Tính giá thành cửa nhựa lõi thép

• Thread starter chuthuhuyen
  • Ngày gửi
N

ninh binh

Guest
14/9/09
3
0
1
34
ninh binh
mình cũng làm bên cửa nhựa lõi thép, bạn nào có kinh nghiệm kế toán về lĩnh vực này hỗ trợ giúp mình với. bên mình đặc biệt thiếu hóa đơn đầu vào Nhựa, lõi thép, phụ kiện...
mình có định mức sản xuất các loại cửa, vách bạn nào cần mình gửi mail cho.
Em mới vào Công ty về cửa nhựa lõi thép, cửa và phụ kiện các loại. Mà Công ty chưa có định mức sản xuất, mà sắp đến kỳ quyết toán rui, em đang rất cần. Anh Tuấn cho em xin bản định mức để tham khảo/áp dụng được không ạ? Nếu được em rất cảm ơn. Mail của em: hoaianh.dhcntphcm@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
Em mới vào Công ty về cửa nhựa lõi thép, cửa và phụ kiện các loại. Mà Công ty chưa có định mức sản xuất, mà sắp đến kỳ quyết toán rui, em đang rất cần. Anh Tuấn cho em xin bản định mức để tham khảo/áp dụng được không ạ? Nếu được em rất cảm ơn. Mail của em: hoaianh.dhcntphcm@gmail.com
Định mức thì bạn phải tự đưa ra thôi. Hỏi kỹ thuật, ước lượng

N

ninh binh

Guest
14/9/09
3
0
1
34
ninh binh
mình cũng làm bên cửa nhựa lõi thép, bạn nào có kinh nghiệm kế toán về lĩnh vực này hỗ trợ giúp mình với. bên mình đặc biệt thiếu hóa đơn đầu vào Nhựa, lõi thép, phụ kiện...
Anh cho em xin Bảng định mức để tham khảo được ko ạ? Em mới vào Cty về cửa nhựa lõi thép mà ko thấy có Bảng định mức hay thông số gì cả. Hix. Anh gửi vào mail giúp em: hoaianh.dhcntphcm@gmail.com. Hy vọng anh có thể giúp em được. Em cảm ơn anh rất nhiều

N

ninh binh

Guest
14/9/09
3
0
1
34
ninh binh
Định mức thì bạn phải tự đưa ra thôi. Hỏi kỹ thuật, ước lượng
Em đang mò từng chút một. Những người trực tiếp làm thì cũng mới làm chỉ nói qua loa với em được vài câu còn họ ko ước lượng được. Hix

K

kaka2005

Guest
1/7/14
1
0
1
Ha noi

Bạn gửi cho mình với nhé mình đang cần gấp để tính cho dư án !
Bạn gửi qua mail này cho mình nhé : kaka.072009@gmail.com .
Cảm ơn bạn rất nhiều !

T

thunga1789

Guest
20/10/09
30
0
6
34
quảng ngãi
gửi cho minh với nhé. mail: thungatvt@gmail.com
cảm ơn bạn nhiều nhé

S

san2014

Sơ cấp
17/3/17
4
2
3
36
Bạn ơi. Có thể gửi cho mình định mức các loại cửa không. Mình cũng làm bên cty sản xuất các loại cửa mà chưa biết làm làm sao. Giúp mình với nhé. Mail mình là sonbathanhdat@gmail.com.

L

Lucky Lan

Trung cấp
6/3/13
63
0
6
34
TP.HCM
Bạn ơi, cho mình xin file định mức với. Mail của mình là: (lan.trinhvick@gmail.com) .Mình cam on nhe

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Định mức sản xuất phải do bộ phận kỹ thuật xây dựng lên, không hiểu sao mn lại đi xin của nhau. Haiz

H

hồ thân

Sơ cấp
6/10/18
2
0
1
32
a ơi,e chưa xây dựng được định mức các loại cửa và vách,a cho e xin với.
mail:hothan9284@gmail.com

H

hồ thân

Sơ cấp
6/10/18
2
0
1
32
a/c trong nhóm mình ai đã xây dựng được định mức NVL cho e xin với được không ạ.
Gmail:hothan9284@gmail.com.
e chân thành cảm ơn ạ

L

Lucky Lan

Trung cấp
6/3/13
63
0
6
34
TP.HCM
Bạn ơi, cho mình xin định mức sx với. Mail của mình: lan.trinhvick@gmail.com
Cam ơn bạn nhìu nhé

L

Lucky Lan

Trung cấp
6/3/13
63
0
6
34
TP.HCM
chào bạn, mình là Dung. mình cũng đang làm cho cty sx cửa nhựa lõi thép mà mình thì chưa xây dựng được định mức.Bạn có thể gửi cho mình được k?
mà bạn có nhu cầu lấy hóa đơn đầu vào của nhựa, lõi thép, phụ kiện....alo cho mình mình giới thiệu cho.Chờ tin của bạn.
B cho minh xin sdt, khi can minh lien he

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA