thiết thì thảo luận trực tuyến sẽ tốt hơn. Tuy nhiên, thành công và có hiệu quả hay ko thì tùy thuộc rất lớn vào tinh thần và ý thức của các thành viên web ta! :ak

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Tạm thời các bạn vô chat bằng link ở trên, chạy thử một thời gian xem sao. Nếu mọi người ủng hộ và không có vấn đề gì, tớ sẽ chuyển link ra ngoài trang chủ cho tiện.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA