Dinh nghia ve kiem toan

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
khong viet duoc tieng viet thong cam nhe. Dinh nghia the nao la kiem toan nhi?? mot so nguoi cu to tat cai dinh nghia kiem toan nghe ra kiem toan la mot nghe kho hieu to tat( nhu kieu co noi minh cung chang hieu .. hic ..hic)
Theo em hieu kiem toan thi co may loai kiem toan, kiem toan noi bo va kiem toan mot cong ty khac xem tai chinh nhu the nao\......
em noi don gian thoi nhe vi cach song cua em cung don gian moi thu ma\. Kiem toan de xem DN do' thu chi the nao\ co^ng no* ra sao noi chung la tat tan\ tat....
Hieu nhu the co dung khong nhi va\ thieu cai gi moi nguoi bo sung nhe.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
42
HCM
danketoan.com
Như thế thì đúng là quá đơn giản --> bạn chẳng cần học môn kiểm toán làm gì, hi hi.

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
To lemanhtien: dạo này lại còn đá sân sang kiểm toán nữa hả...hic...em stop ngay cho chị nhé, chứ như thế này thì chị đến thất nghiệp mất.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Như thế thì đúng là quá đơn giản --> bạn chẳng cần học môn kiểm toán làm gì, hi hi.''''''''''''''

con người ta chỉ hơn nhau ở chỗ biết và không biết, ai bảo học kế toán là khó đến người chẳng học hành gì vẫn làm kế toán nhoay nhoáy
Hi em đang làm cho công ty kiểm toán đá sang sân kiêm toán là phải đao hi hi

Sửa lần cuối:
A

AIA

Guest
24/12/04
27
0
0
Viet nam
Kiểm toán là khi người ta chơi vào mùa xuân thì mình lại chơi vào mùa Đông. Là những đêm trằn trọc với những bài viết và con số còn người ta thì bên chén rượi thơm nồng . Không biết có phải đó là một hy sinh hay không nhưng cảm giác như chúng ta là những người mà một vĩ nhân Trung Hoa nói "Lo trước thiên hạ và vui sau thiên hạ" . Nhưng nó thật tuyệt vời . Tôi muốn nói thế . Tôi chẳng biết định nghĩa nó là A hay là B gì cả chỉ có điều tôi cảm giác hào hứng và không bao giờ mình là người vô dụng. KHông phải là kẻ nằm dưới gốc cây đa ngâm thơ vào mỗi buổi chiều .Như thế đã là hay lắm rồi . Tôi chưa thấy ai mở cái Píc chia sẻ những nhọc nhằn của nghề này cả. Các vị bối tiền, tiền nhiều chia sẻ cho anh em chút chút !!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA