Tính giá thành cửa nhựa lõi thép

• Thread starter chuthuhuyen
  • Ngày gửi
N

nguoitaynguyen

Guest
25/7/11
1
0
0
37
bình dương
Bạn tuandung146 mail dùm mình định mức đó với. Mình dang rất cần. Thank bạn nhiều nha! Mail mình nè:lnth2011@gmail.com.

Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xuankt86

Guest
25/8/11
1
0
0
37
Hà nội
Ban tuandung ơi cho mình sin một bản đăng ký định mức tiêu hao vơi.Thanks bạn nhiều.Email của mình là:dothanhxuan211086@gmail.com

Bạn nào có bản định mức cho tưng loại cửa cho mình sin một bản về mình làm mẫu với.

D

duyen2201

Guest
3/9/11
4
0
1
hai duong
mình cũng mới lam bên sx cửa nhựa lõi thép nhưng công ty mới thành lập mình chua biết làm sổ sách thế nào . mà hóa đơn đầu vào cũng toàn là hóa đơn bán lẻ ko có thuế ah. bạn có thể cho mình mẫu sổ sách bạn đã làm đuwowcj ko? hihi day mình cách tính giá thành nữa , mình học trên sách vở rùi nhưng ra thực tế ko hình dung ra cách làm ah! mong bạn giúp cho mail của mình la: leduyenthanhha@gmail.com

M

marksp

Sơ cấp
14/4/09
16
0
1
42
Ninh bình
Theo mình biết thì bên sản xuất cửa nhựa uPVC lõi thép có phần mềm thiết kế sản xuất đó hình như các DN của mình toàn dùng bản đã ***** thôi, sau đó căn cứ vào mỗi đơn hàng sẽ có 1 giá thành khác nhau vì kích cỡ các cửa, kiểu dáng, phụ kiện... dẫn đến giá thành rất khác nhau. Bắt bọn K. thuật nó check cho

N

ntnga159

Sơ cấp
27/5/11
3
0
0
33
hanoi
cho mình xin nữa nhé bạn gửi chònh vào mail: ntnga159@gmail.com.vn

mình ở bên sản xuất thép mặt bích bạn nào có kinh nghiệm về lĩnh vực này thì cùng tham khảo nhé

Sửa lần cuối:
X

xuanquyet168

Guest
27/4/11
1
0
0
T­u Liem - HN
Mình mới làm bên cửa nhựa lõi thép, nên chưa biết xây dựng định mức sản xuất các loại cửa và vách. Mong bạn tuandung146 gửi cho mình nhé. Mail của mình: xuanquyet168@gmail.com. Minh dang rat can. Cam on ban! Neu ban cac cac loai so va cah hach toan thi gui cho minh xin mau luon nhe, minh chua lam ve linh vuc nay bao gio, di hoi thi k ai lam ve cai nay nen k biet,

mình cũng đang cần phần mềm tính toán giá thành cửa nhựa,cua sat nua, ai có gửi cho mình vao Xuanquyet168@gmail.com luon nhe!

Cty moi thanh lap chua ps doanh thu thi k sao,gio ps dthu minh k biet hach toan the nao,so sach ra sao nen ai co Mau cho minh xin voi nhe !

Sửa lần cuối:
D

duyen2201

Guest
3/9/11
4
0
1
hai duong
các anh chị ơi! cho em xin mẫu tính giá thành cửa nhựa lõi thép với: hihi các anh chị giup em voi em mói ra truòng nên khong hình dung ra cách lam bảng tính giá thành nhu the nao ah, mail của em ne : leduyenthanhha@gmail.com mong nhận được sự giup đỡ của các anh chị

P

phamxuyen84

Guest
29/8/09
1
0
0
39
Hai phong
ban ah,mình cũng mới làm về cửa nhựa,bạn cho mình xin định mức các loại cửa,vách nhé,cám ơn bạn nhiều,

bên mình kinh doanh về cửa nhựa,khách hàng chủ yếu là gia đình,nên người ta không lấy hóa đơn,một năm xuất hóa đơn rất ít,vậy mình có nên xuất hóa đơn bán lẻ không nhỉ? bạn nào làm chuyên về lĩnh vực này lâu năm có kinh nghiệm thì chia sẻ cho bà con cùng biết nhé,email của mình là : phamxuyen84@yahoo.com.vn

Sửa lần cuối:
M

mina lucky

Sơ cấp
8/11/11
17
0
0
tp.hồ chí minh
Mình đang làm cho cty Sản xuất ống gió, miệng gió, VCD, Co, Trunking,... công ty mới thành lập nên mình không biết xây dựng định mức NVL như thế nào, cách tính Z và phân bổ chi phí ra sao. Nếu các bạn nào am hiểu về lĩnh vực này thì chỉ giúp mình với, mình cũng đang cần các mẫu sổ sách để hạch toán vì mình chưa có nhiều kinh nghiệm. Cảm ơn các bạn trước nha. Các bạn gửi qua email này giúp mình nha : mytrang1609@yahoo.com

N

nguyenthanhtra

Guest
3/3/11
2
0
0
42
vinh-nghe an
Bạn Tuandung146 ơi thật sự là mình rất cần bảng định mức tiêu tốn NVl Mình rất bối rối khi tính giá thành SP. mail của mình là : tra.phamthanh89@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều

H

hoaphieudu

Guest
9/6/11
1
0
0
35
daklak
Xin Bang tính giá thành cửa nhựa

Bạn TuanDung46 oi! Cho minh một bản với công ty mình mới chuyển qua làm bên cửa nhựa nên minh cũng phân vân quá không biết lám sao cho hợp lý cách xuất hàng cho từng công trình ... Mong được sự sự giúp đỡ của bạn và các anh em diễn dàn.... MAil của mình là kimhien20888@gamil.com.

T

thanhhuyenhanam

Guest
10/5/10
2
0
1
40
Hà Nam
Chào bạn, mình bên công ty cửa nhựa lõi thép, nhưng mình chưa có định mức cho sản xuất, bạn có thể cho mình xin định mức không, email của mình là thanhhuyenhanam@gmail.com

B

bichnguyettran

Guest
2/10/07
1
0
0
Hai phong
Ðề: Tính giá thành cửa nhựa lõi thép

ban oi, minh lam ve cua nhua loi thep. Chua co kinh nghiem ve viec tinh gia thanh. ban gui cho minh xin cai dinh muc san xuat cac loai cua, vach nhe. mail cua minh la; bichnguyethp@yahoo.com. Giup minh nhe. thanks

Minh lam ve cua nhua loi thep, nhung chua co kinh nghiem ve tinh gia thanh.TuanDung46 gui cho minh xin cai dinh muc san xuat cac loai cua nhua nhe. minh dang rat can. thanks nhieu

Sửa lần cuối:
S

sh window

Guest
10/12/11
1
0
0
36
quy nhon
Ðề: File định mức cửa nhựa

Nguyên văn bởi tuandung146
mình cũng làm bên cửa nhựa lõi thép, bạn nào có kinh nghiệm kế toán về lĩnh vực này hỗ trợ giúp mình với. bên mình đặc biệt thiếu hóa đơn đầu vào Nhựa, lõi thép, phụ kiện...
mình có định mức sản xuất các loại cửa, vách bạn nào cần mình gửi mail cho.

em cũng mới chuyển qua làm kế toán bên sản xuất cửa nhựa lõi thép, công ty mới thành lập nên mọi thứ em đều phải lập và tự làm, nhiều vấn đề em còn bối rối lắm, anh chị nào có kinh nghiệm trong lĩnh vực này rồi thì giúp em với, nhất là bên sổ sách chứng từ.
bạn tuandung146 cho mình xin bảng định mức sản xuất các loại cửa và vách với. mail của em tramntn.shwindow@gmail.com

H

hoang trang 4 ever

Sơ cấp
19/4/10
11
0
0
36
hai phong

anh ơi em cũng cần anh gửi cho em nhé
em cũng làm bên snar xuất cửa nhựa lõi thép
em không biết làm thế nào với các hợp đồng đang sản xuất vì em ko biết mức sử dụng của các thanh profile
em không tập hợp được chi phí nữa
ah giúp em với
em quên mất
mail của em là phamtranghpvn@gmail.com
giúp em với

B

bega

Trung cấp
18/2/06
109
0
16
358/9 dien bien phu

Bạn ơi, người nhà mình mở Công ty sản xuất và kinh doanh đồ trang trí nội thất, mình cũng không rành về tính giá thành như thế nào. Nhờ bạn hướng dẫn giúp dùm và cho mình xin bảng định mức tiêu hao NVL với. Mail của mình là : tuanoanh1970@yahoo.com.
Cám ơn bạn rất nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA