Hướng chọn đề tài luận văn !

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Nếu nói là không có gì thì chẳng có cái gì là ...có gì cả. :p
Hoặc bạn thử xem về hàng tồn kho, doanh thu từ hoạt động xuất nhập khẩu, ...

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tran hoa tho

Guest
27/8/05
14
0
0
quang nam
cnn ơi

cnn ơi, em thấy trong trang nhiên cứu khoa học sinh viên co đề tài mối quan hệ chi phí khối lượng lợi nhuận mà làm sao xem được.
số thứ tưh là số 21 ấy

C

Chang_coc

Guest
24/1/06
24
0
0
Vietnam
Chị ANHCHUOT đưa ra cái list các đề tài luận văn, em khoái cái "Phân tích thông tin kế toán phục vụ ra quyết định ngắn hạn". Vậy chị ANHCHUOT và các anh chị Cao thủ khác có cái luận văn nào về đề tài này thì share cho em với. Cảm ơn các anh chị nhé, giúp giùm em nhé. Sắp tới ngày nộp rồi mà chưa có chữ nào..hix!

C

Chang_coc

Guest
24/1/06
24
0
0
Vietnam
Ui chết, chưa già mà lẩm cẩm quá. Không phải chị ANHCHUOT mà là Mod CNN đưa ra cái list đề tài nghiên cứu khoa học chứ. CNN ới ời, tìm giúp em cái luận văn "Phân tích thông tin phục vụ ra quyết định ngắn hạn" nhé, cảm ơn nhiều.

T

tienphuc

Guest
22/8/07
27
0
1
Đất Phương Nam
Luận văn "Phân tích thông tin phục vụ ra quyết định ngắn hạn" Có thể viết Khoá luận tốt nghiệp cho ngành Quản trị kinh doanh không nhỉ ? Anh chị nào có kinh nghiệm hoặc tài liệu cho em xin với. Cám ơn nhiều nhiều!!
- " Hạnh phúc là : ... Có việc gì đó để làm và ... có điều gì đó để hy vọng ! " - Mong được hồi âm. Email : tienphucccqc@yahoo.com.vn

H

huugiap

Guest
24/12/07
5
0
0
39
dong nai
mình thấy huwongs chọn đề tài đối với sinh viên xắp ra trường thì ko khó việc giúp họ có được đề cương chi tiết về đề tài mà họ chọn mới là khó
hiện giờ mình đang có rất nhiều đề tài nếu ai có bạn cần để tham khảo thì liên lạc với mình nhé

O

oanh135

Guest
22/5/07
1
0
0
Da nang
em đang thực tập tại 1 Nh ở Đà Nẵng và có ý định chọn đề tài để viết luận văn về "chính sách khách hàng cho các DN vừa & nhỏ". Tuy nhiên em chỉ mới định hình đc cách viết, nghiên cứu, phân loại nhóm khách hàng theo các tiêu chí... để từ đó đề ra các mức lãi suất và hạn mức TD khác nhau,...nhưng vẫn còn rất lang man và cũng chưa có tài liệu nào giúp em được cả.Có anh chị nào đã viết về đề tài này chưa, xin chỉ cho em với. Cảm ơn nhiều lắm!!
Có thể trao đổi với em qua mail mayti132003@yahoo.com.
thanks again!*_*

P

phuchanh

Guest
19/12/07
1
0
0
37
binh duong
mình cũng đang học năm cuối và cung phân vân ko biết nên chọn đề tài nào để làm khóa luận. mình cảm thấy kiến thức con mơ hồ wá, chưa hệ thống được. nếu chọn những đề tàu cũ thì đã wá nhàm chán, con để tài mới thì đúng là chưa đủ can đảm cũng như nguồn tài liệu. Mình vẫn đang rẫt phân vân. chúng ta nên chọn đề tài phù hợp với chỗ thực tập ,hay tim chỗ thực tập để làm đc đề tài của mình??? kíu mình dí!!!

V

vietanh0611

Guest
3/12/07
10
0
0
Q7, TP.HCM
mình đinh viết đề tài về kế toán chi phí nhưng mà toàn đề tài về gía thành ko ah. Bạn nào có đề tài nào gợi ý cho mình với, thaks các bạn nhiều nhiều nha

T

Ty Na

Guest
23/4/15
2
0
1
31
Mình chuẩn bị phải làm Luận văn thạc sĩ Kế toán. Các bạn cho mình hỏi đề tài "Phân tích hiệu quả sử dụng vốn cố định" là đề tài thuộc chuyên ngành Kế toán hay chuyên ngành Tài chính doanh nghiệp vậy ạ? Vì trước đây mình học Tài chính, bây giờ mới học sang Kế toán nên cũng chưa nắm rõ. Các bạn cho mình câu trả lời nhé. Mình cảm ơn nhiều

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
cả hai

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA