No Importal Personal

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
kakka , hi all , Vào cũng khá lâu , nhưng mà cũng chưa bằng mí bác là cựu ở đây ihihhiiiiiiiiiiii , cho iem giới thiệu tí :chuoi hiiiiiiiiiiii ,

NIPVNN : Xin ra nhập họ nhà " Kế Toán " không hiểu có anh chị nào ở đây không cho em làm quen với hiiiiiiiiiiiiiiii , nhất là các em thì càng quý he' he' , Kẻ ngu xi này xin được ...... :bia cạch cái đã hiiiiiiiiii ,

NIP ở HN , mọi người ở đâu zậy hiiiiiiii ,! :two: :dzo :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hư`, ko lo cái oitinhyeu vào đây định phá quấy hả.
Ở đây ít các em lắm toàn anh và chị thôi - chán quá nhỉ ??? nào cạch :bia :pepsi:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
hơ hơ , Anhchuột là em của ....Mèo con à hiiiiiiiiiii , bắt tay nóng quá rồi hihi , làm chai riệu đi , :)) em chán oitinhyeu rồi hihiiiiiiii , :chuoi dạo này thích chu du khắp nơi để kiềm niềm vui mới hé hé , , Oitinhyeu để người nhà lo hihiiiiiii ,
mà Anhchuọt ở đâu thía , HCM à , vô tham gia mem của NHAUCLUB không hihi , gạ gẫm tí hihi

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Hi ... viết một bài rồi, nhưng thôi, hơi quá nên lại thôi .. hì ... :error :chuoi :chuoi :chuoi

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
hớ hớ :bia :leu: anhvu ở đâu mà nói cái chi mô hé hé . viết một bài là sao thé he; hé :chuoi :lol :wall

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Định lăng quăng qua cái Nhaucub của cậu nhưng tiếc quá nó out rồi hay sao đấy :leu: , thôi nipvnn vào đây chỉ giáo vài chiêu về IT đi, rồi mọi người trả công :pepsi:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
huuuuuuuuuuuu , em vẫn thấy nó hoạt động sờ sờ ra đấy thôi có sao đâu ANHCHUỘT huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu , vẫn okie mà hixxxxxxxxx , tiếc wúa , dù sao em cũng mong là em đi nơi khác kiếm chút mồi về cho anhchuột thôi hixxxxxxxxxxx , bớ anh ở nơi nao hixxxxxxxx......jajaja :chuoi :chuoi :il :two:

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chắc nó chê người ngoài tuyến rồi, chán quá nipvnn nhỉ!
Uh mấy hôm nay mải làm việc quá chẳng được ăn uống gì, đói mệt ghê gớm, chú nip xem có gì chiêu đãi mọi người nhé!!! :thank

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
ủa hiiiiiiii , chỉ có con mèo thôi , bác sài thì em up lên cho bác hí hí
" chắc là sợ rồi " :leu:

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Thôi đành vậy, chán thịt mèo lắm rồi cũng phải cố gắng - chú cố giúp nhé, vài con cũng được :thank
À vào mục Tin học giúp mọi người đi, toàn chạy loăng quăng ko ha` :no

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Mục tin học có người rồi mà hiiiiiii ,v ới lại em có đi đâu ngoài cái box này đâu hiihihih

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Ai cấm nip chạy lung tung thía ??? :f_o

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Nghe nói chú Nip này giỏi về IT lắm, thế chạy vào box tin học trả lời giúp Mar mấy câu hỏi trong đấy đi nào :help

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
ủa , :error :error Có biết gì đâu ............. :no :f_o mí box đó sợ lắm hiiiiiiiii , Toàn Các chị với các em không à :no :bia :dzo :leu: , :error :il :wall :two:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA